Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm
Ðề: Thi công chức kho bạc

Dám tuần nay chưa có kết quả wa .... lai phải chờ tuần sau.... rùi tuần sau nữa. Ko bit tuần nào mới có đây -> chán ngáy lắm rùi

Khóa học Quản trị dòng tiền
U

uigurom

Sơ cấp
16/9/11
6
0
0
quang nam

mấy ngày này chắc website bộ tài chính lượng viewer tăng đột biến.hix.Chờ dài cổ..mệt ghê.không có j chắc chắn để mình đợi nhỉ

P

pantasy

Sơ cấp
27/9/11
19
0
0
Ha noi

mình thi chuyên viên nghiệp vụ bạn ah. còn bạn thi ngạch gì thế? KBTW hả?

Mình thi kế toán ở kho bạc hà nội không phải trung ương. Bạn thi ở trung ương ah?

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Pro62 hấp ơi, bạn định tung hỏa cho cái topic này đó ah? Cho tin j shock hơn là " hôm nay chắc chắn có kết quả " đi. :))
hết tuần, sang tuần, rồi lại tiếp tuần, thấy xa xôi quá. Ngoài chờ đợi biết làm gì bây giờ đây.

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

các bạn đừng chờ đợi làm gì mà thấy lâu, cứ ở nhà đi chơi đi. phải vài tháng nữa mới được đi làm, như năm ngoái các bạn thi thuế phải chờ tận 6 tháng đó.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Cac ban oi, cho mình hỏi chút là công chức nhà nước có làm thứ 7 hok nhỉ ? Câu hỏi hơi ngoài lề 1 chút nhưng mình thắc mắc wa... đang có chuyện phải bàn tính. PLEASE !

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Cac ban oi, cho mình hỏi chút là công chức nhà nước có làm thứ 7 hok nhỉ ? Câu hỏi hơi ngoài lề 1 chút nhưng mình thắc mắc wa... đang có chuyện phải bàn tính. PLEASE !
công chức nhà nước ko làm thứ 7 mà bạn.

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

chắc cũng sắp có kết quả rồi các bạn ah, ko đến mức tháng 6 như bạn nào nói đâu, mình ngồi cùng phòng với chị ở hải phòng, chị ấy đứng thứ 1, chị ấy có quyết định gọi đi làm rồi nhưng nhà chị ấy ở thành phố, họ phân chị ấy về huyện xa nên chị ấy ko đi, như vậy có nghĩa là những tỉnh nào mà ko có người phúc khảo thì sẽ được gọi đi làm trước, tỉnh nào có phúc khảo thì phải chờ đợi, chắc sẽ ko lâu đâu vì nguời ta đã gọi đi làm rồi mà.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

uhm. Đúng rùi, sao lai có tỉnh goi đi làm... tùm lum zay ! Phải thống nhất chung chứ

T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

chỉ có thuế mới làm thứ 7 thôi bạn,

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

tỉnh mình cũng đâu có phúc khảo đâu mà sao đến giờ mình cũng chưa có giấy báo nè. Bạn có yahoo mail: cangxacangnho254@yahoo.com ơi, liên lạc với mình qua sdt 01674619688 nha!

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

chắc cũng sắp có kết quả rồi các bạn ah, ko đến mức tháng 6 như bạn nào nói đâu, mình ngồi cùng phòng với chị ở hải phòng, chị ấy đứng thứ 1, chị ấy có quyết định gọi đi làm rồi nhưng nhà chị ấy ở thành phố, họ phân chị ấy về huyện xa nên chị ấy ko đi, như vậy có nghĩa là những tỉnh nào mà ko có người phúc khảo thì sẽ được gọi đi làm trước, tỉnh nào có phúc khảo thì phải chờ đợi, chắc sẽ ko lâu đâu vì nguời ta đã gọi đi làm rồi mà.
chắc chắn ko vậy bạn. sao lại thể nhỉ. phải có kết quả trúng tuyển đã chứ, vô lý quá.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

ban acc16 oi, minh la ban cua Phung ne, ban vui long cho minh hoi chut xiu nha
cong viec trong kho bac co ap luc nhieu ko ban?
cong viec nhieu thi minh ko so, neu co nguoi huong dan qua minh nghi se tu tu hoc hoi dc.
vi minh cung da lam 1 thoi gian o cong ty tu nhan, cong viec ko nhieu nhung ap luc nhieu lam, nen minh muon hoi ban de do phai lo.
con cau nua thoi nha ban acc116 de thuog oi: la khi đi lam minh co dc mac do dong phuc ko hay an mac tu tuc vay ban?
cam on ban nhieu lam nha

bạn là người hôm rồi nc điện thoại đó hả, công việc ko áp lực lắm đâu, mà cũng tùy nơi, gặp sếp tốt và giỏi thì họ chỉ dạy tận tình lắm. Công việc cứ xoay vòng thôi, làm khoảng 2 tháng là rành hà. Mình có người hướng dẫn 1 năm lận mà.
Còn đồng phục cũng tùy nơi, mặc vài ngày cố định trong tuần thôi, chứ ko mặc hết tuần

kho bac lam sang thu 7 lun, con thue thi t7, chu nhat nghi ban ah.kho bac mac ao dai ban oi.

hi, kỳ vậy, kb làm thứ 7 hả, mới nghe nhe, nếu có làm thì chỉ có bên thu xe trước bạ mới làm mà, sếp làm thôi, lính ko có làm, còn thuế chỉ có vài phòng là làm thứ 7, chứ ko làm hết đâu

đúng đó, cuối cùng cũng có thông tin này, tỉnh nào ko phúc khảo sẽ gọi đi làm trước, còn các bạn phải đợi xong phúc khảo, phúc khảo xong mới có giấy trúng tuyển. Sau đó làm hồ sơ, xong rồi mới có quyết định, vài ngày nữa là đi làm, trình tự là thế.

Sửa lần cuối:

đúng đó, cuối cùng cũng có thông tin này, tỉnh nào ko phúc khảo sẽ gọi đi làm trước, còn các bạn phải đợi xong phúc khảo, phúc khảo xong mới có giấy trúng tuyển. Sau đó làm hồ sơ, xong rồi mới có quyết định, vài ngày nữa là đi làm, trình tự là thế.

cuối cùng cũng thấy mặt bạn ac116 lên, ko biết vài bữa là bao lâu nhỉ, cứ như dây thun ấy, cứ giãn ra hoài.

A

abc1986

Sơ cấp
5/11/11
25
0
0
37
ha long

Mình nghe tin chấm xong phúc khảo cách đây 2 tuần rùi mà bộ tài chính vẫn chưa xét duyệt xong, chắc đợi chạy chọt j nữa chăng. Ôi nản wa nản à

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Chúc các bạn nữ 8/3 vui vẻ, hạnh phúc nha!!!hi vọng món quà lớn nhaart cho phái nữ hôm nay là có kết quả ha!hihi:friend:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA