Thành lập CLB Dance ở Hà Nội

• Thread starter Chau Minh Tran
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hanhlata nói:
Hehe!:banana: Học Dance thì có bao giờ điểm danh đâu chứ!Bác nào có sở thích Dance thì đi với tụi em cho vui, nhưng thông báo hơi buồn cho bác mới là không có bác nam nào trong WKT tham gia đâu. Em nói trước không thì các bác mới lại trách tụi em...
Lớp học học vào tối thứ 2,4,6 từ 6h30 đến 8h30, sau đó nếu ai còn sức và nhu cầu thì ở lại nhẩy ở sàn đó luôn...
Xin lỗi cả nhà tối nay em không đi được vì em bị ốm sau trận hôm qua bác Babyan ah.híc híc
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ. Buổi sau nhớ bảo bài buổi hôm nay cho em nhé!:drummer:
Oài, hôm nay BB định tham gia mà không đi à Hạnh? Đi đi, BB cũng đang bị ốm đây nè

Khóa học Quản trị dòng tiền
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
hichic. Bác Bim đi thật không đó. Thế này thì em phải xem xét lại mới được. Em thấy bác ốm hôm qua làm em cũng ốm lây đây này. bắt đền đấy. Bác Bim này! Nếu không thấy em thì bác cứ vào nhẩy cùng mọi người nhé. Yên tâm là thầy không biết bác là ai đâu nên cũng ko cần phải đóng xiền đâu...
Chúc bác tối nay vui vẻ! :banana: :banana:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Em cũng mệt lừ vụ đi về các bác ạ, lại thêm cóchút việc nên hôm qua không đến tham gia cùng mọi người được. Chắc tuần này em xin phép các bác em nghỉ, em co chút việc bận quá. Nhắn gửi cá bác đi học rồi về chỉ giáo em phát.

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
Các bác đi chơi picnic mà chẳng thông báo rộng rãi cho anh chị em trong 4room biết gì cả..chán thiế ko bít !!! sao ko tổ chức tất cả mọi người ở Hn cùng đi chơi cho Dzui nhể mà chỉ có một số thôi...????? Thế LÀY là phân biệt roài đây .,...hừm .!!
Nhắn hanhlata: đề nghị chị Hanhlata trả lời về yêu cầu được ghép đôi Dancing ..??? đợi dài cả cổ chẳng thấy phản hồi gì sất.????? ( À !! Em chưa có vợ đâu, chị khỏi lo đi, vô 4 đi )..hèm !

A

autunm99

Guest
23/3/06
10
0
0
Hung Yen
Chào cả nhà.báo cáo với các bác là em là thành viên mới của WKT được 2 ngày nay, em đã ghé qua hầu hết các ngóc ngách rùi, nh­­ưng em thích nhất chỗ này,em cũng thích đi học khiêu vũ lắm vì thấy các bác nói chuyện vui quá nh­ưng em ở tận Hưng Yên thì đi thế nào được,em rất muốn tham gia vào Club của các bác nhưng em mới chỉ biết nhảy sơ sơ mấy điệu học mót được từ thời sinh viên, các bác có cách nào cho em tham gia với không?

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
hehe,cái quan trọng là sở thích của bác đối với khiêu vũ thôi, còn khoảng cách địa lý thì ăn nhằm gì một khi đã máu..Nếu bác được nghỉ làm thứ 7 thì tối thứ sáu bác lên đây, tại 65 Quán Sứ lúc 6h30 vào học, tối đó bác có thể ở lại đây rồi thứ 7 hay CN về. Thế là ok nhé!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Có ai giúp tôi đi huhu

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Các bác ơi, nhưng mà đã đăng kí chưa. Nếu còn tham gia được nhắn cho tôi số DT 0915255550 tôi muốn tham gia. Nếu được rất mong các bạn khác cũng tham gia nhé

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
khoithuocbuontrongdem nói:
Các bác ơi, nhưng mà đã đăng kí chưa. Nếu còn tham gia được nhắn cho tôi số DT 0915255550 tôi muốn tham gia. Nếu được rất mong các bạn khác cũng tham gia nhé
To Còi: Muốn tham gia thì alo cho Song Vân hoặc mấy người bạn mới này cũng được nè. Rủ cả Mít tham gia đi cho vui.Lâu lắm rồi không thấy đâu cả:dance2:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Tối thứ tư vừa rồi có mỗi mình em đi học, buồn ghê. Vậy mà các bác cứ hô hào to, cuối cùng chẳng thấy ai cả.Chán! :wall:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Tuần này mình bận quá chắc không tham gia cùng mọi người được chúc mọi người vui ve nha!hy vọng tuần tới sau buổi học có thể cùng mọi người ở lại dancing tý nhỉ?
@ Hanhlata: sao em ko rủ chú bồ đi cho vui chị thấy chú bồ của em nhiệt tình đấy chứ :bigok:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Tối hôm qua lại chỉ có một mình em đi, buồn chết mất thôi!
Thông báo là hôm qua là buổi học cuối cùng của lớp học cơ bản. Sang tuần sau, nếu các bác muốn học cơ bản thì học vào tối 3.5.7.Nếu học nâng cao thì học vào tối 2.4.6.
Sorry cả nhà vì chắc em không học tiếp cùng mọi người được nữa.Đừng trách em vì em còn bận ôn thi. Chúc mọi người luôn vui vẻ!:angel:
To bác Quỳnh:Hôm nọ em và chú Bồ cũng đi nhưng các bác lại không đi, bác cố gắng tham gia cùng mọi người nhé! :banana:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Ngày 1/4 vừa qua sau buổi cafe Hai Bà Trưng là buổi offline đầu tiên của CLB Dancing tại sàn Dancing Queen_Võ Thị Sáu. Gồm các mem tham gia : SongVan,BimBim,TuấnGiang,babyan,Thu quynh,112+112's,Mr Hung(em quên mất nick rồi) và Ms Thuỷ.:angel: :angel: :angel:
Hôm đó các mem nhà ta nhiệt tình quá cơ!!!!!!!!!cũng điêu nghệ lắm, vui nhất là điệu lambong và disco. Hy vọng sẽ có nhiều buổi như vậy các bác nhẩy?:mrstraetz

B

bluto121

Guest
22/3/06
1
0
0
Ha noi
em Hạnh là ta chẳng nhớ gì anh Bluto này cả..hic ! đến lúc anh đi học nhảy thì em nghỉ mất rồi...thế là giấc mơ của anh tan thành mây khói rồi...ko có đôi nhảy rồi...hic hic chán quá đi mất !!!
Vẫn biết đơn phương là khổ như thế ...!! :(..

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Hi all,
Không biết các bác đã tham gia CLB Dance ở HN lần nào chưa? nhưng mà em thấy là các girl của webkt dancing cực đẹp, em đã được mục sở thị rùi. Không có boy các nàng kiêm tất. Chẳng lẽ các boy của webkt này lại để mãi như thế sao? Mang tiếng lém :wall:

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Hi all,
Không biết các bác đã tham gia CLB Dance ở HN lần nào chưa? nhưng mà em thấy là các girl của webkt dancing cực đẹp, em đã được mục sở thị rùi. Không có boy các nàng kiêm tất. Chẳng lẽ các boy của webkt này lại để mãi như thế sao? Mang tiếng lắm :wall:

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Em mới tham gia web này chẳng hiểu gì về quy luật cả, đọc nhiều mệt lắm ạ

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Em chưa thấy bác đi cùng hội lần nào thì phải?Sao bác biết các chi em trong WKT nhảy đẹp!

Sửa lần cuối:
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
hanhlata nói:
"buổi offline đầu tiên của CLB Dancing tại sàn Dancing Queen_Võ Thị Sáu. Gồm các mem tham gia : SongVan,BimBim,TuấnGiang,babyan,Thu quynh,112+112's,Mr Hung(em quên mất nick rồi) và Ms Thuỷ"!
Thế là sao?:wall: :wall: :wall:
G­ửi Bluto121:chỉ có hôm qua em không đi học thôi, còn tối nào em chẳng đi, có khi em và bác không nhận ra nhau cũng nên..Dạo này em bận chắc cũng không đi học cùng mọi người được.Bác cứ đến đó đi, chị em nào trong WKT cũng có thể hướng dẫn bác được chứ không riêng gì em đâu. Chúc bác vui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA