Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An
Ðề: Thi công chức kho bạc

có ai ở nghệ an nhận được qd chưa vậy?

Có một số bạn đc nhận rồi đó bạn, có bạn phân về tương dương, quỳ hợp. mấy bạn ở vinh cũng đang chờ qđ mà chưa thấy. Mà tối nay 8h hẹn nhau đi uống nước đó, bạn trang gọi cho bạn linh mãi mà ko đc tề

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

Có một số bạn đc nhận rồi đó bạn, có bạn phân về tương dương, quỳ hợp. mấy bạn ở vinh cũng đang chờ qđ mà chưa thấy. Mà tối nay 8h hẹn nhau đi uống nước đó, bạn trang gọi cho bạn linh mãi mà ko đc tề

vậy à? mình mới bị mất máy nên mất hết số liên lạc rồi bạn a, có gì bạn liên lạc cho mình vào số 0915597555 nha. rứa bạn được phân về huyện mô rứa

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

vậy à? mình mới bị mất máy nên mất hết số liên lạc rồi bạn a, có gì bạn liên lạc cho mình vào số 0915597555 nha. rứa bạn được phân về huyện mô rứa

Mình cũng chưa biết, đợi mãi chưa có quyết định sốt ruột quá, nghe bảo giám đốc đi chưa về ký quyết định đc, mà sao ko ký một lúc nhỉ, người trước người sau. Tối chắc mình ko đi đc, để nói Trang liên lạc với bạn

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

Các bạn ơi, mình hỏi chút là có bạn nào thi TP.HCM mà nhận dc giấy quyết định chưa ??? Sao nghe chị kho bạc nói sẽ gọi điện sớm đế giám đốc nói chuyện j đó. Sao chờ mãi mà ko ai gọi hết ! Chán thiệt... Bạn nào nhận dc giấy wuyet dinh hay dc goi điện j đấy, báo cho mình bit dc hok ^^ Cám ơn nhiu.. nhiu

mình cũng thi TPHCM nè, đợi mãi mà ko thấy gọi dt, chờ đợi mệt lun...:022:, bạn ở đâu của tp, bữa nào hợp lại uống cf giao lưu chơi

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

mình ở vinh ney.lên tương dương các bạn ạ.nản thì có lẹ luôn.ko biết sao nữa đây.híc

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

các bạn cho mình hỏi 1 câu ngớ ngẩn, có ai đã bổ sung hồ sơ rồi có biên bản bàn giao hồ sơ (giống như lúc nộp hồ sơ) không vậy?

ko có bạn ơi...ko có biên bản gì hết ak, vậy mới lo :044:

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

có ai ở kb tiền giang k???, có ai nhận qđ chưa??? sao minh nop hồ sơ lâu rồi mà chưa thấy gọi đt vậy ta??? hic hic, lo quá!!!

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

mình cũng thi TPHCM nè, đợi mãi mà ko thấy gọi dt, chờ đợi mệt lun...:022:, bạn ở đâu của tp, bữa nào hợp lại uống cf giao lưu chơi

Mình o Q6 ban ah, mình hơi xa chỗ ban phai hok ? Ban hình như o Mỹ tho... hihi mình co add nick ban này rui đó. Ban co nho hok ? Uhm co j rãnh rủ nhau di chơi, tán dẫu chuyện dời. Sao mà phức tạp we ! Ko chay thì chọt

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

Chị ac 116 cho em hỏi nếu em làm giấy gia hạn 15 ngày, nếu sau 15 ngày mà em ko lấy được LLTP thì kết quả của em sẽ bị hủy phải ko chị?em đang lo quá vì em làm LLTP đến nay đã hơn 20 ngày mà vẫn chưa có. Mà em nghe chị phòng TC nói như thế. em nghĩ ko lẽ vì lý do chưa có LLTP mà bị hủy kết quả thi thì đáng tiếc thật

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

có ai ở kb tiền giang k???, có ai nhận qđ chưa??? sao minh nop hồ sơ lâu rồi mà chưa thấy gọi đt vậy ta??? hic hic, lo quá!!!

chưa có bạn ơi, phòng tổ chức đang sắp xếp lại nhân sự, thế nào tháng 5 cũng đi làm hà, yên tâ

Chị ac 116 cho em hỏi nếu em làm giấy gia hạn 15 ngày, nếu sau 15 ngày mà em ko lấy được LLTP thì kết quả của em sẽ bị hủy phải ko chị?em đang lo quá vì em làm LLTP đến nay đã hơn 20 ngày mà vẫn chưa có. Mà em nghe chị phòng TC nói như thế. em nghĩ ko lẽ vì lý do chưa có LLTP mà bị hủy kết quả thi thì đáng tiếc thật

mình chưa thấy trường hop đó bạn à

T

thanhhuyen1412

Sơ cấp
6/10/11
33
0
0
35
ha noi

Bạn có biết ai được phân về Quỳ Hợp k??????????

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

bạn được KB gọi rồi a? răng lại biết lên tương dương rứa

um.họ gọi rồi nà.chưa cầm đc quyết định nhưng hỏi chị đó thấy nói mình về tương dương.nản quá.

Bạn có biết ai được phân về Quỳ Hợp k??????????

chị nhung thi bên kế toán ấy.hôm qua đi lấy qd mình nge nói thế.mình bên chuyên viên

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

um.họ gọi rồi nà.chưa cầm đc quyết định nhưng hỏi chị đó thấy nói mình về tương dương.nản quá.

chị nhung thi bên kế toán ấy.hôm qua đi lấy qd mình nge nói thế.mình bên chuyên viên

Oh, không phải nói đến mình đây chứ, mình là nhung duy nhất bên kế toán mà. Nhưng bạn Giang ở quỳ hợp đc phân về quỳ hợp rồi mà quỳ hợp có 1 suất thôi, họ cũng gọi giang lên lấy quyết định như bạn linh mà, mình vẫn đang chờ quyết định về mô đây. Linh cũng ở nghi kim hey

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

Oh, không phải nói đến mình đây chứ, mình là nhung duy nhất bên kế toán mà. Nhưng bạn Giang ở quỳ hợp đc phân về quỳ hợp rồi mà quỳ hợp có 1 suất thôi, họ cũng gọi giang lên lấy quyết định như bạn linh mà, mình vẫn đang chờ quyết định về mô đây. Linh cũng ở nghi kim hey
hì.mình nhầm nà,thế ng hôm qua hình như là chị giang nà,vì chị nói chị ở quỳ hợp đc phân về đó luôn nà.mà sao biết mình ở nghi kim nà?hì.nhung ở mô đó?

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

Mình cũng nghi kim mà, mẹ của 2 đứa biết nhau, cũng nghe mẹ kể có linh đứng thứ nhất bên chuyên viên, linh phân đi xa hey, ko biết đc phân mô nữa kỳ sơn thì coi như xong

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

Mình o Q6 ban ah, mình hơi xa chỗ ban phai hok ? Ban hình như o Mỹ tho... hihi mình co add nick ban này rui đó. Ban co nho hok ? Uhm co j rãnh rủ nhau di chơi, tán dẫu chuyện dời. Sao mà phức tạp we ! Ko chay thì chọt

uhm,mình ở sg thì ở phú nhuận, cũng xa chỗ bạn, nick bạn là gì da.??? pm wa cho mình...bạn có dc gọi dt thi có gì ll với mình số này nè 0902122845

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA