Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Uh đúng rồi, chắc mình nhầm đấy :) Mình mới hỏi lại ông anh, cái vụ 30 người là biên chế thêm năm nay, nhưng mà kiểm toán NN năm trước cũng được Quốc hội phê duyệt thêm mấy trăm nhân sự nữa (nhưng đã tuyển được đâu). Nên năm nay chắc tuyển cộng dồn vào.
Không biết đúng không nữa, bạn nào trong ngành vào giải đáp hộ anh em cho thông suốt với :D
mình nghĩ không phải như mrbeck nghĩ đâu. nếu cộng dồn thì sẽ viết là ( chỉ tiêu năm trc + 30 = ???) chứ nhỉ? đúng k? vì là ngành liên quan tới tài chính nên phải có con số cụ thể chứ đâu thể thêm nếm gì , đug k? 30 thì ặc ặc

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

cả nhà cho e hỏi là môn kiến thức chung là gồm những gì và nghiệp vụ chuyên ngành là thi những gì ạ?

A

April26

Guest
20/2/13
2
0
0
Vinh

Bạn lymizin ơi, bạn cho mình xin ít tai liệu vào mail thanhha.tanhong@gmail.com đuợc ko? cám ơn bạn nhiều nhé, :biggrin:

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

anh / chị Lymizin ơi, gửi cho em xin tài liệu với đc ạ , mail em là Vu.thanh.ngoc1611@gmail.com. em cũng muốn thi mà chưa có j để ôn ca

mình có ít tài liệu. nhưng là bản photo bạn à. không có bản mềm đâu. bản word chỉ có lí thuyết kiểm toán của bên bộ tài chính. nếu chưa có mình send cho.

A

April26

Guest
20/2/13
2
0
0
Vinh

mình có ít tài liệu. nhưng là bản photo bạn à. không có bản mềm đâu. bản word chỉ có lí thuyết kiểm toán của bên bộ tài chính. nếu chưa có mình send cho.

Bạn ơi, cho mình bản word của lý thuyết kiểm toán cũng được. Bạn gửi vào mail thanhha.tanhong@gmail.com cho mình dc k? Thanks bạn nhiều nhé!

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

Bạn có thể gửi cho mình với được không ?
khuonghoainam@gmail.com. Thank Bạn nhiều !

Sửa lần cuối:
T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

Hi, mình mới nhận được thông tin từ con bạn, tháng 3 or 4 sẽ thi cả nhà ơi, tích cực học thôi

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Hi, mình mới nhận được thông tin từ con bạn, tháng 3 or 4 sẽ thi cả nhà ơi, tích cực học thôi

thông tin có chính xác k bạn
bạn có người quen làm ở kiểm toán nhà nước à
nếu có tài liệu gì gửi cho bạn bè tham khảo với nha
cảm ơn./.

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Anh mình làm ở vụ tổ chức, bảo là đã có đề án xong xuôi rồi, tháng 4 là đăng tin tuyển thôi. Nhưng vẫn lo cái vụ hơn 2 năm trước (vụ ông Huệ chuyển đi, Dũng chuyển về, thế nên dừng hết tuyển dụng, chỉ luân chuyển trong ngành). Mà nghe nói ông Dũng cũng chuẩn bị thôi giữ chức tổng kiểm toán rồi, chỉ là ko biết bao giờ ông ấy chuyển thôi. Nếu cuối năm mới đi thì ngon.

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

Anh mình làm ở vụ tổ chức, bảo là đã có đề án xong xuôi rồi, tháng 4 là đăng tin tuyển thôi. Nhưng vẫn lo cái vụ hơn 2 năm trước (vụ ông Huệ chuyển đi, Dũng chuyển về, thế nên dừng hết tuyển dụng, chỉ luân chuyển trong ngành). Mà nghe nói ông Dũng cũng chuẩn bị thôi giữ chức tổng kiểm toán rồi, chỉ là ko biết bao giờ ông ấy chuyển thôi. Nếu cuối năm mới đi thì ngon.

mình tưởng mọi người bảo giữa tháng 4 là thi rồi mà bạn lại bảo là giữa tháng 4 mới có thông tin tuyển vậy chắc còn lâu mới thi ah ?

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

mình tưởng mọi người bảo giữa tháng 4 là thi rồi mà bạn lại bảo là giữa tháng 4 mới có thông tin tuyển vậy chắc còn lâu mới thi ah ?

nhiều thông tin quá bà con ơi
k biết bao giờ mới thi đây
bà con có tin gì up lên cho anh em biết nha

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình

bạn có thể scan( nếu chỗ bạn làm có máy và nếu tiện) or chụp ảnh gửi cho bọn mình đc ko? Cảm ơn bạn rất nhiều. Mail cuả mình: seu.neu.nb@gmail.com

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Cái này mình cũng ko rõ lắm, nghe ông anh nói chung chung tháng 4 tuyển thôi. Nói tóm lại thì cũng sắp rồi, 1 2 tháng nữa chứ bao nhiêu.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Uhm, thông tin này gần chuẩn rồi. Bác Dũng hình như sắp chuyển vì ghế bên Bộ TC đang trống, đợt này có khối người lo đây :))

G

Giangpt2609

Guest
16/8/12
4
0
0
34
Hai duong

Bạn lymizin ơi.Bạn share cho mình 1 ít tài liệu với.Mình biết ơn bạn rất nhiều. mail mình là giangpt2609@gmail.com

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Uhm, thông tin này gần chuẩn rồi. Bác Dũng hình như sắp chuyển vì ghế bên Bộ TC đang trống, đợt này có khối người lo đây :))

Uhm chỉ mong trước khi đi bác ấy tuyển phát cuối :). Mà bác Dũng muốn đi cũng phải chờ quốc hội họp phê duyệt mới được.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Uhm chỉ mong trước khi đi bác ấy tuyển phát cuối :). Mà bác Dũng muốn đi cũng phải chờ quốc hội họp phê duyệt mới được.
Nghe bảo quốc hội họp tháng 5 tới đây sẽ miễn nhiệm Bác Huệ, ghế BTC hoặc là bác Dũng nhà mình hoặc là luân chuyển một đồng chí nào đó từ miền trong ra. Có vẻ căng đây

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Nghe bảo quốc hội họp tháng 5 tới đây sẽ miễn nhiệm Bác Huệ, ghế BTC hoặc là bác Dũng nhà mình hoặc là luân chuyển một đồng chí nào đó từ miền trong ra. Có vẻ căng đây

Uh chuẩn rồi, bác Dũng sang làm Bộ trưởng bộ tài chính. Vấn đề là khi nào thôi. Nghe ban căng phết, haizz

Q

quangteos

Sơ cấp
30/11/10
5
0
0
37
BG

Anh chị nào có tài liệu để ôn thi KTNN cho em xin với, em cảm ơn trước :)
nguyenquang2707@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA