Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội
Ðề: Thi công chức kho bạc

Bạn langthuy oi! bạn gửi cho mình một bộ được không. Sắp đến ngày thi rồi mà minh chưa ôn được gì hết/ mail của minh: thuymaiht88@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiểu nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

langthuy

Trung cấp
24/6/12
54
0
0
34
nghệ an

đã gửi cho 2 bạn rồi nhé

D

dominhngoc139

Sơ cấp
19/8/12
19
0
0
33
hà nội

ở đây có bạn nào nộp kho bạc hà nội nhận giấy báo dự thu chưa? mình tự lên lấy hay là người ta gửi cho mình vậy?

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

Ban oi,ban co the gui cho to tai lieu on thi tin hoc va tieng anh khong?neu duoc ban gui vao mail vitconbonmat2002@gmail.com.Cam on ban nhieu!

ban Mapbe oi,ban da thue xe chua,cho to dang ki voi nha:)).co gi lien lac voi minh qua sdt 0973 279 811 nhe

Hì, bạn đăng ký với Barfla giúp mình nhé. Nếu tính cả bạn và 1 bạn nữa gửi qua mail cho mình thì có 15 người rồi. Mình muốn fix lại sớm nhất để thuê xe, thuê phòng cho xong để yên tâm.

N

nguyen thi doan

Sơ cấp
7/9/12
24
0
1
Việt Nam

bạn langthuy ơi! Gửi cho t với nhé.t đang rất cần.thanks bạn trước nha.
gmail của t là: nguyendoan119@gmail.com

Sửa lần cuối:
N

nguyen thi doan

Sơ cấp
7/9/12
24
0
1
Việt Nam

bạn minhduc0912 ơi! bạn gửi cho t bộ tài liệu ôn thi thuế với nha. Cảm ơn bạn nhé

T

thanhtem

Sơ cấp
5/9/12
10
0
0
hà tĩnh

tớ nhận đc rồi,cảm ơn bạn nha

M

minh ton

Sơ cấp
3/1/11
5
0
0
33
vietnam

bạn langthuy ơi gửi cho mình tài liệu anh và tin với,lâu rồi ko ôn quên hết trơn, mail của mình là muanangha90@yahoo.com. cảm ơn bạn trước nhé!

H

hoangthuy89

Guest
8/8/10
1
0
0
34
hà nội

bạn langthuy ơi,cho mình xin một bộ tài liệu với nữa nhé....cảm ơn bạn nhiều..mail của mình: msthuy89@gmail.com

L

langthuy

Trung cấp
24/6/12
54
0
0
34
nghệ an

tớ gửi cho mọi người rồi nhé, các bạn check mail nhé. cần gì thì cứ pm qua mail của tớ

T

tiecnuoi

Guest
27/8/12
2
0
0
Ha Noi

Bạn Barfla cho mình đăng ký đi cùng xe và thuê phòng được không? hôm nay minh mới lên diễn đàn lên đăng ký chậm
Mình gửi email cho bạn ruj, có gì giúp mình nhé, thanks

N

nhim2709

Sơ cấp
17/5/11
42
0
0
36
Hà Tĩnh

gửi giÙm tớ với, aimydn3@gmail.com
thank nhiều nha, m thi kế toán, có ai ơ Ha tinh k ? ll đi thi thui!

P

pinko89

Sơ cấp
3/10/12
5
0
0
Hải Dương

bạn ơi bạn gửi giúp mình với nhé, đi tìm hòm thư của bạn để gửi mail mà lẫn ở page nào ko biết nữa. mail của mình lehanggiang@gmail.com. thanks b nha

E

elnino9x

Guest
9/10/12
4
0
0
hà nội

các bạn cho mình hỏi là mình thi chuyên viên nghiệp vụ thì chỉ học chắc mỗi luật NSNN hay phải học cả luật kế toán nữa. Học mỗi luật NSNN đã mệt lắm rồi nay lại học thêm luật kế toán nữa chắc chết qá :((

T

tranhp

Guest
9/10/12
1
0
0
35
phu tho

bạn langthuy ơi, gửi cho mình tài liệu với nhé! cám ơn bạn trước :D cám ơn rất nhiều
phuocfuv@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA