Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Sáng nay em vừa dò hỏi người quen trong tổng thì có thông tin là năm nay không tuyển nữa các anh, chị ah. Nghe bảo là vừa có công văn gửi về để giải quyết những trường hợp còn tồn đọng từ năm ngoái và vấn đề luân chuyển trong nội bộ ngành thôi. Không có thông tin gì đề cập về vấn đề tuyển công chức trong năm nay cả. Hix

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

doicho

Sơ cấp
11/5/12
18
0
0
Ha Noi

Minh cung hoi nguoi quen roi. Ho noi nam nay cong viec it. O tren tong con ngoi choi day ra. Ma bay gio con chua co thong tin gi ve viec tuyen dung. Nen co le nam nay khong thi nua dau. Minh cung chi suy nghi the thoi. Minh cung hi vong ban nao co thong tin tot lanh hon thi thong bao cho moi nguoi mung

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

Trời! Vậy là năm nay lại ko thi nữa à? Đúng là ko thể hiểu nổi nữa? Haizza!

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Nhìn chung giai đoạn này kinh tế u ám wa, tìm được công việc ổn định thực sự là không dễ :)

L

ledung90kt

Sơ cấp
6/7/12
14
0
0
Hà Tĩnh

Có thật là không tuyển nữa không mọi người:(( ai có thông tin gì up lên hộ e với:|

K

khoa05x2c

Sơ cấp
24/12/11
6
0
0
ha noi

pa con ai co thong tin chinh thuc up len cho anh em biet vi, minhtrang, MAT ....

T

tatsuda

Sơ cấp
14/10/11
7
0
0
34
nghe an

k có lẽ nào lại như thế.thông tin trên có đáng tin cậy k 2 bạn doicho vs votorino :(

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

k có lẽ nào lại như thế.thông tin trên có đáng tin cậy k 2 bạn doicho vs votorino :(
Em không khẳng định hoàn toàn vì chưa được tận mắt thấy công văn, nh bản thân em thì đang xác định tìm việc làm tạm 1 thời gian rồi :)

D

doicho

Sơ cấp
11/5/12
18
0
0
Ha Noi

Lau roi khong thay ban minhtrang, mata, tygon vao up thong tin cho moi nguoi con co phuong huong. Cu doi the nay met moi lam

P

ptl2810

Sơ cấp
14/9/08
8
0
0
viet nam

hix, mình nộp hồ sơ từ tháng 9 năm ngoái, xin vào KV XIII mà đợi tới giờ lun. Chắc còn phải đợi dài dài. Coq tiền bối nào góp ý cho em giờ tranh thủ đi học thêm môn gì để trau dồi kiến thức đc ko?

K

kulo0o

Guest
6/8/12
2
0
0
ha noi

cuối cùng là như nào, cso tuyển nữa không hả mấy mems, cho mình ít thông tin chân thực nào? hic

M

minhtrang86

Sơ cấp
10/4/12
33
0
0
37
hà nội

Cuối cùng là T10 hoặc T11 mới thi tuyển.
Tớ chỉ biết chắc chắn năm nay có thi tuyển.

P

ptl2810

Sơ cấp
14/9/08
8
0
0
viet nam

Cuối cùng là T10 hoặc T11 mới thi tuyển.
Tớ chỉ biết chắc chắn năm nay có thi tuyển.

Thông tin chính xác chứ bác :D? không biết KV XIII có tuyển không nhỉ? Có ai vào KV này ko, mình làm wen trước đê!

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

Ôi! Top này đc lập ra hơn 1 năm nay rùi mà vẫn chưa có tb thi tuyển gì cả! Dịch hết ngày ngày này qua ngày khác!

K

kulo0o

Guest
6/8/12
2
0
0
ha noi

thanks chị, chị có thể vui lòng share em ít tài liệu được không chị, không biết giờ bắt đầu ôn có kịp không nữa, hic
Email của em : hongnhungeta@gmail.com. Thanks chị nhìu ạ

T

tranloan hcm

Guest
7/11/09
2
0
0
ho chi minh

cho em hoi, tại sao các anh chị lại thik công việc kiểm toán nhà nước vậy à. Môi trường ở đấy như thế nào, mình có thể phát triển được ko ạ.
e rất quan tâm, mọi người trả lời giúp e nhé

L

liceck

Sơ cấp
6/7/12
20
0
0
33
Tuyên Quang

Thi tiếng Anh (viết) : Trình B thực thụ
DỊch xuôi, dịch ngược , đọc văn trả lời câu hỏi , hoàn thành câu ....
Tim học(trắc nghiệm) :
kiếm thức cơ bản về máy tính
mạng Internet ,mạng lan , powerpoin , word, excel ....
Thi hành chính nhà nước : Kiếm thức chung về hành chính nhà nước ....
Thi kiểm toán : Về kt kiểm toán
Nói chung nhìn đơn giản vô cùng nhưng mà học thì nhiều vô kể , nòi pha nửa năm không biết có read được hết tài liệu hay không .
Muốn đỗ :Bạn phải thỏa mãn ít nhất 1 trong ba điều sau đây
1, giỏi thật sự ( ai mà giỏi thật thì ra ngoài kiếm nhiều tiền hơn )
2, Cơ con nhà mẹ cấu (Cái này không dành cho những ai đang đọc chủ đề này)
3, ABC + conection + XYZ +....

Tui phục ông này... nghe ông nói xong tui nản luôn. sao cơ cấu đã có sẵn thì cứ lôi chúng noá vào mà làm cho đỡ mệt chúng ta mất tiền ôn thi, nộp vào rồi ko lấy ra được, kẻ khóc người cười, đúng thật là cái xã hội này

D

doicho

Sơ cấp
11/5/12
18
0
0
Ha Noi

Chac moi nguoi tren dien dan nay bo het di tim viec khac roi. Cha ai con hung thu nua. Oi cuoc doi

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

Thật sự thì quá mệt mỏi vs cái vụ thi cử này! Các thông tin toàn là tt rỉ tai truyền miệng, mọi thứ đều ko chắc chắn! Trong khi lại có rất nhiều vấn đề XYZ nữa! M nghĩ cá bạn nên tìm việc gì đó làm đi kkhi nào có tuyển dụng nếu còn đủ nhiệt huyết thì vào thi thử thôi chứ cứ chờ đợi thế này thật sự là ko ổn chút nào cả!

H

hymanaya79

Sơ cấp
25/4/09
6
0
0
Hà Nội

Sao mà thích vào kiểm toán Nhà nước đến làm vậy ??? Nếu cứ đợi thông tin tuyển dụng trên mạng hoặc thông tin đại chúng thì e rằng cổ các bạn sẽ dài ra như đòn gánh. Nếu có nhiệt huyết muốn vào ngành thì cố gắng theo dõi từ giờ tới cuối năm may ra có thi tuyển đối với sinh viên mới ra trường ( trong ngành nhiều ng cũng mong chờ vụ này để mua hồ sơ cho người thân đấy, nhưng thực tình cũng còn rất mơ hồ và chưa biết khi nào bán hồ sơ ).
Đối với việc tuyển ngang, chuyển công tác đến thì tạm thời đang ...dừng vô thời hạn.
Xem và đợi ở đây ná : sav.gov.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA