Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HaNhimPham

Trung cấp
28/3/13
65
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Lúc mua hồ sơ ng ta có bán cho mình tài liệu ôn thi ko nhỉ ???

L

ledung90kt

Sơ cấp
6/7/12
14
0
0
Hà Tĩnh

Mọi người cho e hỏi đăng ký vào kiểm toán chuyên ngành có có cơ hội hơn không ạ, vì e thấy kiểm toán khu vực chỉ có 1,2 chỉ tiêu cho từng ngành.
Kiểm toán chuyên ngành có nhiều người làm hợp đồng trước rồi không nhỉ.

D

duongkhue10

Guest
21/9/13
1
0
0
32
đà nẵng

Hôm nay mình đã chuyển Fax nhanh hết rồi nhé các Bạn. Chắc thứ 2 là các Bạn sẽ nhận được.

bạn ơi có thể gởi tài liệu cho mình luôn được k? Mail của mình: duongkhue1010@gmail.com

bạn Trang ơi, gửi cho mình ít tài liệu với. Mail mình là kieuoanhulsa@gmail.com
Bạn kieuoanhulsa có thể gởi tài liệu cho mình với đc k? Mail mình: duongkhue1010@gmail.com
Cảm ơn bạn

Sửa lần cuối:
V

vani20

Guest
15/9/13
2
0
0
hà nội

Năm nay kiểm toán nhà nước có tổ chức ôn thi không mọi người? (như năm 2010 thì lúc đi nộp hồ sơ thì đang ký học ôn luôn cho ai có nhu cầu)

N

nguyenlananh0307

Sơ cấp
12/6/12
6
0
0
Daklak
Sửa lần cuối:
N

ngoccuong821702

Sơ cấp
22/7/13
11
0
0
36
thai binh

Bạn nào có đề ti tiếng anh và tin học năm 2010 không nhỉ, post lên cho anh chị em tham khảo với

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

Chi NANA cho e hỏi e chỉ có chứng chỉ tin học và ngoại ngữ của trung tâm thôi có được không ạ

H

hoangvietbich

Sơ cấp
22/9/13
7
0
0
hà nội

Anh chị cho em hỏi: em muốn nộp ktnn ở yên bái thì có nộp hs được ở trần duy hưng k, hay là phải nộp về khu vực theo địa chỉ trong tờ phụ lục.thanks!

S

sadofzero

Guest
18/7/11
2
0
0
34
daklad

Cho mình hỏi có ai ôn thi kiểm toán khu vực Tây Nguyên không, mình muốn lập nhóm ôn cùng.
Sao mình thấy các bạn lên đây xin tài liệu nhiều thế, các bạn cố gắng tìm lại các tài liệu đã post lên chứ thế này làm rác quá, tốt nhất chỉ nên bàn về vấn đề thi cử có ích hơn, hoặc ai có tài liệu post ra riêng 1 thớt cho các bạn dow cho tiện thì càng tốt.

P

phananh89

Guest
18/4/13
1
0
1
hồ chí minh

Cho mình hỏi có ai ôn thi kiểm toán khu vực Tây Nguyên không, mình muốn lập nhóm ôn cùng.
Sao mình thấy các bạn lên đây xin tài liệu nhiều thế, các bạn cố gắng tìm lại các tài liệu đã post lên chứ thế này làm rác quá, tốt nhất chỉ nên bàn về vấn đề thi cử có ích hơn, hoặc ai có tài liệu post ra riêng 1 thớt cho các bạn dow cho tiện thì càng tốt.

Mình cũng thi khu vực tây nguyên này, mình đã inb cho bạn rồi, có gì cùng ôn nhé.

L

Luis

Sơ cấp
20/7/13
28
0
0
Hà Nội

Bác Nana vs mấy bác vào xác nhận con số 30k$ giúp em vs nhé! hix, em đầu hàng, em tu luyện kiếm CPA việt là đủ sống rồi ạ
Qua đây ko phải em dụ dỗ hay xúi dại, hay xúi đểu, cơ mà các bác tự lực thi ạ, 30k mà còn đang chen nhau, các bác cứ thi nhưng đừng hy vọng nhiều nhé!
P/s: 30k là ở Hà Nội nhóe. các bác cùng hoàn cảnh vào xác nhận giúp em nhé!

Sửa lần cuối:
M

misasme2012

Guest
22/6/12
26
0
1
sd

Thân gửi Anh Hai17, Anh ơi có thể gửi cho em tài liệu ôn thi vào mail vithainhan@gmail.com được không ak
Em cảm ơn Anh nhiều nhé
Trân trọng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA