Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

• Thread starter chipichi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hadinhdinh

Guest
31/5/11
7
0
0
hp
thế tóm lại nhà mới giờ ở đây hay ở bên thi tuyển bhxhvn 2011 ace nhỉ. tại mọi ng trao đổi quá đà nên mất nhà. hichic tiếc quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
T

tuyenquangpt

Sơ cấp
21/6/11
42
0
0
tq

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Làm gì mà loạn hết cả lên thế nhỉ, mọi người đã có cái gì mới chưa?

J

jonnykhoai

Sơ cấp
13/6/11
40
0
0
38
F
tình hình các bác nhà ta tính nóng quá. hứng các là delete của anh em mà ko cần nghĩ. mà mà cái jonnykhoai này tưởng là có cảnh báo ban vĩnh vĩnh mà. lại được thả tự do rồi.nhưng có lẽ tý có khi cái nick này lại bay đấy. cẩn thận nhé
chả có lý do gì ban vĩnh viễn nick tớ cả. nói năng bt =)) thỉnh thoảng hơi động chạm tí thôi. xin phép cả nhà chứ e thấy mod làm ăn như con củ cải.

P

phamhoc

Trung cấp
8/12/09
124
0
16
36
Đi về nơi xa....
blogtuts.info
Trong thời gian chờ đợi và đang buồn nên mình post cái yêu cầu tuyển người yêu! bé nào đủ tiêu chuẩn thì đăng ký nhanh có thưởng :028:
Các bác con trai có thể lấy đây làm tiêu chuẩn nhé.
Cần tuyển người yêu gấp

Yêu cầu :
1> Ngoại hình bình thường, ưa nhìn, không sứt môi lồi rốn, chân cong, dị hình dị tật ..
Cao từ 1m56 trở lên, khả năng giao tiếp tốt, không nói ngọng, nói lắp.
2>Ưu tiên các bé gái tuổi từ 16-22t , ít kinh nghiệm, ngây thơ trong sáng
3>Lý lịch trích chéo sơ qua 1chút thông tin về bản thân,sở thích,tính cách ..
4> Bố mẹ dễ tính, nhà không có chó, có nhiều thời gian đi chơi.Lịch đi chơi theo yêu cầu bạn gái ( không đi quá xa, không vào các chốn ăn chơi xa xỉ ,ko kèm trẻ em và người lớn đi cùng !)
5>Chịu được áp lực tình yêu
6> Lưu ý : Chống chỉ định với gái già (mặc dù đã có bằng lái máy bay), trẻ em dưới 15t, phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú.
7>Đặc biệt nghiêm cấm gái có tính bồ bịch, chơi bời, chảnh, đanh đá, hãm tài
8>Tốt bụng, dễ ăn, không kén cá chọn canh, ko trang điểm loè loẹt,ko ăn mặc quá mát mẻ khi đi chơi !
9>Không tiếp nhận ảnh đã qua photoshop !
10> Không qua môi giới , trung gian !
Liên tục nhận hồ sơ vào các ngày trong tuần (trừ Chủ nhật )
Để trực tiếp tham gia các bạn có thể soạn tin nhắn theo mẫu

ETY_X_Y
trong đó EYA : là từ khoá của chương trình (Em Thích Anh)
X : là câu trả lời có hoặc ko
Y : số thứ tự từ 1->10 mục nhỏ mà bạn cảm thấy mình chưa giống với 1 hay nhiều điều nói trên !
Tin nhắn giử về tổng đài số : 0983.xx.4078
Hot line : 0983.xx.4078! Hỗ trợ trong giờ hành chính !

Sửa lần cuối:
N

Nga lc

Guest
11/6/11
20
0
0
Lào cai
đang định lấy tài liệu cho đứa em cũng thi công chức mà ngã ngửa.mới có 1 ngày ko vào vậy mà...huhu

anhdangbg

anhdangbg

Guest
19/5/07
20
0
0
DH-LN
đang định lấy tài liệu cho đứa em cũng thi công chức mà ngã ngửa.mới có 1 ngày ko vào vậy mà...huhu

khổ thế đấy. mà tài liệu này giờ thi công chức gì?? có cả bh hay chỉ lấy tin hoc?

vietguitar01

vietguitar01

Sơ cấp
14/7/11
18
0
0
38
vn
hôm nay là ngày làm việc cuối tuần đây. ko biết thế nào, ngủ chẳng yên

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

em bạn định thi công chức bên ngành nào thế bạn!

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi
Thôi thì chuyện cũng đã rồi, than vãn hay trách móc gì thì cũng vậy thôi; ace rút kinh nghiệm cho lần này nhé! Ai có nhu cầu cần tài liệu (do chưa kịp lấy ở Topic trước thì cứ đăng lên rồi mọi người giúp cho, không sao đâu. Tặng mọi người bài thơ ngẫu hứng!
P/S: Mod thông cảm nhé, tại giờ chưa có điểm nên không có chuyện để bàn. Với lại giờ ngồi đây mà nói lời qua tiếng lại rồi cũng sinh sự đủ điều. Tốt nhất ace cứ thư giãn cái đã!

Ngồi buồn ghé diễn đàn chơi
Ai ngờ vắng ngắt, buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn chọc ngoáy nhau chơi
Lời qua, tiếng lại, buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn lướt mấy trăm page
Ngó qua ngó lại nỗi buồn nhân đôi

Ngồi buồn tán dóc vui chơi
Ai ngờ ... del mất...buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn chém 1 đoạn thơ
Không ai thank hết... buồn ơi là buồn!!!

^^!

H

hasatthu2011

Guest
13/6/11
20
0
0
Thừa thiên huế
Thôi thì chuyện cũng đã rồi, than vãn hay trách móc gì thì cũng vậy thôi; ace rút kinh nghiệm cho lần này nhé! Ai có nhu cầu cần tài liệu (do chưa kịp lấy ở Topic trước thì cứ đăng lên rồi mọi người giúp cho, không sao đâu. Tặng mọi người bài thơ ngẫu hứng!
P/S: Mod thông cảm nhé, tại giờ chưa có điểm nên không có chuyện để bàn. Với lại giờ ngồi đây mà nói lời qua tiếng lại rồi cũng sinh sự đủ điều. Tốt nhất ace cứ thư giãn cái đã!

Ngồi buồn ghé diễn đàn chơi
Ai ngờ vắng ngắt, buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn chọc ngoáy nhau chơi
Lời qua, tiếng lại, buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn lướt mấy trăm page
Ngó qua ngó lại nỗi buồn nhân đôi

Ngồi buồn tán dóc vui chơi
Ai ngờ ... del mất...buồn ơi là buồn!!!

Ngồi buồn chém 1 đoạn thơ
Không ai thank hết... buồn ơi là buồn!!!

^^!
Hayyyyyyyyyyyyyy, 1 người thanks nhé

B

bhxhvn2011

Guest
ai có cái công văn gì gì ấy về các xét tuyển cho tôi xem cái, xem lại xem cách tính điểm là thành 400 hay 300. tìm trên trang chủ mà ko vào được

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
minh coppy doan tinh diem cho ban xem nhe

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Cách tính điểm và quy định trúng tuyển:
1, bài thi chấm theo thang điểm 100. Điểm mỗi phần thi, môn thi được làm tròn đến hàng đơn vị. Điểm các môn thi được tính như sau:
a) Môn kiến thức chung: tính hệ số 1;
b) Môn nghiệp vụ chuyên nghành: tính hệ số 2 (trong đó phần thi viết chiếm 70%điểm, phần thi trắc nghiệm chiếm 30% điểm);
c) Môn tin học văn phòng: tính hệ số 1 và không tính vào điểm thi (theo quy định tại điểm c, mục 2, điều 10 nghị định số 24/2010/NĐ-CP ngày 15/3/2010 của Chính Phủ).

Kết quả thi tuyển(KQTT) = Điểm môn kiến thức chung x 1 + Điểm môn nghiệp vụ nghành x 2 + điểm ưu tiên theo quy định (nếu có)

đó là theo qd 595 do bạn

uh. nếu có cả cong văn thì càng tốt

minh chì trích phần tính điểm thui. bạn có thể thì vào trang BHXH down QD596 về xem

B

bhxhvn2011

Guest
Cách tính điểm và quy định trúng tuyển:
1, bài thi chấm theo thang điểm 100. Điểm mỗi phần thi, môn thi được làm tròn đến hàng đơn vị. Điểm các môn thi được tính như sau:
a) Môn kiến thức chung: tính hệ số 1;
b) Môn nghiệp vụ chuyên nghành: tính hệ số 2 (trong đó phần thi viết chiếm 70%điểm, phần thi trắc nghiệm chiếm 30% điểm);
c) Môn tin học văn phòng: tính hệ số 1 và không tính vào điểm thi (theo quy định tại điểm c, mục 2, điều 10 nghị định số 24/2010/NĐ-CP ngày 15/3/2010 của Chính Phủ).

Kết quả thi tuyển(KQTT) = Điểm môn kiến thức chung x 1 + Điểm môn nghiệp vụ nghành x 2 + điểm ưu tiên theo quy định (nếu có)

đó là theo qd 595 do bạn

minh chì trích phần tính điểm thui. bạn có thể thì vào trang BHXH down QD596 về xem

ok. mình đã tìm thấy.cảm ơn bạn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA