Thành lập CLB Dance ở Hà Nội

• Thread starter Chau Minh Tran
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Bác Babyan ơi! Em đang định nhắn cho bác là hôm nay đến sớm thì bác đã nhắn cho em trước roài.Vậy hôm nay đi sớm nhé.Em cũng không về qua nhà mà, ta đến lớp luôn thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Duty Free

Guest
23/2/06
6
0
0
38
Moscow
Hi các ban ơi ! o SG liên lạc voi CLB dancing như thế nào nhỉ ?
cho mình tham gia với !

nhảy sang trái định khoản nợ
nhảy sang phải định khoản có

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
hanhlata nói:
Hêhê.Các bác có vẻ xôm quá.Bác Quỳnh ơi!Chú :freddy: ý dỗi rùi vì thấy mọi người ai cũng biết nhấy.Mà khổ quá đã ai biết gì đâu cơ chứ.Chú ý chỉ đàn thui chứ không khoái mấy cái nhẩy nhót của chị em ta lắm.
Tối nay chỉ có em và Bác Babyan đi thôi ah, buồn thật!Thà :wall: cho xong...
Nhưng chỉ tối nay thôi nhé. Buổi sau mọi người đừng lý do lý trấu nữa.
:mrstraetz :friend: ...Tui thích nhảy Latinh lém ....!! Hanhlata có thể hướng dẫn được không ?? Nếu chú bồ không đi thì mình làm luôn một đôi đi nhẩy ...hiii...Tui được cái không dỗi như chú ý nhưng chỉ sợ em hanhlata ko hướng dẫn thui, đây máu lém rùi...!! hờ hờ..

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
ở Sài Gòn thì bác phải liên lạc với CLB Dance o trong đó.Bọn em ở ngoài này là HN nên không nắm rõ thông tin trong đó.hay bác qua HN đi, đi cùng bọn e luôn.Thôi em đi học đây, sắp vào lớp roài.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Bác Bluto thích nhẩy thì cứ qua chỗ bọn em.Em thấy bác có vẻ rất máu nhưng sao không thấy bóng dáng bác đâu nhẩy....Hình như hôm nay học điệu Latin thì phải. Nếu bác không bận vợ con thì bác qua chỗ chị em nhé. Tầng 1 Số 65 Quán Sứ. Thôi em phải đi không muộn mất:angel:

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
hanhlata nói:
Bác Bluto thích nhẩy thì cứ qua chỗ bọn em.Em thấy bác có vẻ rất máu nhưng sao không thấy bóng dáng bác đâu nhẩy....Hình như hôm nay học điệu Latin thì phải. Nếu bác không bận vợ con thì bác qua chỗ chị em nhé. Tầng 1 Số 65 Quán Sứ. Thôi em phải đi không muộn mất:angel:
Ặc ặc...nếu bận vợ con thì iêm đã nhảy ổ sớm roài...!! Em máu nhảy lắm nhưng nhảy không biết có máu hay không lại tuỳ thuộc vào ĐỐI TÁC...!!!
Mong học hỏi kinh nghiệm các anh chị nhất là chị Hanhlata...!!!:bluegrab:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
bluto121 nói:
:mrstraetz :friend: ...Tui thích nhảy Latinh lém ....!! Hanhlata có thể hướng dẫn được không ?? Nếu chú bồ không đi thì mình làm luôn một đôi đi nhẩy ...hiii...Tui được cái không dỗi như chú ý nhưng chỉ sợ em hanhlata ko hướng dẫn thui, đây máu lém rùi...!! hờ hờ..

Đâu cần Hanhlata hướng dẫn bác cứ tập nhuần nhuyễn bước Nam rồi dẫn em hanhlata là được hihi:1luvu: Nếu chú bồ của hanhlata ko đến thì bác có thể tranh thủ cố gắng thành đổi nhảy đẹp nhé!Trong khiêu vũ muốn học tốt và nhảy đẹp nhanh nhất thì cần có 1 người phối hợp ăn ý đấy:bigok:

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
Thanks Thu Quynh...thấy mọi người tạo đìu kịn thiế này mà em thấy xúc sờ động quá !!!! hic hic !! Em sẽ cố gắng...!!! Thôi trước hết tạm thời làm đôi nhảy với chị Thu Quynh trước cái đã...bao giờ ngon iem mới dám nhảy với chị Hanhlata...!!
Come on of my own !!
Nhảy, nhảy nữa, nhảy mãi...~~~

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
tui thấy cái này được đó nha,tui cũng biết nhảy chút ít nếu bạn nào thich thì choi mình tham gia với, co hì liên lạc nha

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
bluto121 nói:
Thanks Thu Quynh...thấy mọi người tạo đìu kịn thiế này mà em thấy xúc sờ động quá !!!! hic hic !! Em sẽ cố gắng...!!! Thôi trước hết tạm thời làm đôi nhảy với chị Thu Quynh trước cái đã...bao giờ ngon iem mới dám nhảy với chị Hanhlata...!!
Come on of my own !!
Nhảy, nhảy nữa, nhảy mãi...~~~

:cool2: Chú định lôi chị ra tập rượt à?chú cũng hóm hỉnh ghê nhỉ:friend: nhưng muốn thành đôi nhảy đẹp thì phải cố gắng kết hợp từ đầu với hanhlata chứ cơ hội của chú mà :bigok:
Chị thì ko tham gia lớp họcđ ược thi thoảng đến cổ động mọi người thôi mà chú mà tham gia thì được ưu ái nhiều lắm đấy:freddy:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
@ tigon, Dungphan,Huemis : khi nào rảnh ghé ra 65 Quán Sứ nhé nếu bận vào thứ 2,4,6 thì bắt đầu tháng 4 bạn có thể đến vào ngày thứ 3,5,CN vào lúc 18h30 đến 20h30.
Welcome to Dancing club!

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Oái sao các bác lại lấy em làm chủ đề thế. Bác Bluto ơi!Em thấy bác máu lém roài thế tại sao trong các buổi học lại không thấy bác nhẩy.Có phải chị em hội ta không có" ruyên" nên chẳng các bác Nam nào tình nguyện dẫn bước..
Bác Quỳnh ơi! Hôm qua học Samba roài!Vui lắm! Chỉ tiếc là không có bác thôi. Các bác kia thì bác nào cũng bận cả. Hic! Thư sáu này bác đi nha!
Thấy bác Quỳnh nói là có mấy bác cũng đi phải không? Thế thì vui quá. Thứ sáu này mấy bác đi luôn nha!:angel:

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
"hanhlata": Bác Bluto ơi!Em thấy bác máu lém roài thế tại sao trong các buổi học lại không thấy bác nhẩy..
Thế em Hanhlata có cho anh ghép đôi nhảy với em không ? Đã nói roài muh ! máu lém nhưng sợ ko có đối tác thoai..! Nhứt định tối thứ 6 này bluto sẽ tới...Hanhlata lo liệu thu xếp giúp đỡ và tạo điều kiện nhé - không thì đụng phải anh Bồ thì chít ..!hiii

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Híc.Bác làm em xúc động quá.Ngộ nhỡ em không giống những gì bác tưởng tượng thì sao nhẩy...Nhưng dù sao iem cũng mong thứ 6 này bác tới...Hội không có Nam nên có được bác quan tâm là quý lắm.
Bác nhớ đến cùng chị em nhé! :drummer: Welcome!

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
hanhlata nói:
Híc.Bác làm em xúc động quá.Ngộ nhỡ em không giống những gì bác tưởng tượng thì sao nhẩy...Nhưng dù sao iem cũng mong thứ 6 này bác tới...Hội không có Nam nên có được bác quan tâm là quý lắm.
Bác nhớ đến cùng chị em nhé! :drummer: Welcome!
hiii..thanks...thế thì ta làm một đôi nhé ?? okie?

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Bác Quỳnh và mấy bác kia ơi! Tối nay các bác nhớ đến nhé.Chỉ có em và bác Babyan thì buồn lắm...
Bác Bluto tối nay có đi cùng chị em ko?Hay bác lại bận vợ con rồi.Nếu bác bận vợ con thì chúng em không dám nhẩy cùng bác đâu! :angel:

T

TrangThu83

Guest
10/3/06
0
0
0
40
Ha noi
Xin lỗi mọi người nhé !

Dạo này mình bận quá nên không tham gia cùng mọi người được mong các bác thông cảm !

Chắc là phải thứ sáu tuần sau mình mới tham gia được. Nhưng minh học một buổi có theo kịp được mọi người không nhỉ ?
Thấy mọi người biết nhẩy rồi cũng ngại quá, nhưng một lỗi là không có thời gian, bận đi học mà. Hôm nay thứ sáu không phải học định đi nhưng lại có việc bận mất rồi mong các bác thông cảm nhé.

Nếu có ước mơ thì tôi ước 1 điều. Tôi sẽ không yêu trọn đời

N

nguyen huyen anh

Guest
chào các bác, em là thành viên mới của trang web này. Em muốn tham gia cùng mọi người cho vui nhưng mà em bận quá. Mong các bác thông cảm nhé. gửi Trangthu83: nhớ đi học đầy đủ nhé. thứ 3 và thứ 5 lúc nào điểm danh thì nháy máy cho em nhé. số của em là 0915803793 nhưng số này sắp hết hạn gọi rùi chỉ có nghe được thui. nếu ko gọi được số này thi gọi theo số 0904365966 nhé.

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Hi! Nguyễn Huyền Anh

Chào mừng Em đến với trang WKT này !

Chúc Em có cuộc sống hạnh phúc và có nhiều thành công trong cuoc song

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Hehe!:banana: Học Dance thì có bao giờ điểm danh đâu chứ!Bác nào có sở thích Dance thì đi với tụi em cho vui, nhưng thông báo hơi buồn cho bác mới là không có bác nam nào trong WKT tham gia đâu. Em nói trước không thì các bác mới lại trách tụi em...
Lớp học học vào tối thứ 2,4,6 từ 6h30 đến 8h30, sau đó nếu ai còn sức và nhu cầu thì ở lại nhẩy ở sàn đó luôn...
Xin lỗi cả nhà tối nay em không đi được vì em bị ốm sau trận hôm qua bác Babyan ah.híc híc
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ. Buổi sau nhớ bảo bài buổi hôm nay cho em nhé!:drummer:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA