Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội
Ðề: Thi công chức kho bạc

Các ban đừng lo nữa .. ráng đợi vài ngày nữa thui. Theo mình, trong tuần nay thui là có kết quả. Có khả năng là thứ 6 tuần này là ngày 2/3. Ngày đó có khả năng nhất. Mai chắc chưa có j đâu :)[/QUO
các bạn cứ nghĩ mình có thể sẽ jóng năm ngoái zậy.3 tháng 3 có kết quả.thì tư tuởng sẽ đỡ lo hơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

mình ở Long An đây, mình nghe mấy cô kho bac nói là mình được phân về huyện mình ở lun, cho mình làm bên điện báo, chi nsách xã, tw, trái phiếu. ko biết công việc này có nhiều lắm và khó ko chị ac116?mình ngĩ chắc tháng4 đi làm đó.tại cũng chưa có kết quả chính thức nữa mà, các bạn yên tâm nghỉ ngơi đi.

của TW thôi là muốn chết rồi đó, cho bạn làm xã nữa, ráng lên nhe!

chị ac 116 cho em hỏi là ban đầu chị làm ở kho bạc chịu ko nỗi là do áp lực công việc hay là do môi trường làm việc mới bị ăn hiếp vậy chị.hehe em chưa vào làm mà nghe nói cũng lo thật đó.

Không quen công việc, và cũng hơi bị ăn hiếp, có người hà, mà ai cũng ăn hiếp hết, chứ ko phải chỉ mình mình. Mới vào làm hơi bị choáng với chứng từ, và con số, giờ thì thấy ổn rồi, còn chuyện quan hệ nói chung tốt lắm.

ủa, mới vào làm mà đã đc làm chi tiêu nội bộ rồi cơ à? Nhưng bạn làm việc ko liên quan đến TABMIS à mà ko phải đi học thế nhỉ? Nick mình trên hệ thống là tuyetpt05 nhưng bây giờ mình k ở cơ quan, thứ 5 này mới về cơ. có ji hay cho mình hóng hớt với nhé! Thanks

hihi, làm chi tiêu nội bộ là khổ nhất đó, rầu lắm đây, chi cho người ta xong còn mình có gì thì lãnh hậu quả, hic. uh, để mai mình add

Sửa lần cuối:
T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

của TW thôi là muốn chết rồi đó, cho bạn làm xã nữa, ráng lên nhe!

Không quen công việc, và cũng hơi bị ăn hiếp, có người hà, mà ai cũng ăn hiếp hết, chứ ko phải chỉ mình mình. Mới vào làm hơi bị choáng với chứng từ, và con số, giờ thì thấy ổn rồi, còn chuyện quan hệ nói chung tốt lắm.

hihi, làm chi tiêu nội bộ là khổ nhất đó, rầu lắm đây, chi cho người ta xong còn mình có gì thì lãnh hậu quả, hic. uh, để mai mình add
Chị ac16, tất cả đều đợi tin của chị, hihi. Ah, mà ở kb huyện ấy thường là bao nhiêu người à chị, nếu mà bị ăn hiếp cũng cực nhỉ.

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

Không quen công việc, và cũng hơi bị ăn hiếp, có người hà, mà ai cũng ăn hiếp hết, chứ ko phải chỉ mình mình. Mới vào làm hơi bị choáng với chứng từ, và con số, giờ thì thấy ổn rồi, còn chuyện quan hệ nói chung tốt lắm
Em sợ nhất là mới vào bị ăn hiếp với bị cô lập như thế thì chắc sống "không thọ" nếu cứ diễn ra như thế mà ko bao giờ kết thúc chắc "tiêu" quá chị,còn phần chứng từ, sổ sách nếu có người hướng dẫn nhiệt tình thì em nghĩ từ từ cũng sẽ quen thôi.Hy vọng rằng mọi người sẽ được "tiếp đón" nhiệt tình khi bắt đầu công việc mới,rất mong nhận được thông tin sớm nhất từ chị ac 116 và các bạn trên diễn đàn

C

cua dong

Guest
24/10/11
27
0
0
TP.HCM

Hôm nay không biết có tin gì mới không, mai là hết tháng 2 rùi, vẫn chờ đợi từng ngày....

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

huhu!Sao ma lâu có kết quả thế!giờ còn chưa biết có đỗ không thì lo bao giờ đi làm làm gì!tớ thấy còn xa lắm!:wall:

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

huhu!Sao ma lâu có kết quả thế!giờ còn chưa biết có đỗ không thì lo bao giờ đi làm làm gì!tớ thấy còn xa lắm!:wall:

trời ở thái nguyên hả:D.lo lắng làm gì đằng nào thì cũng có thôi,yên tâm là t4 chắc sẽ đi làm thôi:).

D

dangleghi

Guest
8/3/10
1
0
0
ca mau

acbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb

T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

ui sao lâu thế nhỉ, ai có thông tin gì mới up lên cho bà con mừng nha:wall:

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Chị ac16, tất cả đều đợi tin của chị, hihi. Ah, mà ở kb huyện ấy thường là bao nhiêu người à chị, nếu mà bị ăn hiếp cũng cực nhỉ.

16, 17 người hà bạn, tính luôn hợp đồng đó, 15 biên chế, 2 hợp đồng. Mình ngày nào cũng xem tin tức nội bộ, có mình post liền. Cũng đang xem chừng nào có lớp học, mau mau đi học thời gian cho thoải mái

Các bạn bình tĩnh đi, mới đợi có tháng mấy mà, từ từ, vào nhà nước thì phải kiên nhẫn. Vào làm rồi thì lại chán, giờ cứ du lịch nghỉ mát đi.

16, 17 người hà bạn, tính luôn hợp đồng đó, 15 biên chế, 2 hợp đồng. Mình ngày nào cũng xem tin tức nội bộ, có mình post liền. Cũng đang xem chừng nào có lớp học, mau mau đi học thời gian cho thoải mái

Các bạn bình tĩnh đi, mới đợi có tháng mấy mà, từ từ, vào nhà nước thì phải kiên nhẫn. Vào làm rồi thì lại chán, giờ cứ du lịch nghỉ mát đi.

Bạn ac116 cho xiền đi du lịch đi, chứ ở không làm gì mà có tiền đi du lịch, cũng bởi thế mà khổ

C

cua dong

Guest
24/10/11
27
0
0
TP.HCM

vậy là hết tháng 2 luôn rồi mà vẫn chưa có tin tức gì hết cả, lại tiếp tục đợi chờ....đến T3...T4....mệt moi thật đó, tình hình thế này chắc hết tháng 3 vẫn còn ngồi ở nhà vừa đợi ...vừa chờ tiếp..........................các bạn cố lên nhe!!!

R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

Chị ac 116 cho em hỏi em nghe nói nếu làm ở kho bạc tỉnh thì sẽ phân chia công việc rõ ràng cụ thể hơn, mỗi người đảm nhận 1 công việc riêng biệt (chứ không làm kiêm nhiều việc giống như ở huyện đúng không chị), tức là làm ở tỉnh sẽ sướng hơn làm ở huyện phải không chị?

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

chết mất thui, tháng 3 roài! thế mà đợt trước nmình hỏi các cô chú bảo 1-3 đi làm cháu ah. hixxxxxxxx............đợi đến hôm nay nữa mất kiên nhẫn rùi, biết vậy đi thi chỗ khác lun

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

1 ngày mới lại đến ko biết có tin tức gì ko nữa, ......

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Phai chờ bao nhieu ngày nữa đây .... tuần này mà chưa có là "nghỉ chơi" nhà nước này lun :(

X

Ximuoi0411

Sơ cấp
1/9/11
7
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Có bạn nào thi KBNN ở Quảng Ngãi không? Chúng mình tụ tập giao lưu đi, ở nhà chán quá à :011:

hellangles

hellangles

Thiên sứ địa ngục
15/11/06
106
0
0
Khanh Hoa

ôi chờ đợi và chờ đợi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA