Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
Thi như thi công chức bình thường , không có gì khác biệt

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quynh3001

Guest
17/1/11
5
0
1
Hà Nội
kg quen biết ai trong ý thi có ok được kg nhỉ,,,giỏi giang thì cũng chẳng đến lượt mình..hị hị...mình cũng hóng tin này ná

P

pqhuyit

Trung cấp
14/12/10
72
0
6
nam dinh
Ai có tài liệu thì post lên cho ae cùng ôn. Như 4r bên thuế và HQ ấy. Cùng học vậy mới vui và mới có hiệu quả tốt.

P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
nuongcu có bạn tốt thế , nó còn chém là đợt này không nhận hồ sơ ngoài nữa chứ . chắc là khoảng 1 tuần nữa có thông báo tuyển dụng đấy .Chú ý trên wedsite ktnn nhé

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình
các bạn ơi! 500 toeic có đủ điều kiện qua vòng hồ sơ vào ktnn ko?

P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
Nhanh thì cuối tháng chín , muộn nhất thì tầm qua tháng 10 chục hôm

B

buivanquanga3

Sơ cấp
7/8/11
10
0
1
ha noi
ai có tài liệu kinh nghiệm j giúp vơi huhu bạn @danhthoinguoioi gủi cho mình tài liệu với
quangvnhd@gmail.com mính sẽ hậu tạ @@

T

tunganphat

Sơ cấp
19/7/10
23
0
1
39
hn
Chào các bạn ! Kiểm toán nhà nước sẽ được tổ chức thi vào đầu tháng 10. Sau khi thi xong bằng CPA và chứng chỉ ktv(22 -28/ 09) Mong các bạn đừng cố gắng ôn thi. Người ngoài chắc chắn không vào được. Theo mình biết một suất vào KTNN khoảng chừng 20k USD đến 25k USD(400 - 500 tr).Nếu có tiền không quen biết thì cũng còn rất khó chứ đừng nói có tiền là vào được. Tài liệu thì không thiếu nhưng ôn thi chỉ phí thời gian thôi. Tập trung những việc khác để không lãng phí thời gian và công sức nhé. Chúc mọi người vui vẻ !

T

thanh2008th

Sơ cấp
30/10/08
34
0
0
ha noi
KV thanh hóa đã bắt đầu bán hồ sơ chưa nhỉ

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Mình nghĩ cũng không như bạn tunganphat nói chứ. mọi người đã quyết định thi thì cứ cố gắng ôn thôi. biết đâu có cơ hội cho mình thì sao? he he.
mà bạn thông tin chắc chắn không thế. thi vào kiểm toán nhà nước đâu nhiều thế

P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
Đừng làm nhụt ý chí của mọi người như thế ... :d cố lên các pro , sao phải xoắn nhỉ .Mà rõ ràng tôi đã cho một vài người tài liệu rồi mà sao không thấy ai chia sẻ lên đây nhỉ .Nghe chừng tính cạnh tranh cao nhỉ ,mấy ngày nữa sẽ tìm và soạn cho các bạn tài liệu đầy đủ có trọng tâm ....

P

pqhuyit

Trung cấp
14/12/10
72
0
6
nam dinh
Cảm ơn bạn phulieu nhiều nhiều lắm. Bạn nói đúng, có đợt thì mình cứ thi thôi, biết đâu cơ hội sẽ về mình. Hii. Cố gắng lên mọi ng.

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Về mặt lý thuyết thì ai cũng có cơ hội , còn thực tế thì cũng kó nói , nói ra sợ mọi người mất hy vọng , thôi chúc cả nhà thi tốt

T

thanh2008th

Sơ cấp
30/10/08
34
0
0
ha noi
không biết mới có Tổng mới.họ có lùi thời gian tuyển dụng ở TH và QN không nhỉ?

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Đúng đó. chúng mình cứ thi thôi. sao lại không thử sức chứ. được hay không lúc đó tính sau. giờ ôn thi thì cơ hội là của chung mọi người mà. mà bạn phulieu lần này có thi không vậy. cả nhà mình cố gắng lên nhé. thi xong mà ai đỗ thì nhớ lên đây thông báo để anh em cùng vui nhé

Quynhthanh1982

Quynhthanh1982

Guest
17/5/11
28
0
0
42
TP Thanh hóa
nam nay lay nhieu o Quang Ninh và Thanh Hoa, nhung minh khong biet co lay o Ha Noi khong nua. ban phulieu hoi ho minh xem co lay chi tieu nao o Ha Noi khong.
Thanh Hoá cũng tuyển à các bạn??? Mình cũng muốn thử quá. Mình vừa thi xong BHXH nhưng có vẻ ko hy vọng lắm nên phải tìm cơ hội khác thôi. Nếu có thông tin gì mới mọi người chia sẻ cho mình với nhé. Mail mình Quynhthanh182@gmail.com

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Ngày nào cũng lướt Web mà sao không thấy có tin tức gì về thi tuyển nhỉ? hic

T

tunganphat

Sơ cấp
19/7/10
23
0
1
39
hn
Thông tin chính xác đó. Mình cũng đã tìm hiểu các mối quan hệ. Như năm ngoái đứa bạn mình (đang làm trong KTNN ở QN) nói thì hết khoảng 20k USD. Năm nay theo mình tìm hiểu (đã đến gặp)thì hết khoảng 25k.Chắc tại lạm phát cao quá!. Chi phí chuyển địa điểm làm việc từ khu vực này sang khu vực khác cũng mất tầm khoảng 20k.Hiện tại thì khu vực TH đang bố trí các chức vụ.Người đứng đầu khu vực tại TH cũng đã được bổ nhiệm(chỉ người trong ngành mới biết). Hiện mình đang làm ở kiểm toán Đg Á.Cũng đang định thi tuyển để chuyển sang bên kiểm toán nhà nước làm.Mọi người cố gắng ôn thi. Nếu là người cực kì suất xắc thì cũng sẽ đậu thôi.Mình cũng đang ôn thi. Thi thử xem sức mình thế nào thôi. Vì biết đến 99% con ông cháu cha vào rồi. Mong rằng mình sẽ cố gắng lọt vào 1% đó. @-@ !

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Kinh khủng vậy à. nhưng kệ. dù sao cũng nên cố gắng một lần cho biết. nếu thi ở QN thì phải xuống dưới đó thi à. cái này em không rõ lắm, mà đã bán hồ sơ chưa vậy? sao lâu quá trời luôn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA