Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

có ai biết khi nào đi làm không nhỉ.ai cũng "nghe nói" mà hoang mang quá.ở nhà lâu quá chán lắm rùi.
KB TW có ai phúc khảo không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Nào anh chị em Kho Bạc ơi! Chúng ta hãy cố gắng chờ đợi, đừng nản lòng, tôi tin một tương lai tươi sáng đang chờ đợi chúng ta. Cố lên!!!!!!!!

Ai có tin tức gì nhớ lên đây thông báo cho đồng bào mình biết nha!

Nhanh thui ma, sap toi rui. Con hơn 1 tuần nữa có kết quả, có giấy goi làm rùi thì mong dừng lam sớm đó. Có thoi gian ranh thi vui chơi thoai mái, sap toi ngay hành quân rui hihi

Bạn nói đúng, không sai tý nào. Nhưng ở nhà lâu quá rùi, hết biết đi đâu rồi nên chỉ mong đi làm, hihi.

S

sunflowergl

Guest
15/2/12
10
0
0
gia lai

Đợi kết quả KB dài cả cổ lun. thui cứ coi đợi chờ là hạnh phúc.

C

cohong000nt

Sơ cấp
2/8/10
22
0
0
34
Ninh Thuận

Cuối tháng này là có kq rồi, 10 ngày nữa, cố lên mọi người ơi, đợi được 2,5 tháng mà k đợi được 10 ngày hay sao, hì hì. Chúc tất cả mọi người được như ý nguyện của mình :D Nào cùng Gud Luck nào !!!

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

xét tuyển sắp bít kết quả oỳ, cố gắng chờ đợi nhé

Sửa lần cuối:
T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Xét tuyển có kết quả rùi, nhưng chưa có thông báo về KBNN tỉnh, tuy nhiên, nếu ai có người quen ở KBNN tỉnh thì nhờ hỏi được. Tớ hỏi được rùi.......và đã đỗ rùi...hiiiii.......vui quá!!!! vì thế, giờ đợi có kết quả trên mạng nội bộ là có quyết định đi làm thôi. Quyết định phân đi làm là do Kb tỉnh phân các cậu nhé!
Chúc các bạn cũng có kết quả tốt. Thân !!!!!!

Chúc mừng bạn nha!xét tuyển có kết quả rồi mong là thi tuyển cũng sớm biết thôi!

H

hoangbk89

Sơ cấp
21/7/11
14
0
0
34
Cao Bằng

Xét tuyển có kết quả rùi, nhưng chưa có thông báo về KBNN tỉnh, tuy nhiên, nếu ai có người quen ở KBNN tỉnh thì nhờ hỏi được. Tớ hỏi được rùi.......và đã đỗ rùi...hiiiii.......vui quá!!!! vì thế, giờ đợi có kết quả trên mạng nội bộ là có quyết định đi làm thôi. Quyết định phân đi làm là do Kb tỉnh phân các cậu nhé!

chúc mừng bạn nhé, sao bạn ko hỏi luôn khi nào kq về đến tỉnh :( lo quá

V

vuongtrankt

Sơ cấp
14/9/11
15
0
0
36
phu tho

Tình hình hôm qua đi ăn cưới nghe kể con bé cháu Giám đốc KB tỉnh mình xếp thứ 11 ( chỉ tiêu tỉnh là 8) phúc khảo và nó đc chắc vào rồi.@@ Lo lắng quá đi.

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

có ai thi KB TW không,có thông tin gì không nhỉ.hix lo quá.

S

sunflowergl

Guest
15/2/12
10
0
0
gia lai

Mong mau mau biết kết quả. hồi hộp wa.

Sửa lần cuối:

Phúc khảo có hỏi được không bạn?

S

sunflowergl

Guest
15/2/12
10
0
0
gia lai

Chúc mừng bạn nha! Bạn có biết khi nào có thông báo chính thức về tỉnh ko? Mà bạn xét tuyển ở tỉnh nào zậy?

G

giaythuytinh716

Sơ cấp
30/9/11
4
0
0
34
quảng nam

có ai biết chuyên viên nghiệp vụ là làm gì không nhỉ? làm phòng nào nhỉ? mình tò mò quá. hồi hộp nữa)):

N

nguyenthithuttrang

Sơ cấp
21/9/11
6
0
0
34
vinhhung,longan

Mình cũng mong cho nhanh tới tháng 3 nhưng sao càng tới gần thì thời gian càng trôi qua chậm thế không biết. hjc. ở nhà hòai chán thật ...........

N

ngocgiau0110

Sơ cấp
20/1/12
38
0
0
Binh Duong

Các bạn ơi! Cho mình hỏi: Nếu có quyết định đi làm và đã được phân công công tác nhưng mình không đi làm hoặc trong chế độ tập sự mình làm vài tháng rồi nghĩ thì có bị xử lý gì không? Có bồi thường chi phí đào tạo không? Nếu mình muốn nghĩ việc mình phải làm sao??? Mình đã đọc luật cán bộ công chức nhưng vẩn chưa hiểu!!! Nếu bạn nào biết xin giúp đở!!!!

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
37
hà nội

Các bạn ơi! Cho mình hỏi: Nếu có quyết định đi làm và đã được phân công công tác nhưng mình không đi làm hoặc trong chế độ tập sự mình làm vài tháng rồi nghĩ thì có bị xử lý gì không? Có bồi thường chi phí đào tạo không? Nếu mình muốn nghĩ việc mình phải làm sao??? Mình đã đọc luật cán bộ công chức nhưng vẩn chưa hiểu!!! Nếu bạn nào biết xin giúp đở!!!!
Bạn ngocgiau này nói chuyện hơi bị sốc, chưa vào làm đã tính tới chuyện gnhỉ việc rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA