Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

inuneko

Guest
12/1/12
6
0
0
44
Hai Duong
Ðề: Thi công chức kho bạc

Xét tuyển không biết đã có ai biết kết quả chưa vậy ?????

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Ban nào có so dien thoai cua kho bac TW ko nhỉ ? Co j hỏi người ta thử xem.... Nôn wa ah

Q

quamitto

Sơ cấp
11/8/11
27
0
0
48
GG

Cứ đợi đi, đằng nào cũng tháng 4 đi làm thôi. Họ đang làm theo luật mà, các bạn chịu khó chờ thêm một tháng nữa.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Cứ đợi đi, đằng nào cũng tháng 4 đi làm thôi. Họ đang làm theo luật mà, các bạn chịu khó chờ thêm một tháng nữa.

Nếu đúng luật thì đầu thang 3 phải có kết quả chính thức, còn phải làm hồ sơ nộp, lý lịch j đó.... tới tháng 4 đi làm. Tới giữa tháng 3 có kết quả zay là giữa tháng 4 đi làm. Cứ zay đó :)

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Bạn ac116 cho xiền đi du lịch đi, chứ ở không làm gì mà có tiền đi du lịch, cũng bởi thế mà khổ

me còn ko có tiền đi đây làm sao cho you được, hihi!

Chị ac 116 cho em hỏi em nghe nói nếu làm ở kho bạc tỉnh thì sẽ phân chia công việc rõ ràng cụ thể hơn, mỗi người đảm nhận 1 công việc riêng biệt (chứ không làm kiêm nhiều việc giống như ở huyện đúng không chị), tức là làm ở tỉnh sẽ sướng hơn làm ở huyện phải không chị?

làm ở tỉnh thì nhiều việc hơn, chứ ko có chuyện sướng đâu, ở tỉnh 1 là quen hay là có thực lực đó, chứ tép riu thì ko được vào đâu.
Ở huyện thì có thể do thiếu người, hoặc đặc thù công việc. Như mình làm chi tiêu nên đảm nhận luôn liên kho và ngân hàng.

Xét tuyển không biết đã có ai biết kết quả chưa vậy ?????

chưa có bạn ơi, ráng chờ thêm đi

Sửa lần cuối:
N

ntkhanhngoc211

Guest
4/6/09
3
0
0
42
TP.HCM

me còn ko có tiền đi đây làm sao cho you được, hihi!

Chị ac116 ui, em đang có dự định Thi công chức kho bạc năm nay. Vậy khi nào có "Thông báo tuyển công chức kho bạc năm 2012" chị up diễn đàn lên để em và các bạn biết với nha chị. Thanks chị nhìu nhìu.
Chị gởi cho em Bộ đề thi và Tài liệu ôn thi với nha. Địa chỉ mail của em là : ntkhanhngoc211@gmail.com.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Chị ac116 ui, em đang có dự định Thi công chức kho bạc năm nay. Vậy khi nào có "Thông báo tuyển công chức kho bạc năm 2012" chị up diễn đàn lên để em và các bạn biết với nha chị. Thanks chị nhìu nhìu.
Chị gởi cho em Bộ đề thi và Tài liệu ôn thi với nha. Địa chỉ mail của em là : ntkhanhngoc211@gmail.com.

Nhìn thông tin của bạn, kêu c mình ko dám nhận đâu, hic. chưa có tuyển đâu, nếu có cũng cuối năm lận, còn tài liệu thì để mình gứi!

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội

hy vọng ngày mai chị ac116 sẽ có tin tốt. Thank chị nhìu nhe

L

linhbeo88

Guest
25/11/11
1
0
0
35
Hà Noi

sao tớ nghe thằng bạn nó có người quen ở KB nói là có kết quả sẽ đi học nghiệp vụ 2 tháng thì phải:011:

L

lethanhgiang88

Sơ cấp
22/9/11
38
0
0
35
Thai Nguyen

lau lam moi vao xem moi nguoi the nao. to gio chi muon choi cho suong thoi, nhung ma o nha thi cu lo lo vi so di lam minh ko lam duoc gi roi moi viec moi bat dau lap cap, nguoi ta lai bao ui

H

hien anh hoang

Guest
20/9/11
6
0
0
ha noi

ban giang o Thai nguyen ah? minh cung o TN ne . BAn o dau TN ? Cho Sdt lam wen.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

chỉ còn ngày hôm nay là hết tuần rùi.... thứ 7, CN rùi mới tới thư 2 đầu tuần. tuần sau mà chưa có kết quả chắc "bỏ nghề" lun wa

T

thuydung2211

Sơ cấp
20/1/12
13
0
0
34
thanh hoa

Mọi nguời đi chơi đi, tối nào cũng đi hát kara và say xỉn thì sẽ chẳng có thời gian mà chờ đợi, mà sốt ruột nữa. khuyến cáo đi chỉ đi với những đứa bạn thân nhé.hichic.ko thì đi du lịch, cơ mà..........................

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

có ai ở vinh city không nhỉ?haiz!chờ đợi cũng đc thôi,nhưng quan trọng là không biết chờ đợi đến lúc nào cả.híc híc

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

có ai ở vinh city không nhỉ?haiz!chờ đợi cũng đc thôi,nhưng quan trọng là không biết chờ đợi đến lúc nào cả.híc híc
Có mình này, bạn có nghe thông tin gì về các huyện có chỉ tiêu ko, nghe bảo toàn ở miền núi. Đợi chờ mà sốt cả ruột, hazzzzzzzz

chalychanh

chalychanh

Sơ cấp
20/9/08
42
0
0
đầy Nắng và Gió

tối nay đi chơi tới CN về. Hy vọng thứ 2 có quyết định. hic hic... chờ lâu quá huhuu

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

trời đất ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :wall:

Xem nhiều