Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

• Thread starter chipichi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cả nhà ơi, cho mình hỏi tí nhé, có ai đã từng thi công chức Cục Thống Kê chưa? mình có tạo topic khác ở ngoài rùi đó nếu có thì chia sẽ cho tớ ít kinh nghiệm với nhé................lo quá

hờ, hờ!hôm bữa có nhưng ng ở đây cũng định đăng ký thi cục thống kê, mà lại sợ trùng lịch thi với bhxh nên chắc bỏ cuộc rồi bạn ạ!hôm bữa vô xem tài liệu thì thấy khó nhằn, còn khó nuốt hơn bên này nữa!

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ủa? bạn xem TL ở đâu zi? share cho mình với........mail mình là nguyenngoctrang124@gmail.com
mình đang lo kq bên này nên hox biết sao nữa

bạn ơi!hôm bữa khi bắt đầu thông báo tuyển dụng mình có lên web cục thống kê tải tài liệu về, nhưng máy mình cứ format hoài nên jo chả còn cái ji nữa, mình chỉ có cái dang mục tài liệu cần ôn thôi ah, mà lạ cái là cái trang web cục thống kê ko những chạy rì rì mà tài liệu cũng hem tìm thấy nữa!hem biết bạn có cái danh mục tl chưa để mình gửi mail cho bạn thử nhé! mình nghĩ ở trên này cũng có nhiều bạn ôn thi cái này, nên chắc có tl đó!

huoucaocohuoucaoco

huoucaocohuoucaoco

Trung cấp
2/8/11
59
0
0
quangninh
mọi người đi đâu hết cả rồi? đang xôm thỳ bùn như chấy cắn

P

phamhoc

Trung cấp
8/12/09
124
0
16
36
Đi về nơi xa....
blogtuts.info
Thấy mod bảo đang xem xét để phục hồi topic cũ mà chả thấy động tĩnh gì nhỉ:055:

J

jonnykhoai

Sơ cấp
13/6/11
40
0
0
38
F
căn bàn giờ google thì kết quả của topic này nằm ở page 2 trong list các kết quả. vậy nên mọi ng khó thấy để vào. chán quá nhỉ.

B

bhxhvn2011

Guest
ban quản trị làm viẹc như cái.....xoa lung tung cả. có lẽ ace mình chuyển hẳn nhà sang một web khác thì hay hơn

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Vẫn chẳng có tin gì mới ah cả nhà ơi, chuyến này diễn đàn tẻ nhạt quá chẳng thấy có ai vào cả. Có gì thông báo cho cả nhà biết nhé mọi người.

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Vẫn chẳng có tin gì mới ah cả nhà ơi, chuyến này diễn đàn tẻ nhạt quá chẳng thấy có ai vào cả. Có gì thông báo cho cả nhà biết nhé mọi người.

bạn thử gọi cho bên phòng tuyển sinh xem có thông tin gì mới ko?

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
bà con ơi.nghe nói 2 tháng nữa mới có điểm.lúc nãy có người ở bên BH gọi mình đi làm tạm thời rồi vì bây giờ bên BH đang thiếu người.huhu

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
bà con ơi.nghe nói 2 tháng nữa mới có điểm.lúc nãy có người ở bên BH gọi mình đi làm tạm thời rồi vì bây giờ bên BH đang thiếu người.huhu

hic!gọi đi làm tạm thời là seo thế bạn!

H

hoada01

Sơ cấp
3/8/10
8
0
1
ha noi

hic! 2 tháng nữa mới có điểm, chắc bạn đc đặc cách ah

Quynhthanh1982

Quynhthanh1982

Guest
17/5/11
28
0
0
42
TP Thanh hóa
Ôi trời, bọn mình đang mong được như bạn đây. Hic, 2 tháng nưã cơ àh? Thông tin có chính xác không vậy bạn?

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
ko.mình vẫn thi bình thường thồi. họ chọn ngẫu nhiên chứ ko phải đặc cách gì hết.đến khi có kết quả đậu thì đi làm mà ko đậu thì thôi.mà lương thì được co hơn 2 tr.

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
ko.mình vẫn thi bình thường thồi. họ chọn ngẫu nhiên chứ ko phải đặc cách gì hết.đến khi có kết quả đậu thì đi làm mà ko đậu thì thôi.mà lương thì được co hơn 2 tr.

mình nghĩ không có chuyện họ gọi ngẫu nhiên đâu. nếu thiếu ng như vậy sao họ không gọi ng dc đặc cách đi làm,vì đằng nào những ng đó cũng đỗ rùi. mình k bit moi ng thế nào,chứ mh nghe thấy sao ấy, k tin lắm

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ủa, họ gửi giấy báo về nhà bạn hay gọi điện cho bạn hả! ui trời ơi! 2 tháng nữa mới có điểm, thông tin có chính xác ko vậy bạn!

B

bhxhvn2011

Guest
chẳng có nhẽ lại như vậy...........................

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
họ vừa mới gọi điện cho mình xong này.cái này chỉ đi làm tạm thời .mà thấy bức xúc lắm thôi. nơi mình đăng ký họ nói là đã đủ biên chế rồi. chắc là ko có cơ hội vào nữa rồi. đau lòng quá đi.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
họ vừa mới gọi điện cho mình xong này.cái này chỉ đi làm tạm thời .mà thấy bức xúc lắm thôi. nơi mình đăng ký họ nói là đã đủ biên chế rồi. chắc là ko có cơ hội vào nữa rồi. đau lòng quá đi.

ơ.................họ làm ăn cái kiểu ji zậy ta, theo mình họ phải ưu tiên gọi những ng đặc cách mới đúng chứ vì họ là những ng chắc chắn đc vô rồi mà, cần ji phải chờ điểm như bọn mình!

Sửa lần cuối:
H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi

nếu mà đủ biên chế rùi thì họ chắc chắn pải có điểm rui thì họ mói nói như vậy chứ, chưa chấm xong làm sao bit đủ biên chế

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA