Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Kiểm toán chuyên ngành có 8 chuyên ngành, mỗi chuyên ngành đảm nhiệm kiểm toán một mảng riêng trong đó chuyên ngành 4 (hay gọi là vụ 4) chuyên kiểm toán về lĩnh vực đầu tư, dự án cơ sở hạ tầng. Nên nếu vào vụ 4 thì vừa phải biết về kinh tế vừa phải biết về xây dựng bạn ạ. Còn nếu học đơn thuần về kiểm toán thì sẽ qua vụ 2 và 3 chuyên kiểm toán ngân sách!
Bạn đã vào công chức chưa? Bạn vào năm 2010 phải ko .Học khối xây dựng ra à, cho mình hỏi, mình học thuỷ lợi có vào vụ đặc biệt được không bạn ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Nếu bạn nào thi vào được thì có thể chúng ta sẽ gặp nhau. Mình làm ở vụ 4!
ah.thì ra là bạn đang làm trong đó rồi ah?bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm thi vào đó cho mọi người biết được ko bạn.cảm ơn bạn nhiều.

X

xuandoan1296

Sơ cấp
14/10/09
4
0
1
43
Hà Nội

Tôi thấy bạn A1B ăn nói và cư xử như một kẻ thiếu văn hóa và thiếu giáo dục thế nhỉ. Lần sau A1B đứng có ném đá quốc hội như thế nữa nhé. Trước đây bạn đã tứng ném đá bài của tôi một lần rồi, nhìn lại cái A1B là nhớ ra ngay. Hóa ra bạn chỉ đi ném đá thế thôi ah

T

thanhtruc334

Guest
25/4/13
2
0
0
ha noi

Nếu bạn nào thi vào được thì có thể chúng ta sẽ gặp nhau. Mình làm ở vụ 4!

Bạn cho mình hỏi xí được không, bạn làm vụ 4 tức là chuyên ngành 4 phải ko? vậy bạn là lính của sếp nào sau đây. P-K-XUONG; N-V-LY;N-L-SON, tieng nói của mấy ổng nảy trong vụ 4 thế nào. cảm ơn bạn nhiều

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

thanhtruc334: Hỏi thế thì cha thằng nào dám trả lời

L

luongtrunghieu

Sơ cấp
8/4/13
6
0
0
33
HN

bác nào cho hỏi thi tiếng anh là thi tiếng anh gì, tiếng anh kinh tế hay tiếng anh bình thường để em biết đường mà ôn

R

rockgunak

Trung cấp
7/8/10
59
2
8
Hà Nội

Bạn cho mình hỏi xí được không, bạn làm vụ 4 tức là chuyên ngành 4 phải ko? vậy bạn là lính của sếp nào sau đây. P-K-XUONG; N-V-LY;N-L-SON, tieng nói của mấy ổng nảy trong vụ 4 thế nào. cảm ơn bạn nhiều

==> Hỏi ngu! "ngu" thì đừng đi làm kiểm toán, dù có chuyên môn giỏi đến đâu!

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Đợt này về quê nghe ông anh mình hô chuẩn bị hồ sơ. Giữa tháng 5 sẽ đăng tin, cuối tháng hoặc đầu tháng 6 thi. Mà đăng tin trong 1 hoặc 2 tuần thôi.
Tin chính xác, đây là lệnh từ vụ trưởng sếp của anh mình, ông ấy bảo cũng mới nhận được cuối tuần trước. Ai có người nhà làm trong đấy có thể confirm lại nhé.
Mà nếu thi "chay", tự lực cánh sinh ý, thì 100% là tạch nhé.

S

SharkFather

Sơ cấp
7/7/12
11
0
0
Ha noi

Đợt này về quê nghe ông anh mình hô chuẩn bị hồ sơ. Giữa tháng 5 sẽ đăng tin, cuối tháng hoặc đầu tháng 6 thi. Mà đăng tin trong 1 hoặc 2 tuần thôi.
Tin chính xác, đây là lệnh từ vụ trưởng sếp của anh mình, ông ấy bảo cũng mới nhận được cuối tuần trước. Ai có người nhà làm trong đấy có thể confirm lại nhé.
Bác vào chuyên ngành mấy đấy :)

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

zê !thông tin quá phũ cho đội bán mũ

T

tabu

Guest
6/9/09
4
0
0
Ha Noi

@@ ko có 1% cơ may nào sao????

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

@@ ko có 1% cơ may nào sao????

Không có nhé. Chỉ là nếu bạn tự tin vào kiến thức của mình, thì mất .... ít hơn những ai chả biết j` cả:016:

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

Cố lên anh em ! Không có việc gì khó, đợi 2 năm rồi giờ mà phải xoắn ba cái lẻ tẻ đấy à. Lúc nào chẳng cần người tài, cứ đứng đầu xem bố con thằng nào không nhận.

S

strongcountry

Sơ cấp
21/4/13
13
0
0
Hà Nội

Thực ra mình nghĩ nếu tuyển công khai thì chỉ tiêu sẽ nhiều. Nên cơ hội cho mọi người vẫn có kể cả ko chạy nên mọi người cứ tự tin mà thi. Quan trọng là thi vào rồi có làm được j ko thôi

Mình đọc thấy một số câu hỏi hơi khó trả lời. Giúp được mọi người đến đâu thì mình giúp thôi. Sau này có cơ hội gặp mặt thì sẽ nói chuyện nhiều hơn

Sửa lần cuối:
N

nguyenlananh0307

Sơ cấp
12/6/12
6
0
0
Daklak

Thực ra mình nghĩ nếu tuyển công khai thì chỉ tiêu sẽ nhiều. Nên cơ hội cho mọi người vẫn có kể cả ko chạy nên mọi người cứ tự tin mà thi. Quan trọng là thi vào rồi có làm được j ko thôi

Mình đọc thấy một số câu hỏi hơi khó trả lời. Giúp được mọi người đến đâu thì mình giúp thôi. Sau này có cơ hội gặp mặt thì sẽ nói chuyện nhiều hơn
có thể gửi cho e xin ít tài liệu, đề thi những năm trước được ko ah? e cũng tính thi vào KTNN mà chưa biết ôn những gì! rất mong được sự giúp đỡ của mọi người! e cảm ơn nhiều ah! mail của e: lananhnguyen0307@gmail.com

V

vikku

Sơ cấp
16/12/10
7
0
0
34
hà nội

hix mọi người ơi, ai có tài liệu ôn thi hoặc thông tin gì về KTNN cho e xin với nhé, cũng đang có ý định thi, e cảm ơn nhiều ạ :D mail của e ngocyen2511@gmail.com , thanks mọi người nhiều lắm:024:

C

cfo1990

Sơ cấp
22/6/10
38
0
0
Hà nội

có bạn nào có tài liệu ko cho mình xin với. mail mình là forthebest68@gmail.com. thanks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA