Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mebongxinh

Sơ cấp
27/2/12
18
0
0
38
ha noi
Ðề: Thi công chức kho bạc

sáng nay mới nhận được giấy báo thi về đến tận nhà xong.

các bạn ơi cho mình hỏi năm nay môn chuyên ngành nghiệp vụ hai ngạch kế toán viên và chuyên viên thi chung ah???

Sửa lần cuối:
L

linhhainguyen

Sơ cấp
18/8/12
10
0
0
Lạng Sơn

Còn ai đăng ký đi Thái Nguyên cùng thì đký sớm để bố trí thuê xe cho phù hợp nhé! Thanks.

bạn ơi còn chỗ đăng ký đi thi ở thái nguyên nữ ko? đang ký mình với . gmail mình là linhhainguyen007@gmail.com. Mình ko biết gmail của bạn để gửi mail. xem và thông tin cho mình sớm nhé. Cảm ơn bạn

T

trangbui88

Sơ cấp
15/9/12
9
0
0
35
hà nội

nhiều bạn nhận đc giấy báo thi rồi mà mãi mình vẫn chưa thấy j :( hic.lo quá

M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội

Bạn mapbe oi! cho mình đăng ký đi thái nguyên với! mình cũng không biết mail của bạn. Bạn có thể gửi thông tin vào mail cho minh được không. Mail của minh: thuymaiht88@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều

C

chanter23

Sơ cấp
21/2/11
23
0
0
st.giai phong

các bạn cho mình xin tài liệu ôn tập môn nghiệp vụ chuyên ngành , tin học và anh văn với. địa chỉ email của tớ : trantruongson1990@gmail.com. mình cũng đang ôn thi mà thấy mơ hồ quá. rất mong dược các bạn giúp đỡ. cảm ơn nhiều :D

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

bạn ơi còn chỗ đăng ký đi thi ở thái nguyên nữ ko? đang ký mình với . gmail mình là linhhainguyen007@gmail.com. Mình ko biết gmail của bạn để gửi mail. xem và thông tin cho mình sớm nhé. Cảm ơn bạn

Bạn ơi, đky với Barfla giùm mình. Mà không hiểu còn chỗ nào ko nữa, hi vọng là còn chỗ dành cho bạn.

@ all: Mình đăng ký thuê xe 16 chỗ đi từ HN lên Thái Nguyên. Địa điểm đón tại bến xe Mỹ Đình, triển lãm Nông Nghiệp VN (2 địa điểm này các bạn phải tự gửi xe máy hoặc đi taxi, xe ôm, xe buyt tới đó), trước cửa bãi xe của Thời báo kinh tế VN (đầu đường Nguyễn Văn Huyên cắt Hoàng Quốc Việt, mình có thể gửi nhờ xe tại bãi xe này). Giá thuê xe là 1,5 tr đ/lượt. Mọi người ai có giá tốt hơn thì cứ đề xuất với Barfla nhé. Mình dự tính xong tuần này là chốt xong danh sách đi Thái Nguyên và thuê phòng, sau đó sang tuần thì tập trung vào thảo luận những vấn đề còn vướng mắc của các môn thi. Thanks

@ matvu: Mình gửi mail cho bạn vào gmail rồi. Bạn hỏi lại Barfla nhé.

Sửa lần cuối:
M

miumiumin

Sơ cấp
10/10/12
16
0
0
Hà Nội

bạn ơi cho mình xin đề với, mail của mình: hangnguyenthu1989@gmail.com (b có tài liệu ôn quản lý NN VỀ kinh tế thì cho mình xin luôn nhé! thanks b nhìu)

L

langthuy

Trung cấp
24/6/12
54
0
0
34
nghệ an

tớ gửi cho các bạn rồi nhé

L

luuluylong

Trung cấp
25/8/12
70
0
0
ha noi

sao tới giờ này các bạn mới xin tài liệu vậy? làm thế nào mà học kip. dài khủng khíp lun.hjx

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA