Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh
Ðề: Thi công chức kho bạc

đầu tuần sau có điểm đấy cả nhà ơi...vừa ngủ mơ thấy thế..đếch ngủ đc nữa...hehe..k biết mơ có đúng k...
^^

hôm trước mình mơ là mình bị trượt xong. đầu óc suốt ngày toàn ngĩ đến. :wall::wall::wall:
cầu mong có đm nhanh nhanh. để biết trượt khỏi phải hi vọng nữa.: 005:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mrxau

Trung cấp
20/11/12
59
0
6
34
Gia Lai

Nói về mơ hả? Em mơ em đậu các bác ạ, đc làm ở kho bạc tỉnh luôn nó mới gấu, rồi đi làm ngày nào về cũng đèo 1 em "hót gơ" cùng cơ quan, đang vi vu chở e nó, tự dưng có con muỗi chết tiệt nào bu ngay má, cắn 1 phát em có kêu :"Em ơi bắt hộ a con muỗi". Thế quái nào nó táng 1 phát giữa mặt em, con muỗi chết k kịp hút thêm xíu máu nào, banh xác. Em cũng đau thấu trời bừng tỉnh. Hoá ngủ mơ cười cười, mẹ tưởng bệnh, đập cho 1 phát. Quá ảo đúng k các bác. Cái vụ thi cử công chức nó làm mọi người hại não nhỉ?

T

trantuanhcute

Sơ cấp
21/9/11
29
0
0
Nam Định

Mình thì mơ đỗ ở thành phần dự bị, hjxx, chả hiểu kiểu gì lun :D, thôi tiếp tục hi vọng và chờ đợi vậy, sốt ruột quá rùi.

M

minhhangkt

Trung cấp
11/7/09
79
0
6
Bac Giang

mình thì mơ thì trượt, điểm chuẩn là 30, mềnh được 29,5đ, mơ cũng đau quá!

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

Mình thì mơ đỗ ở thành phần dự bị, hjxx, chả hiểu kiểu gì lun :D, thôi tiếp tục hi vọng và chờ đợi vậy, sốt ruột quá rùi.
đỗ ở thành phần dự bị là thế nào thế bạn ??? :025:

Sửa lần cuối:
Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

cuối tuần sau có điểm nhá..

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

cuối tuần sau có điểm nhá..
đêm qua em mơ gặp Bác Hồ :D

cuối tuần sau chuẩn bị kẻ khóc người cười nào >>>>>

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

Thông tin chính xac không bạn? đợi chờ ..........

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

mình thấy bên 4rum Hải quan, cũng bảo tuần sau thôi mà không biết thế nào, chờ tuần rồi thêm tuần nữa cũng vẫn chờ thôi :wall::wall::wall:

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

ui lam ở kb vất vả lắm hả bạn?vậy mà t cứ tưởng nhàn vì là cơ quan nhà nước mà

nhàn đâu có sướng bạn ơi, nhàn quá sẽ thấy mình ngu đi nhiều bạn ah, như mình đây này, thấy ngu đi nhiều quá.........

T làm cũng bình thường, cũng đang mong có điểm. 1 đõ, 2 rớt :) . t thấy có bằng ĐH thì nên thi kế toán or chuyên viên vì xét tuyển cũng tiêu cực lắm. Khó có cơ hội cho người tay bo :)

Đúng là xét tuyển không đến lượt người ngoài bạn ah, chỗ mình xét tuyển toàn dành cho con cháu, vào ngạch xét tuyển thì chấp nhận lương thấp hơn ngạch mình thi.

C

chuotghe189

Sơ cấp
17/10/12
21
0
1
Nghệ An

Vậy là cũng được nhận nửa tháng lương đầu tiên. Chờ với đợi khiến mình không dám vào công ty ngon mà chỉ dám làm kế toán bán hàng lương 3,5tr cho dễ rút cái bằng . Cơ khổ, chờ đợi thế nhưng vẫn biết trượt rồi. Định thi bên thống kê ai dè đi làm nó không cho nghỉ. Ôi cuộc đời thật lắm trái ngang. Cớ sao ta lại hoang mang thế này. Buồn quá. Lương thì hễ 1 tý là trừ ngược trừ xuôi. Đi làm thuê bên ngoài là khổ thế này đây.

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

thông tin trc mình hỏi ông anh bên kho bạc bảo ngoài 20-12 biết..hnay ông ấy bảo lại là cuối tuần sau..tức khoảng giữa tháng 12 là biết thôi..thông tin có vể chuẩn đấy các bác ạ..anh ấy bảo chấm xong hết rồi

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

thế thì mừng quá bớt phải ngóng nữa:freddy:

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

Vậy là cũng được nhận nửa tháng lương đầu tiên. Chờ với đợi khiến mình không dám vào công ty ngon mà chỉ dám làm kế toán bán hàng lương 3,5tr cho dễ rút cái bằng . Cơ khổ, chờ đợi thế nhưng vẫn biết trượt rồi. Định thi bên thống kê ai dè đi làm nó không cho nghỉ. Ôi cuộc đời thật lắm trái ngang. Cớ sao ta lại hoang mang thế này. Buồn quá. Lương thì hễ 1 tý là trừ ngược trừ xuôi. Đi làm thuê bên ngoài là khổ thế này đây.
giờ mình cũng làm tạm kiểu này, chỗ ngon nó > 5 triệu nó bắt nộp bằng gốc, nên không biết đâu mà lần. dặt dẹo vậy

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

Bây giờ làm lương thế là đc rồi. Bạn t toàn 3tr í. Làm kế toán bán hàng thì nó vất vả với dễ bị trừ lương hơn thôi. Bạn làm ở Vinh à? có chỗ nào giới thiệu t làm với.he

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

giờ mình cũng làm tạm kiểu này, chỗ ngon nó > 5 triệu nó bắt nộp bằng gốc, nên không biết đâu mà lần. dặt dẹo vậy

mới ra trường trên 5tr là ngon wa' rồi..bạn còn phân vân j nữa...:-j

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA