Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

chưa có bạn ơi, phòng tổ chức đang sắp xếp lại nhân sự, thế nào tháng 5 cũng đi làm hà, yên tâ

mình chưa thấy trường hop đó bạn à

cam on ac116 nha, minh nhan dc roi 2.5 lam lun do, minh dc ve go cog tay lun,hjhj,suog that,cu tuog cho wa tan phu dong,so het hon.gan nha lam chi cach kb go cog tay 3km

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

mình cũng đi tương dương nì, nản toàn tập. thế bạn linh đi tương dương đã lên trình quyết định cho giám đốc trên tương dương chưa? định khi nào đó. nghĩ cứ nản nản không muốn đi gì cả. may mà cũng có mấy bạn về cùng nhỉ. sdt của mình nè: 0986586844. có gì bạn allo nhé, hihi, lên đó cho có bạn.

linh mới đi lấy quyết định hôm trc,chắc nghỉ lễ xong bọn mình lên cùng luôn cho vui nhỉ.có linh bên kế toán nữa.mình hẹn đc rồi nà.mấy đứa lên đó 1 hôm luôn cho có bạn nà.linh lưu số hạnh rồi,số của mình này 0948491777

um nà.hì.linh cũng đoán rứa,vì nge mẹ về nói nà.tuần sau đi rồi nà,lo nhiều cái quá.hì.đợt này nge chị bên phòng tổ chức nói lên tương dương 4 người.2 kế toán vs 2 chuyên viên.mọi người lên tương dương nhận qd cả rồi nà
Uh, may mà còn 4 người về tương dương, đỡ nản 1 phần. có chi liên lạc với bạn hạnh rủ nhau mà đi cho đỡ buồn. xác đinh ai cũng phải đi miền núi cả, không sớm thì muộn, đi h sau đỡ phải đi , có gia đình đi càng vất vả hơn. cố lên

um nà,nhung đc cái nói chuẩn.hihi.thế nhung có qd về đâu chưa?nge nói hôm nay là có qd cả rồi pải ko nà?

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

linh mới đi lấy quyết định hôm trc,chắc nghỉ lễ xong bọn mình lên cùng luôn cho vui nhỉ.có linh bên kế toán nữa.mình hẹn đc rồi nà.mấy đứa lên đó 1 hôm luôn cho có bạn nà.linh lưu số hạnh rồi,số của mình này 0948491777

um nà,nhung đc cái nói chuẩn.hihi.thế nhung có qd về đâu chưa?nge nói hôm nay là có qd cả rồi pải ko nà?
Nhung về thanh chương, hình như có bạn hoài cũng về đó mà ko làm răng liên lạc đc. Định mồng mấy đi, n định mồng 4

L

lamsorries

Guest
29/10/10
4
0
0
36
tphcm

sao ở tphcm chưa có thông báo đi làm gì vậy ta, có bạn nào ở tphcm nhận được thông báo đi làm ngày 2/5 chưa ?

D

duigaran

Sơ cấp
16/3/12
11
0
0
Can Tho

uhm được chú. Co trưởng phong tổ chức bên mình có nói mà. thường là mỗi năm có sắp xếp lại nhân sự cho phù hợp hơn. Bạn mới vào thì sau 3 năm mới được xem xét nhé.

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

sao ở tphcm chưa có thông báo đi làm gì vậy ta, có bạn nào ở tphcm nhận được thông báo đi làm ngày 2/5 chưa ?
hic, mình cũng ở tphcm nè cũng ko thấy gọi điện gì hết, kì wa, mấy tỉnh kia ngta có hết rồi :wall:

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

trong quyết định phân công chỉ có ghi là chuyên viên mà không biết là chuyên viên gì, vì vậy tụi nó phân tán loạn hết, ghét thì cho đi đâu cũng được, tới nơi phân công công việc chả đúng chuyên ngành gì hết!!!

bạn nói kỳ vậy, chuyên viên thì chuyên viên thôi, chứ còn đòi chuyên viên gì, về cơ quan lãnh đạo họ sắp xếp sao làm vậy, chứ ko có dựa vào chuyên ngành học mà phân côg đâu. Mới vào mà bạn bức xúc vậy, mai mốt vào làm thời gian chắc bạn xin nghỉ quá!

cam on ac116 nha, minh nhan dc roi 2.5 lam lun do, minh dc ve go cog tay lun,hjhj,suog that,cu tuog cho wa tan phu dong,so het hon.gan nha lam chi cach kb go cog tay 3km

vậy ok rồi, gò côg tây đổi giám đốc rồi đó, đợt này luân chuyển quá trời, đợt tổng cải cách hay gì đó

chi ac116 cho mình hỏi xíu??sao thi đậu công chức rồi mà vẫn ký hợp đồng là sao??nếu sau này làm k dc việc là sẽ bị đuổi hả???

hồi đó mình ko có ký hợp đồng. Bạn chưa vào biên chế đâu, hết 1 năm, bạn làm bản tự kiểm và người hướg dẫn của bạn làm bản nhận xét, sau đó họp cơ quan xét vào biên chế

Sửa lần cuối:
C

chungalone

Sơ cấp
2/2/12
3
0
0
41
Hưng yên

trong quyết định phân công chỉ có ghi là chuyên viên mà không biết là chuyên viên gì, vì vậy tụi nó phân tán loạn hết, ghét thì cho đi đâu cũng được, tới nơi phân công công việc chả đúng chuyên ngành gì hết!!!
ban lam gi ma bức xúc dữ vậy
chưa vao lam ma đã đoi hoi như vây lam sao ma lam viêc được minh thay ban ko hợp với cơ quan nha nước đâu

L

lamsorries

Guest
29/10/10
4
0
0
36
tphcm

hic, mình cũng ở tphcm nè cũng ko thấy gọi điện gì hết, kì wa, mấy tỉnh kia ngta có hết rồi :wall:

hi hem bik còn bạn nào giống như 2 đứa mình k hen, thấy mấy tỉnh khác đi làm 2/5 lo quá

bạn nói kỳ vậy, chuyên viên thì chuyên viên thôi, chứ còn đòi chuyên viên gì, về cơ quan lãnh đạo họ sắp xếp sao làm vậy, chứ ko có dựa vào chuyên ngành học mà phân côg đâu. Mới vào mà bạn bức xúc vậy, mai mốt vào làm thời gian chắc bạn xin nghỉ quá!

hôm trước bạn ac116 nói chuyên viên tin học mà làm quản lý đầu tư gì đó, vậy có đúng chuyên nghành không? mình đang bị vậy đó

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

hôm trước bạn ac116 nói chuyên viên tin học mà làm quản lý đầu tư gì đó, vậy có đúng chuyên nghành không? mình đang bị vậy đó

uh, thì mình nói rồi, lãnh đạo phân sao làm vậy, bạn ko làm thì bạn đề xuất ý kiến đi, làm nhà nước là vậy.

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

uh, thì mình nói rồi, lãnh đạo phân sao làm vậy, bạn ko làm thì bạn đề xuất ý kiến đi, làm nhà nước là vậy.
đã được vào làm kb là ok rồi mà,vào đó cái gì mình k biết ngta đào tạo mà

M

muanangdanglen25

Sơ cấp
23/8/11
14
0
0
cao bang

dở hơi.toàn nói những câu vớ vẩn

B

buithehau89

Guest
28/4/12
1
0
0
33
buithehau89

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

hi hem bik còn bạn nào giống như 2 đứa mình k hen, thấy mấy tỉnh khác đi làm 2/5 lo quá
bạn có nhận dc mail gì của kb ko?? sao có bạn nói ngta gửi mail gì đó, b ktra thử rùi nói mình với chứ mình ko thấy...:wall:

L

lamsorries

Guest
29/10/10
4
0
0
36
tphcm

bạn có nhận dc mail gì của kb ko?? sao có bạn nói ngta gửi mail gì đó, b ktra thử rùi nói mình với chứ mình ko thấy...:wall:

mình từ trước đến giờ toàn mấy chị ở phòng tổ chức cán bộ gọi điện thoại k ah, k có gửi mail, mail mình bị sai hay sao ấy

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Chào các bạn, mình thi o tphcm nè. Kho bac co gửi mail chứ ko goi điện, hình như vài ban chưa bit tin này thì phải !! Tin này hoàn toàn chính xac 100%, tại m ko bit nick mấy ban để gửi nên m tag wa diễn đàn này. Các bạn nhớ đi đúng giờ nhe :) Hẹn gặp cac ban ở KB ^^
Kho bạc Nhà nước Tp.Hồ Chí Minh tổ chức buổi gặp mặt các thí sinh trúng tuyển kỳ thi tuyển dụng công chức Kho bạc Nhà nước năm 2011.
Thời gian: 08h00' ngày 04/5/2012 (sáng thứ 6)
Địa điểm: Phòng họp Lầu 9 - Kho bạc Nhà nước thành phố - Số 37 Nguyễn Huệ - Quận 1
Chủ trì: Đ/c Vũ Hoài Nam - Giám đốc Kho bạc Nhà nước thành phố
Các anh, chị vui lòng sắp xếp thời gian tham dự đúng giờ nhé.
Chúc các anh, chị có những ngày nghỉ lễ vui vẻ. Trân trọng!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA