Thành lập CLB Dance ở Hà Nội

• Thread starter Chau Minh Tran
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Hy vọng hôm nay là ngày đầu tiên gặp mặt,các bác sẽ đến đông đủ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thông báo tin buồn là 65 Quán Sứ nó đang thi công sửa chữa, mà ngồi chờ nhau thì hít khói bụi thì cũng là hơi hơi nhiều đấy nhỉ ?
Hí hí , tranh thủ chiều ghé qua super soi xem sao nhẩy .
:banana:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Oái! Bác nói thật không đó.
Mà sửa chữa hay xây mới thì có ảnh hưởng gì đến chúng ta nhẩy đâu nhỉ? Các bác đừng tin bác này vội...
Bác Hoadonbanle kia! Bác là hoá đơn thật hay giả. Thế sửa chữa thì bác có đến với chúng em không.?
Em hít bụi chờ tin bác!
"KHÔNG SỢ SỬA CHỮA, CHỈ SỢ GIẢI TOẢ" :cool2:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Cám ơn mọi người đã tham gia buối sinh hoạt đầu tiên của club, rất vui, rất bổ ích, đặc biệt là THuQuynh đã thay các "men" dắt các chị em.
Mong từ buổi sau ngoài những thành viên cũ đã tham gia sẽ có sự góp mặt của những thành viên mới để club thêm nhôn nhiịp.:angel: :angel: :angel:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Buổi học đầu tiên của CLB dance Hà Nội diễn ra tại 65 Quán Sứ vào lúc 18h30 đến 20h30 ngày 17/03 với sự có mặt của các TViên:Hanhtala,babyan,song van,trangthu83,thu quynh và đặc biệt có 1 mì chính cánh là anh ViệtThành .
Buổi học bắt đầu là điệu tango các mem nhà ta học rất hăng say và nhảy cũng rất điệu nghệ:dance2:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Sáng nay bận quá nên bây giờ em mới góp đôi nhời tường thuật lại buổi tối đầu tiên Dancing của hội ta...:dance2:
Không quản trời mưa, các men rất nhiệt tình đến, dù lúc đầu cũng chưa ai biết ai, nhìn nhau còn thắc mắc không biết có phài là hội nhà mình không nhỉ?Nhưng sau một hồi bỡ ngỡ(chưa đến 1 phút) các bác nhà ta đã ra sàn tập cùng mọi người.
Em giới thiệu qua về lớp học nhé, để bác nào quan tâm thì không phải bỡ ngỡ như chúng em lúc đầu. Lớp học nằm tai 65 Quán Sứ(tầng 1), hội ta học vào thứ 2,4,6 từ 6h30- 8h30.Ở lớp học rất vui, nam nữ đủ cả.Sau khi học xong thì các bác nào không vướng bận tình yêu mà vẫn còn đủ sức thì ở lại đó nhảy luôn(đó cũng là sàn mừ).
Bác Quỳnh nhẩy rất đẹp đã ra hướng dẫn chị em, tiện thể làm luôn cả 1 chân nam nữa.Bác Thu thì có vẻ hơi rụt rè( nhưng chắc chỉ buổi đầu thôi).Bác Song Van dù hôm qua có học nhưng vẫn nhiệt tình đến(hôm qua lớp bác ý mất điện nên được nghỉ).Bác Babyan là người đến đầu tiên đợi chị em, trong lúc tập bác ấy chăm chỉ lắm...Và còn một bác mỳ chính cánh là bác Việt Thành,tuy bác không ra tập cùng nhưng sự có mặt của bác làm chị em cảm thấy xúc động.Híc..Híc..
Lớp học đã học được mấy buổi rồi nhưng các bác đừng lo. Những điệu nào chưa được học đều được học bổ sung vào lớp học sau.Học phí là 150.000VNĐ/ người.
Ngày hôm qua lớp học học điệu Tango roài.Hy vọng là buổi thứ hai tuần sau các bác sẽ đến đông hơn.:drummer:

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhà cháu cũng muốn học lắm vì nhà cháu không biết nhảy nhưng mà kẹt thời gian quá à.
@ Thu Quynh: Sau này có điều kiện dạy tớ nhảy với nhá hiiiiiii

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Nhà cháu cố gắng sắp xếp thời gian đi với hội này nhé.Có vướng bận chồng con thì gửi chồng nhà hàng, gửi con ở nhà trẻ cũng được.
Cố gắng nhé!:friend:

N

Nhoc_coi

Guest
13/10/05
0
0
0
TW
Hôm nay đọc 'tường thuật" về buổi học Dance đâu tiên của HN rồi. Thấy mọi người vui quá. Tiếc là Nhoc_coi không có thời gian để tham gia cùng mọi người. Mình sẽ cố gắng đến "múa may quay cuồng" cùng mọi người nếu hôm nào rảnh. Hy vọng sau khoá học CLB Dance HN sẽ "vênh" lên vì đã biết nhảy. Rất mong thật nhiều người tham gia vì càng đông sẽ càng vui.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Các bác nhớ là hôm nay là buổi học thứ 2 CLB Dance đấy nhé. 6h30 vào học. Mong các bác đến đông đủ, và đúng giờ. :error:

C

Chau Minh Tran

Guest
hanhlata nói:
Người có công đầu tiên để có CLB Dance ở HN này không ai khác chính là bác Chau Minh Tran. Bác Tran ơi! Thay mặt anh em trong CLB cảm ơn bác. Mong một ngày bác ra đây chơi, để biết CLB Dance ở HN là ntn?
Mọi người nhớ ngày mai 18h có mặt trước 65 Quán Sứ nhé.
Thân!
Đâu có, hồi Châu "khởi sự" có ai chịu tham gia đâu, nhờ công các bác đó chứ.
Các bác ơi! Dance HN và dance HCM giao lưu đi.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Tối hôm qua mặc dù chỉ có 4 người trong hội đi nhưng không vì thế mà không khí giảm bớt. Buổi học ngày hôm qua thầy cho ôn lại điệu Tango, và ôn lại các điệu mà lớp đã học nên chưa học điệu mới. Nên bác nào hôm qua không đi học thì may mà cũng không sao?Nhưng các bác nhớ ngày mai đi cho đầy đủ nhé, chắc chắn mai học điệu mới đó.

S

sinhvienketoan2005

Guest
Hi..hi..chao cac bac, cac anh , cac chi ! Em moi chan uot chan rao vao lanh dia cua cac bac, nhung thay co hoat dong thanh lap dance o HCM, em thay khoai lam. Du em cung chua dance bao gio ( noi chua thi cung ko dung cho lam ), em cung da hoc roi nhung day la hoi con la sinh vien, nhung cung chi bap be thoi. La thanh vien cua trang web nay, em thay cung rat bo ich, lai con duoc tham gia vao CLB Dance nua thi con gi bang. Em cung ho hao cho co khong khi thoi, chun em cung ngai cai mon nay lam, nhung neu co thanh lap duoc thi em cung rat san sang tham gia va ung ho.

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Sao lại là 4 người? phải là 5 chứ babyan,Thu quynh,vietthanh,hanhlata và chú Bồ :freddy: Chú Bồ này ko biết có thích học hay ko(trông có vẻ hơi căng thẳng) nhưng vì người đẹp nên học rất nhiệt tình hihi,nhất em đấy Hanhlata ạ :bigok:
Hôm nay, mình bận rồi nên ko tham gia cùng mọi người được hẹn gặp lại ở buổi sau nhé! Chúc mọi người học tốt và vui vẻ!

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
WOW !! thế hoá ra em hanhlata có chú BỔ rồi à ...hic hic !!! tiếc hùi hụi...chị em mô tả chú bồ này cái đi...nhứt định hôm tới em sẽ đến đăng kí sinh hoạt mới được...!!vui quá ta...

S

Small_candle

Trung cấp
10/4/03
121
0
16
HN
Truy cập trang
Hichic huhu SC cũng muốn tham gia quá nhưg mùh lại fải đi học t2 & t4. Khi nào các bác sinh hoạt ới SC 1 tiếng nhé ...

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Thu Quynh nói:
Hôm nay, mình bận rồi nên ko tham gia cùng mọi người được hẹn gặp lại ở buổi sau nhé! Chúc mọi người học tốt và vui vẻ!

Ôi thế Quỳnh ưi hôm nay ai làm chân nam cho Babyan đây, hic, hic, lai dance một mình rùi buồn wa.

to bluto121: hôm tới là hôm nào hở bác, hôm nay luôn đi cho máu

to Small_candle: tù tháng 4 là mọi người chuyển sang buổi 3,5,7 đấy bác cố sắp xếp đi với bà con cho vui nhé.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Hêhê.Các bác có vẻ xôm quá.Bác Quỳnh ơi!Chú :freddy: ý dỗi rùi vì thấy mọi người ai cũng biết nhấy.Mà khổ quá đã ai biết gì đâu cơ chứ.Chú ý chỉ đàn thui chứ không khoái mấy cái nhẩy nhót của chị em ta lắm.
Tối nay chỉ có em và Bác Babyan đi thôi ah, buồn thật!Thà :wall: cho xong...
Nhưng chỉ tối nay thôi nhé. Buổi sau mọi người đừng lý do lý trấu nữa.

L

Long2005

Guest
21/12/05
3
0
0
Hanoi
Tôi cũng rất thú món khiêu vũ này nhưng không tự tin lắm, các bạn triển khai đi cho tôi tham gia với.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Long2005 nói:
Tôi cũng rất thú món khiêu vũ này nhưng không tự tin lắm, các bạn triển khai đi cho tôi tham gia với.

Bác ưi. club triển khai rùi mà, mọi người đi học các tối 2,4,6 hàng tuần lúc 6h30 tại 65 Quán sứ.

Tối nay rồi nè, bác rảnh đến góp vui cùng bà con nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA