Lời trái tim gửi một người bạn!

• Thread starter mysterious_girl
  • Ngày gửi
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
ngày lại ngày càng trôi qua, và thời gian lại càng đến gần, tôi chúc cho bạn vượt qua mọi thử thách. còn 4 tháng nữa là ngày cưới đến rồi. cố gắng lên bạn nhé.
cầu chúc cho 2 bạn hạnh phúc trăm năm

Khóa học Quản trị dòng tiền
saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
ngày lại ngày càng trôi qua, và thời gian lại càng đến gần, tôi chúc cho bạn vượt qua mọi thử thách. còn 4 tháng nữa là ngày cưới đến rồi. cố gắng lên bạn nhé.
cầu chúc cho 2 bạn hạnh phúc trăm năm

anh quang tèo ơi người yêu anh lên xe hoa à. Buồn làm gì có em đây

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
anh quang tèo ơi người yêu anh lên xe hoa à. Buồn làm gì có em đây
ui chời ạ
tớ chỉ chúc cho bạn tớ thôi mà. hiểu lầm rùi, hic hic

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
ui chời ạ
tớ chỉ chúc cho bạn tớ thôi mà. hiểu lầm rùi, hic hic

thế à. em cũng buồn lắm khi hay nghe tin anh quang sắp lên thớt. ngừoi ta nói thuyền đóng ván nhưng vẫn gỡ ra được nhưng em thấy gỡ mãi có ra đâu. Anh quang mà đi lấy vợ thì em buồn lắm đây , huhuhuhuhu

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
thế à. em cũng buồn lắm khi hay nghe tin anh quang sắp lên thớt. ngừoi ta nói thuyền đóng ván nhưng vẫn gỡ ra được nhưng em thấy gỡ mãi có ra đâu. Anh quang mà đi lấy vợ thì em buồn lắm đây , huhuhuhuhu

Anh Quang đi lấy vợ còn có anh Giang mà,cứ bình tĩnh nhé Sao Mai.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Anh Quang đi lấy vợ còn có anh Giang mà,cứ bình tĩnh nhé Sao Mai.

Mai Trinh à : Anh Giang Còi thì len thớt lâu rồi không gỡ ra được nữa, Còn Anh Quang Tèo đang hơi có hy vọng nhưng cũng lấy vợ nốt, Vậy là ê...ế đến nơi rồi, Anh quang ơi sao anh nỡ bỏ em đi lấy vợ vậy.........

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mai Trinh à : Anh Giang Còi thì len thớt lâu rồi không gỡ ra được nữa, Còn Anh Quang Tèo đang hơi có hy vọng nhưng cũng lấy vợ nốt, Vậy là ê...ế đến nơi rồi, Anh quang ơi sao anh nỡ bỏ em đi lấy vợ vậy.........

Úi chà Sao Mai lại biết anh Giang không còn hy vọng, lại đặt nhầm niềm tin rùi,Mai Trinh là cháu của chú Quang nên hiểu rõ hơn hiii.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Úi chà Sao Mai lại biết anh Giang không còn hy vọng, lại đặt nhầm niềm tin rùi,Mai Trinh là cháu của chú Quang nên hiểu rõ hơn hiii.

Mai Trinh là cháu của Quang tèo à. Anh Quang tèo lên thớt lấy vợ nhưng vẫn còn hy vọng. Anh đã từng nói " thuyền đóng ván nhưng vẫn gỡ ra được .' anh quang ơi em gỡ mãi mã có ra được đâu' đóng gì mà kỹ thế

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
Mai Trinh là cháu của Quang tèo à. Anh Quang tèo lên thớt lấy vợ nhưng vẫn còn hy vọng. Anh đã từng nói " thuyền đóng ván nhưng vẫn gỡ ra được .' anh quang ơi em gỡ mãi mã có ra được đâu' đóng gì mà kỹ thế
muốn gỡ ra thì phải có cách mới gỡ được chứ, đâu phải gỡ bừa là được
cố lên

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
ối dời ơi, ai mà ác thế không biết, sao bảo là tôi đi lấy vợ thế này, thân tôi ế cơ mà, ai lại chà đạp lên nỗi đau khổ của tôi thế

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
muốn gỡ ra thì phải có cách mới gỡ được chứ, đâu phải gỡ bừa là được
cố lên

Thì cũng gỡ nhiều cách nhưng có được đâu. thongdo bảo ngừoi ta cố lên vậy có chiêu nào gỡ siêu không thì chỉ giáo đi

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Bao lâu mình không gặp nhau rồi anh nhỉ, cũng 3 tháng có lẻ rồi đấy nhỉ? Quãng thời gian cũng không quá dài nhưng cũng không quá ngắn mình không gặp nhau, không nói chuyện, không gọi điện, không nhắn tin. Lạ thật. Em chưa bao giờ nghĩ sẽ có lúc như thế này đâu anh à. Vậy mà đến lúc gặp nhau lại còn lạ hơn. Chỉ là những câu chuyện không đầu không cuối, cả hai đều tránh không đề cập, hỏi han đến những vấn đề riêng tư và mặc cho những đứa bạn trêu chọc, em và anh đều phớt lờ. Nhưng vậy cũng tốt anh nhỉ, tốt cho cả anh và em vì điều đó có nghĩa là chúng mình đã bước ra khỏi quá khứ và tiến vào tương lai với những bước chân vững chắc. Em đã đủ tự tin để đi tiếp rồi anh à. Anh cũng vậy nhé.

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Đi tìm 1 trang web để đọc lại câu chuyện cảm động ấy cách đây 2 năm...
Hiểu thêm một chút về khía cạnh khác của họ! Cảm ơn một người bạn của họ đã nói cho mình biết!
Ngồi thêm một lúc thì search ra cả trang này...
Đọc rồi Cai nghiện đi "họ" nhé!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Gửi T.
Có lẽ T ko bao giờ đọc được những dòng này...Nhưng T à, quá khứ đã qua, cho dù nó có đẹp cách mấy thì bây giờ vẫn đang là hiện tại...Hãy quên đi T nhé, để K thấy lòng mình nhẹ nhõm hơn...Còn theo cách cư xử của T hiện giờ chẳng khác nào T đang muốn dằn vặt K...đừng thế nữa T nhé...Hy vọng chúng ta sẽ là bạn tốt của nhau...:friend:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chị Phuong nam ơi,

Chị có tin vào duyên phận ko?!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA