Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
netprobk

netprobk

Sơ cấp
13/3/11
16
1
0
43
ho chi minh
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Các bạn chuẩn bị hồ sơ đi nhé, giữa tháng 11 tới sẽ diễn ra các đọt thi tuyển trên toàn quốc, không riêng gì KTNN, các ngành nghề khác cũng thi tuyển trong thơig gian này. Tin hok vui là đã có một số khu vực mới mở như Tây Ninh, Vũng Tàu dù chưa thi tuyển nhưng chắc chắn đã có nhân sự.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

Các bạn chuẩn bị hồ sơ đi nhé, giữa tháng 11 tới sẽ diễn ra các đọt thi tuyển trên toàn quốc, không riêng gì KTNN, các ngành nghề khác cũng thi tuyển trong thơig gian này. Tin hok vui là đã có một số khu vực mới mở như Tây Ninh, Vũng Tàu dù chưa thi tuyển nhưng chắc chắn đã có nhân sự.
bạn ơi, ở diễn đàn này các bạn chỉ ngóng tin kiểm toán thui! HÌ! Mà hải quan, thuế có ttin rùi thì giữa tháng 11 thi chứ kiểm toán đã có gì đâu?

H

hangthubmt

Guest
16/9/12
4
0
0
đak lak

Chị Minhtrang86 ơi
Chị cho em xin tài liệu ôn thi được không ạ, mail của em: thuhang184.bmt@gmail.com
Em cảm ơn chị nhiều^^

N

nguyenanhtu112

Guest
6/6/11
1
0
0
33
Hà Nội

Chào chị. Chị có thể cho em xin tài liệu ôn thi được không ạ, mail của em là : nguyenanhtu11290@gmail.com
e cảm ơn chị :)

H

hangthubmt

Guest
16/9/12
4
0
0
đak lak

Bạn ơi thông tin này có chắc chắn ko vậy, thấy bên Kho bạc, Thuế, Hải quan có thông báo hết rồi, kiểm toán thì ko thấy tin tức gì cả :(

K

khoa05x2c

Sơ cấp
24/12/11
6
0
0
ha noi

chac chan la nam nay ko thi tuyen dau pa con ah.

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

chac chan la nam nay ko thi tuyen dau pa con ah.

cậu lấy thông tin ở đâu thế
có công văn nào nói rõ là năm nay k thi tuyển k vậy bạn
bạn đang làm trong kiểm toán nhà nước hay có ng quen trong đó mà nắm thông tin rõ như vậy chứ

M

maippham

Guest

Hi! chào các bạn , mình cũng có dự định dự tuyển KTNN nhưng ở KV IX lận. Không biết các kv khác thế nào, chứ theo thông tin chính xác từ người bạn làm trong KTNN thì đáng lẽ tháng 8 năm nay là có đợt thi tuyển nhưng do một vài lý do khách quan nên đến đầu năm 2013 mới tổ chức thi tuyển. Giờ thì mình cũng đang đợi dài cổ đây, ko biết ôn gì để chuẩn bị năm sau thi nữa ?/ Mong là các bạn đừng bỏ phí thời gian mà trong ngóng vào năm nay nhak, dành tg làm nhưng việc cần hơn như ôn tập từ giờ là dc ùi hc xin làm tư nhân kiếm kế sinh nhai như mình nè.
Ah bạn MTA2010 ơi sao mail mà bạn đăng nó đề là pass đã thay đổi rồi thế ? mong bạn xem lại dùm mình nhak . Do mới ra trường mà muốn thi KTNN trong khi không có 1 tài liệu gì để ôn cả , pùn ghê mong nhận được phản hồi từ bạn nhak .
Bạn minhtrang86 ơi ! mình cũng mong sẽ nhận dc tài liệu từ bạn để tu luyện từ giờ đến năm sau thi chắc là vừa rồi, do trong gd không ai theo NN nên tự lực cánh sinh thui , mail mình: famndc@gmail.com .Mong nhận dc phản hồi tích cực từ bạn nhak . THANKS ALL

G

Giangpt2609

Guest
16/8/12
4
0
0
34
Hai duong

Chị Minhtrang86 ơi.
Chị có thể cho em ít tài liệu ôn được ko.Em cám ơn chị nhiều lắm. mail của em là giangpt2609@gmail.com

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Hi! chào các bạn , mình cũng có dự định dự tuyển KTNN nhưng ở KV IX lận. Không biết các kv khác thế nào, chứ theo thông tin chính xác từ người bạn làm trong KTNN thì đáng lẽ tháng 8 năm nay là có đợt thi tuyển nhưng do một vài lý do khách quan nên đến đầu năm 2013 mới tổ chức thi tuyển. Giờ thì mình cũng đang đợi dài cổ đây, ko biết ôn gì để chuẩn bị năm sau thi nữa ?/ Mong là các bạn đừng bỏ phí thời gian mà trong ngóng vào năm nay nhak, dành tg làm nhưng việc cần hơn như ôn tập từ giờ là dc ùi hc xin làm tư nhân kiếm kế sinh nhai như mình nè.
Ah bạn MTA2010 ơi sao mail mà bạn đăng nó đề là pass đã thay đổi rồi thế ? mong bạn xem lại dùm mình nhak . Do mới ra trường mà muốn thi KTNN trong khi không có 1 tài liệu gì để ôn cả , pùn ghê mong nhận được phản hồi từ bạn nhak .
Bạn minhtrang86 ơi ! mình cũng mong sẽ nhận dc tài liệu từ bạn để tu luyện từ giờ đến năm sau thi chắc là vừa rồi, do trong gd không ai theo NN nên tự lực cánh sinh thui , mail mình: famndc@gmail.com .Mong nhận dc phản hồi tích cực từ bạn nhak . THANKS ALL

thông tin chính xác k bạn
thế là tiêu tan hy vọng roài
đành đợi năm sau xem có dấu hiệu nào tích cực hơn k các bạn ạ
chúc các bạn trên diễn đàn sức khỏe, công tác tốt đợi năm sau thi kiểm toán nha.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Có lẽ là đầu năm tới rồi các bạn ah, Bác mình trong tổng dặn mình thế. Đành phải đợi vậy :)

M

maippham

Guest

thông tin chính xác k bạn
thế là tiêu tan hy vọng roài
đành đợi năm sau xem có dấu hiệu nào tích cực hơn k các bạn ạ
chúc các bạn trên diễn đàn sức khỏe, công tác tốt đợi năm sau thi kiểm toán nha.

Thông tin chính xác đó , mà sao hum rày ko thấy minhtrang86 đưa thông tin gì hết nhỉ ??

huyhoangPC

huyhoangPC

Cao cấp
6/7/12
217
0
16
Việt Nam

Kiểm toán nhà nước thường tuyển sinh cả nước hay sao các bạn? ai bít trả lời mình, vì kg rõ vụ này, đang ôn bên Thuế.

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Thông tin chính xác đó , mà sao hum rày ko thấy minhtrang86 đưa thông tin gì hết nhỉ ??

bạn có người nhà trên tổng hay vụ tổ chức cán bộ vậy bạn
năm nay bạn có thi k?
có thông tin gì cho anh em biết với nha.

T

tatsuda

Sơ cấp
14/10/11
7
0
0
34
nghe an

k biết kiểm toán nn mọi năm thi chung ca nước hay là riêng từng khu vực vậy mọi ng` :(

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

chỉ vì thông tin sắp thi r nên đã m bỏ lỡ rất nhiều cơ hội đi làm để lo ôn thi... haiz nản toàn tập. H chẳng lẽ lại ôm hs đi apply......

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

dạo này k thấy bạn Minh Trang đưa tin gì cho mọi người

H

hong anh 2012

Sơ cấp
18/8/12
17
0
0
Bac Ninh

Cái này thi cũng khó đây.

S

s4ker

Sơ cấp
1/10/12
5
0
0
Hà Nội

Chị Trang ơi, chị cho em xin tài liệu ôn thi với....... Email của em : nhu1congio6789@gmail.com . Em cám ơn chị nhiều nha!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA