Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuhienaof

Sơ cấp
7/10/11
10
0
0
hn
Ðề: Thi công chức kho bạc

haizza, nghe mọi người nói mình thấy lo lắng ghê. Mình vừa xem lại bảng điểm, thấy mấy bạn phía dưói cách nhau có 1 vài điểm. Nếu mà phúc khảo lên điểm dễ thì chắc mình đi tong quá, trước cứ nghĩ là đỗ rùi, bây giờ thấy mong manh ghê

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

ẹc, yên tâm sao nổi. Gọi hỏi người quen thì họ nói xuống vị thứ mười mấy rồi lúc chưa phúc khảo. Nghe đâu có kết quả rồi mà sao ko ai nắm đc tình hình à?

Cái này thì vô lý quá, điểm thì niêm yết ở kho bạc tỉnh, chưa phúc khảo làm sao mà bị đẩy xuống được. Đồng ý là có tiêu cực nhưng mà ko thể trắng trợn như thế đc đâu, thông tin này gây hoang mang cho mọi người quá.hix

K

kyo88

Guest
28/11/11
18
0
0
Hanoi

haizza, nghe mọi người nói mình thấy lo lắng ghê. Mình vừa xem lại bảng điểm, thấy mấy bạn phía dưói cách nhau có 1 vài điểm. Nếu mà phúc khảo lên điểm dễ thì chắc mình đi tong quá, trước cứ nghĩ là đỗ rùi, bây giờ thấy mong manh ghê

Chỉ chờ thôi không sợ trừ khi có người phúc khảo được gần 50 điểm vì khoảng cách giưa đỗ và trượt xa nhau lắm.

Chỉ chờ thôi không sợ trừ khi có người phúc khảo được gần 50 điểm vì khoảng cách giưa đỗ và trượt xa nhau lắm.

có khi nào 1 người liệt 2 môn lại phúc khảo thành công không nhỉ? có khi nào đủ điểm đậu và trong chỉ tiêu lại đi phúc khảo không nhỉ? liệu một người phúc khảo lên dc > 10 điểm 1 môn không nhỉ? ÔI, LO QUÁ!

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

hoang mang quá, trời ơi, không ai có thông tin gì mới à.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Tình hình như thế này hoài, ko có tin tức j hết ..... trông chờ, ngóng trông chắc crazy wa !

K

kyo88

Guest
28/11/11
18
0
0
Hanoi

Vẫn chưa có gì thứ 2 rồi.........

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Chị AC116 ơi, em mún hỏi 1 chút là chị thi kho bạc vào tháng mấy ? khi nào công bố điểm, khi nào có kết quả chính thức (tức là đa phúc khảo xong rùi ), chừng nào đi làm ??
Em cám ơn chị nhìu :0

T

tiennguyenqs

Guest
22/1/12
4
0
0
35
quang nam

Cái này thì vô lý quá, điểm thì niêm yết ở kho bạc tỉnh, chưa phúc khảo làm sao mà bị đẩy xuống được. Đồng ý là có tiêu cực nhưng mà ko thể trắng trợn như thế đc đâu, thông tin này gây hoang mang cho mọi người quá.hix
Đó chỉ là vị thứ chưa phúc khảo thôi b ơi. Bạn giải thích vì sao tỉnh mình được tuyển đặc cách 6 người COCC đó. Vị thứ mười mấy là vị thứ xếp sau các vị trí đã ưu tiên đó. Có kết quả rồi đấy! (người quen thông tin cho), nhưng mình không chắc lắm, khi nào nhận quyết định mới tin chắc à.

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

hix thế còn xét tuyển thì sao nhỉ các bạn ơi?nghe các bạ bàn luận mà sốt ruột quá. mãi k có tin tức j....bùn

B

bebong1122010

Sơ cấp
27/1/12
29
12
8
vietnam

Tat ca thu tuc da xog het va chi doi bo tai chinh duyet nua la xog. Dau thang 4 la di lam ca thi va xet tuyen.

A

abc1986

Sơ cấp
5/11/11
25
0
0
37
ha long

Xét tuyển thì dành cho quen biết và côcc thôi. Điểm chác xong từ lâu rồi, còn đợi bên tổ chức họ rà soát lại điểm thi, kết quả, rồi mới trình bộ tài chính duyệt. Nói chung là tuần này sẽ biết. Tớ cũng đang lo lắm đây. hix.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Trời ơi sao lâu wa zay !!!!!!!!!!!!!Chăc chờ m bị crazy mới có điểm wa :((((

N

ngocnho83

Guest

có ai thi KBTW không? không biết đã có kết quả chính thức chưa nhỉ?

bạn pro62 nghe nói có kết quả ở đâu thế? mình vẫn chưa thấy gì mà?

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
39
bắc giang

có ai thi KBTW không? không biết đã có kết quả chính thức chưa nhỉ?

bạn pro62 nghe nói có kết quả ở đâu thế? mình vẫn chưa thấy gì mà?

mình thi KBTW này bạn thi nghạch nào?hix chờ mãi ko thấy thông tin gì cả.lo quá.

Tat ca thu tuc da xog het va chi doi bo tai chinh duyet nua la xog. Dau thang 4 la di lam ca thi va xet tuyen.
tin chính thức không đó bạn,nếu đầu tháng 4 đi làm thì h phải có giấy thông báo rồi chứ,nếu không làm hồ sơ sao kịp được nhỉ.

N

ngocnho83

Guest

mình thi ngạch chuyên viên, thấy lâu có kết quả quá. Còn bạn thi ngạch nào ?

chuyên viên thì có nhiều quá, mình thi chuyển viên nghiẹp vụ bạn ah.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA