Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội
Ðề: Thi công chức kho bạc

Ôi! đau tim thật! không biết mình đứng thứ bao nhiêu ???/25 nữa! hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

Ôi! đau tim thật! không biết mình đứng thứ bao nhiêu ???/25 nữa! hic

Kho bạc các huyện thuộc Hà Nội à

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

Có bạn nào biết khu vực Đà Nẵng có kết quả chưa vậy. hồi hộp quá.
Ai biết thông tin gì thông tin cho mình với

Chuẩn luôn, chưa thấy nơi nào bắt công chức thi tuyển làm đơn cam kết phục vụ khi nộp hồ sơ cả.

Đơn cam kết phục vụ 5 năm là đối với trường hợp xét tuyển. Còn thi tuyển thì ko có đơn này đâu.

M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

Có bạn nào biết khu vực Đà Nẵng có kết quả chưa vậy. hồi hộp quá.
Ai biết thông tin gì thông tin cho mình với

Đơn cam kết phục vụ 5 năm là đối với trường hợp xét tuyển. Còn thi tuyển thì ko có đơn này đâu.

Thông tin chính xác thì chưa có nhưng tin lung tung lại có nhiều.thôi bà con cứ đợi đi nha.tui cũng đang đợi đây

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

U 3 mươi mấy rồi còn teen nữa ha, sướng quá :D? Há há, mình chưa từng nghe nói ở đâu thi công chức mà phải làm đơn cam kết phục vụ công tác 5 năm cả! Hay là địa phương bạn làm vậy nhỉ? Về mở lại luật cán bộ công chức và luật viên chức đi =))[/QUOTE
Đối với những đơn vị có hệ số khu vực 0,5 trở lên (khu vực biên giới, hải đảo, vùng sâu, vùng xa, vùng dân tộc ít người, vùng có dkkt đặc biệt khó khăn: như các tỉnh tây nguyên, một số huyện như Alưới (Thừa Thiên huế), Minh hóa (QB), Hướng Hóa (Qtri)... thì sẽ xét tuyển. lúc ấy phải làm đơn cam kết tình nguyện làm việc 5 năm. cam kết ấy có nghĩa là a c phải làm việc ở đây tối thiểu 5 năm ngta mới đồng ý cho chuyển công tác. Còn nếu giữa chừng a c bỏ ngang cũng được mà.
Còn những ai có ý nghĩ đã là công chức rồi thì không được thi công chức nữa cũng sai bét. không có luật nào quy định cả.

Hi hi, bạn giải thích cho bạn vitcaccac kìa . Bạn ý nói là bạn ý thi công chức phải làm đơn cam kết phục vụ ít nhất 5 năm =)). Rõ ràng quy định là xét tuyển mới yêu cầu đơn cam kết phục vụ 5 năm, không lẽ chỉ có địa phương bạn ý áp dụng thế ? :D

L

lanhketoan

Sơ cấp
4/10/12
17
0
0
TP Hải Dương

nghe noi nghuoi noi co diem xem dc rui. minh sót sinh sịch y
hihi. ko biet the nao nua

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

h làm j đã ai có kq..kể cả nội bộ cũng chưa có..các bạn cứ chờ đợi thêm..đừng lo lắng

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

e be /25 trac thi o ha noi roi

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

e o ha noi bien so xe la 30 hay 29 vay thi co khi 30/25

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

năm nay chắc đầu tháng 3 đi làm...nhìu ngày lễ đc thưởng nhiều fai biết...hý hý..^^

V

van022002

Trung cấp
4/4/10
55
0
0
ha noi

năm nay chắc đầu tháng 3 đi làm...nhìu ngày lễ đc thưởng nhiều fai biết...hý hý..^^
Bạn tự tin thế.... cho mình 1 chút tự tin đi. lo quá, sang hải quan thấy rôm rả quá, bên này buồn thiu. Ko biết kho bạc có hoành tá tràng giống hải quan ko nhỉ ?

M

maint101291

Trung cấp
17/8/12
54
2
0
33
Hà Nội
Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Bạn tự tin thế.... cho mình 1 chút tự tin đi. lo quá, sang hải quan thấy rôm rả quá, bên này buồn thiu. Ko biết kho bạc có hoành tá tràng giống hải quan ko nhỉ ?

tự tin lên bạn..sao phải âu lo suy nghĩ..mệt người đi

K

Kem ngon

Trung cấp
21/8/12
131
0
0
Ha Noi, Vietnam

t nói là có điểm của tất cả 3 cụm thi tại kho bạc trung ương lưu trong máy ý, chưa lên mạng nội bộ đâu. T có biết bạn thi ở NA đã xem đc điểm, cũng quen tận KBTW nhưng vẫn không đỗ.

phuongtham8366

phuongtham8366

Sơ cấp
12/9/12
19
0
0
35
ha long quang ninh

Kemngon lam bai chac chan lam k? Hinh nhu tu nam sau k tuyen ngach kiem ngan nua phai k ban, t cung co bang dh ma k dam thi ke toan phai xet tuyen ngach kiem ngan vi cho t dong ng thi qua nen so

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA