Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
P

phongho6889

Sơ cấp
4/4/12
8
0
0
38
vinh
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

dear cac ban .
Cac ban dung ngoi do ma doc thong tin tuyen dung , that su la ho so da het han nap ( Kiem taon KV tai nghe an ), theo minh thi tat ca khu vuc con lai cung the thoi , thong tin 100% chinh xac . Khong thong bao rong rai dau .

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phamvui

Guest
30/7/11
1
0
0
37
thai binh

Mình cũng đang mong chờ từng ngày...thế mà...tới khi nào mới có cơ hội đây...?

M

minhtrang86

Sơ cấp
10/4/12
33
0
0
37
hà nội

dear cac ban .
Cac ban dung ngoi do ma doc thong tin tuyen dung , that su la ho so da het han nap ( Kiem taon KV tai nghe an ), theo minh thi tat ca khu vuc con lai cung the thoi , thong tin 100% chinh xac . Khong thong bao rong rai dau .

Chắc bạn cũng là 1 trong những người đã nộp được hồ sơ của đợt tuyển dụng kín này, chúc mừng nhé!
Bạn khẳng định 100% nữa thì chắc là con của sếp tổng rồi.
Năm sau mà có tin tuyển kín thì thông báo cho mọi người nữa bạn nhé!

D

doicho

Sơ cấp
11/5/12
18
0
0
Ha Noi

Chúc mừng bạn. Đã trúng tuyển nhé.

Y

Yocj

Sơ cấp
20/5/12
29
0
0
38
Ha noi

Ớ, nếu mà đã hết hạn nộp hồ sơ thì bao h thi tuyển thế bạn ơi? Có bạn nào ở KV khác lên confirm cho cả nhà đỡ sốt ruột chờ đợi đi

M

MTA2010

Sơ cấp
17/4/12
27
0
0
37
Nghệ an

dear cac ban .
Oạch! ngồi mà dội bom! văn bản số 777/KTNN-TCCB chỉ nói tạm dừng tiếp nhận công chức, viên chức để rà soát lại chỉ tiêu tuyển dụng năm 2012! chứ k có hạn nộp hay k tuyển ở đây cả!

V

vudungth88

Sơ cấp
17/5/12
24
2
0
35
Thanh Hoá

chết thật, em đang đợi mòn cả cổ, không biết tháng 6 ngày có đăng tin không mà bác phongho6889 lại có tin đã hết hạn roài thì thật không công bằng tí nào. Cũng giữa tháng 6 roài đấy, trên trang web của KTNN bảo các khu vực mới thành lập năm 2012 có nhiệm vụ hoàn thành tổ chức, tuyển dụng từ 50-60 người để cuối năm 2012 bắt đầu kiểm toán mà.
Tình hình là rất tình hình, ko biết thi có dc ko nhưng cũng mong KTNN tổ chức thi tuyển sớm sớm và công khai cho bà con nhờ tí, hic

P

pixinh213

Sơ cấp
3/6/09
13
0
1
Hà Nôi

Mấy hôm k vào mà nhiễu tin quá nhỉ. Hiện tại những gì mình đang nắm đc vẫn là : đang Hoãn thi . Mí lại mấy vấn về này bên vụ Tổ chức cán bộ là chủ yếu chứ mấy bác cứ lôi mấy ông khác vào làm j thế. Thêm nữa bác phongho6889 chém gió dội bom gì mà ác liệt thế. Mấy bác đang ngồi ở Trần Duy Hưng còn chưa có kết luận j về HS mà bác kêu là đã hến hạn nộp ah? giờ là năm 2012 chứ k phải 2010 đâu. Đừng làm khó anh em thế. Chắc cuối tuần này em có thêm tin cho các bác chứ giờ mấy sếp đi công tác chả dám hỏi j, phận con ruồi cái kiến hỏi lắm dễ bị ghét hehe

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

SAo tớ thấy các bạn bảo tháng 6 có thông tin mà, chán thế. Cứ chờ đợi thế này mệt và oải quá, có ôn tập cũng chán.

P

phongho6889

Sơ cấp
4/4/12
8
0
0
38
vinh

minh hoi dau ma chem voi cac ban , su that la khu vuc kiem toan nha nuoc o nghe an da het han nap ho so rui ,neu ban co nguoi nha lam trong nganh co the kiem chung lại đi , thông tin chính xác . mình nghĩ các khu vực khác cũng thế thôi .

T

tycoon

Sơ cấp
21/5/10
34
0
0
36
Hà Nội

uhm chắc khu vực nghệ an đủ quân số rồi nên không tuyển nữa, điều đấy cũng dễ hiểu thôi, nhưng chác các kv khác sẽ còn tuyển tiếp, bạn nào thi tại các kv khác thì cũng share thông tin cho mọi ng biêt nhé.

V

vudungth88

Sơ cấp
17/5/12
24
2
0
35
Thanh Hoá

em vừa vào trang của KTNN đọc xem tin tức thế nào, tình hình là chả hi vọng gì nữa các bác ah, KTNN khu vực Thanh hoá mới thành lập năm T6/2011, chưa thấy tuyển dụng lần nào mà lúc đầu có 8 người, giờ đã có đội ngũ là 54 người(theo báo cáo kết quả 1 năm hoạt động của KTNN khu vực XI). Vậy đấy, chả hiểu nổi.

Và nếu năm nay có tuyển thì chắc chỉ là thêm vài người cho có lệ,hix

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

Tại sao nhiều thông tin nhiễu quá nhỉ? Không biết tn nữa!

T

thantaiva

Sơ cấp
6/3/12
13
0
0
34
thanh hoa

khó nhỉ? cơ hội thì mong manh, thông tin thì mịt mù. @@ . Sao bạn mình hỏi người ở phòng tố chức cán bộ, họ nói là vẫn chưa có thông tin gì mà.

Y

Yocj

Sơ cấp
20/5/12
29
0
0
38
Ha noi

Bạn Minhtrang có người quen trog KT ở Trần Duy Hưng có tin tức gì k? Vào confirm cho mọi người biết với

M

minhtrang86

Sơ cấp
10/4/12
33
0
0
37
hà nội

Mọi người tập trung vào ôn thi đi, đến lúc có tin tuyển dụng lại k kịp mà học đâu.
Mình khẳng định là năm nay KTNN có chỉ tiêu tuyển dụng.
Các KV rà soát chỉ tiêu xem cần tuyển thêm bao nhiêu để lên chỉ tiêu gửi lên tổng.
Mình thấy hoangnam89 có vẻ rất bức xúc về vấn đề KV nghệ an k tuyển.
Có rất nhiều Kv để bạn lựa chọn thi vào, đâu phải chỉ có ở nghệ an mới có KTNN đâu.
Còn bạn nghĩ rằng k có ng quen thì k vào đc thì mình nghĩ bạn chỉ nghĩ vấn đề ở 1 khía cạnh.
Hãy xem mình đã bỏ công sức ra học chưa mà đã đòi hỏi sự công bằng ở đây.
Dù sao mình chưa phải là ng chỉ tay năm ngón thích ngồi đâu thì ngồi thì trước tiên hãy tập trung vào mà ôn thi đi đã.
Chúc mọi người may mắn và ôn thi tốt!

B

buivinh182

Guest
21/8/09
1
0
0
yyy

Mọi người tập trung vào ôn thi đi, đến lúc có tin tuyển dụng lại k kịp mà học đâu.
Mình khẳng định là năm nay KTNN có chỉ tiêu tuyển dụng.
Các KV rà soát chỉ tiêu xem cần tuyển thêm bao nhiêu để lên chỉ tiêu gửi lên tổng.
Mình thấy hoangnam89 có vẻ rất bức xúc về vấn đề KV nghệ an k tuyển.
Có rất nhiều Kv để bạn lựa chọn thi vào, đâu phải chỉ có ở nghệ an mới có KTNN đâu.
Còn bạn nghĩ rằng k có ng quen thì k vào đc thì mình nghĩ bạn chỉ nghĩ vấn đề ở 1 khía cạnh.
Hãy xem mình đã bỏ công sức ra học chưa mà đã đòi hỏi sự công bằng ở đây.
Dù sao mình chưa phải là ng chỉ tay năm ngón thích ngồi đâu thì ngồi thì trước tiên hãy tập trung vào mà ôn thi đi đã.
Chúc mọi người may mắn và ôn thi tốt!
Bạn minhtrang86 có thể gửi cho mình tài liệu ôn thi dc k, mail của mình là : buivinh182@gmail.com
Thanks bạn trước nhé ;)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA