Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

chi ac116 oi, cho e hỏi tí, bên KB gồm những phụ cấp j chị?
Cách tính lương thì hôm trước chị cho nói rồi, nhưng e k bik bên KB còn có những phụ cấp j nữa k?. Vidu như phụ cấp công vụ, phụ cấp trách nhiệm...???!!

bạn mới vào thì chỉ có pc công vụ thôi, còn lại là bồi dưỡng: tin hoc, phụ nữ, tiền làm thêm giờ, báo cáo quí và năm

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongthuy14

Sơ cấp
16/4/09
19
0
0
tp ho chi minh

ban pro62 hết viec roi hay sao ma noi linh tinh vay
ket qua dau ma ket qua lam moi nguoi sot ruot
biet thi hay noi ko biet thi thoi chu

Đúng rồi đó, mình cũng thấy vậy. Bạn Pro62 ơi, mọi người ai cũng đang chờ kết quả. Bạn chưa biết thì đừng có nói vậy làm mọi người tưởng thiệt vui mừng rồi lại không có, lúc đó càng chán nản hơn. Nếu bạn có tin chính xác thì thông báo cho mọi người cùng biết chứ đừng chơi mọi ngừời như vậy.

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

chi ac116 ơi, cho e hỏi thêm tí nữa, chị làm việc ở KB rồi thấy môi trường làm việc và mấy a chị e ở KB như thế nào? Làm việc có thoải mái k chị?? Mọi ng có ganh đua hay đấu đá j k?
Nói chung thì công việc ở đâu thì cũng phải có này có kia, nhưng chỉ lo sợ môi trường mà căng thẳng quá thì k chịu nổi, xì trét...chắc chết!!

T

thuyvandoan

Sơ cấp
24/4/09
8
0
0
bacgiang

Hết quý này có quyết định. đó là tin tớ hóng được ở BG

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

hết quý này là hết tháng 3 hả bạn ?????

uhm, đúng rùi đó. Chắc chắn đầu tháng 4 đi làm nhé, trong tuần này đến tuần sau có kết quả chinh thức...lần này là thật đó...tranh thủ chơi thêm 2 tuần nữa đi, ko đến lúc đi làm lại tiếc đó

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

mọi người trong diễn đàn ko ai có người quen ở kb tw ah.Nếu ai có thì hỏi thử xem tình hình thế nào he.mọi người đang lo lắng

mình nhờ người quen hỏi ở vụ tổ chức cán bộ là đầu tháng 4 này đi làm bạn ạ.

chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam

Không biết có nên hy vọng không đây ta???? thôi kệ, quẳng gánh lo đi...Dù sao cũng đợi cả mấy tháng rồi

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội

Theo như bạn nói thì mình thấy ko hợp lý lắm.vì giờ chua có kết wủa mà còn phải làm hs này nọ nữa thì tháng 4 đi làm là ko thể rùi.nhưng mình thank bạn nhìu

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

Theo như bạn nói thì mình thấy ko hợp lý lắm.vì giờ chua có kết wủa mà còn phải làm hs này nọ nữa thì tháng 4 đi làm là ko thể rùi.nhưng mình thank bạn nhìu

mình cũng ko rõ nữa nhưng họ bảo là tuần trước đã nhận được quyết định duyệt kết quả của BTC rồi,giờ chỉ chờ KBNN họ làm thủ tục nữa thôi là có thông báo rồi.vậy nêú tuần này mình nhận được thông báo thì có thể đi làm vào đầu tháng tư rồi.
người nào làm hs nhanh thì đi làm nhanh hihi:D.dù sao thì từ lúc nhận được quyết định đến lúc đến làm cũng là 1 tháng mà.

R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

bạn mới vào thì chỉ có pc công vụ thôi, còn lại là bồi dưỡng: tin hoc, phụ nữ, tiền làm thêm giờ, báo cáo quí và năm
chị ac 116 cho em hỏi trong thời gian tập sự thì có được hưởng phụ cấp công vụ ko vậy?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

chị ac 116 cho em hỏi trong thời gian tập sự thì có được hưởng phụ cấp công vụ ko vậy?

có bạn ơi, lãnh bình thường

Môi trường thì cũng tuỳ nơi thôi, mà mình thấy ở cơ quan nào cũng có vài người thế này thế nọ, ko thoát được đâu

H

hoahuongduong89bn

Sơ cấp
22/9/11
5
0
0
bắc ninh

trả biết bao giờ có thông báo chính thức nữa,haiz lại hết 1 ngày nữa, hi vọng tuần này có^^

chị ac 116 ơi chị có tin tức gì bên kho bạc thì thông báo cho bọn em ngay nhé!thankiu chị nhìu nhìu

H

hoaanhthao89

Sơ cấp
25/9/11
19
0
0
nghệ an

Chúng ta mong mỏi thế này mà kho bạc ko thấu nhỉ? hic, hết tuần rồi, lại tiếp tuần, cổ cứ dài ra không biết đến khi nào đây:wall:

thấu mô được hạnh, khi nào có qđịh đi làm mấy đứa biểu tình, đình công cho họ biết thế nào là chờ đợi hihi

T

thuydung2211

Sơ cấp
20/1/12
13
0
0
34
thanh hoa

chị ac 116 ơi, cho e hỏi hồ sơ phải làm nếu trúng tuyển là những gì ak, vì lý lịch tư pháp làm p đợi gần 1 tháng cơ mà e p làm ở thanh hoá mà lại thi ở hcm nên e hỏi để làm trước không có không kịp.

Q

quamitto

Sơ cấp
11/8/11
27
0
0
48
GG

Thì bạn cứ làm trước đi chứ có mất gì đâu mà lo, lý lịch tư pháp là kiểm tra xem mình có vi phạm pháp luật hay không, có đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hay không....Nói chung là kiểm tra tư cách công dân.Nếu có quen ai ở sở tư pháp thì làm hai đến ba ngày thôi mà.

P

peplai

Guest
20/10/11
9
0
0
33
thanh hoa

Lại một ngày một ngày nữa đã qua đi
Thông tin vẫn chưa có gì khả quan
hjx! chán ghê

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

chị ac 116 ơi, cho e hỏi hồ sơ phải làm nếu trúng tuyển là những gì ak, vì lý lịch tư pháp làm p đợi gần 1 tháng cơ mà e p làm ở thanh hoá mà lại thi ở hcm nên e hỏi để làm trước không có không kịp.

bây giờ đi làm lý lịch tư pháp được rồi đấy, lý lịch tư pháp có giá trị 45 ngày kể từ ngày ký lý lịch, mà trễ lắm tháng 5 đi làm, thì lý lịch vẫn còn giá trị, nên bạn đi làm đi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA