Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
H

Hamy85

Guest
8/4/16
0
0
0
38
AD
Có bạn nào có đề thi chuyên viên kế toán kho bac gửi mail giúp mình vs :anhdt2101@gmail.com. Mình cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangthien969

Guest
9/4/16
0
0
0
29
Các bạn ơi!!! Cho mình hỏi là ngạch " Chuyên viên nghiệp vụ" công việc cụ thể là làm gì? Mình thấy có nhiều bạn có thắc mắc này lắm và mình cũng đang có thắc mắc tương tự, hy vọng có anh chị hay bạn nào đó đang công tác tại kho bạc hay có quen ai làm trong kho bạc có thể trả lời giúp.....Cám ơn các bạn.

H

hoa11141

Guest
10/4/16
0
0
0
32
Mọi người cho mình hỏi cái này. Trong phiếu dự tuyển có yêu cầu ghi số hiệu chứng chỉ. Nếu mình dùng cái phiếu điểm TOEIC THÌ SỐ HIỆU GHI Ở ĐÂU ZÂY, HAY PHẢI LẤY BẰNG TOEIC ZẬY

vuimoingay

vuimoingay

Guest
5/4/16
0
0
0
36
Lương công chức tại Kho bạc nhà nước như thế nào các bác ơi

A

anhthibk

Guest
6/2/12
0
0
0
quang nam
Anh chị cho em hỏi em tốt nghiệp chuyên nghành kinh tế xây dựng có được thi chuyên viên xây dựng cơ bản được không?. Theo thông báo là chuyên nghành xây dựng dân dụng và kiến trúc .

X

Xxang

Guest
4/4/16
0
0
0
30
Mn ơi cho mình xin tài liệu với. Ko biết bắt đầu từ đâu. Bạn nào có mail cho minh xang1983@gmail.com. cảm ơn các bạn nhìu.

C

chianhnguyen

Guest
17/9/11
2
1
3
34
ninh thuan
Ai cho mình hỏi với Luật NSNN 2015 dùng thay thế Luật NSNN 2002 nhưng tới năm 2017 mới có hiệu lực thi hành. Vậy thì mình ôn thi theo luật nào vậy?
Luật kế toán cũng vậy @@
(Bạn nào có tài liệu ôn thi kiến thức chung với kiến thức chuyên ngành kế toán thì share mình với nhé Tranhuong.chn@gmail.com)

Theo mình vẫn thi luật NS 2002 đó bạn, vì năm nay mới 2016 thôi, mọi người vẫn áp dụng luật 2002 để thi hành

Sửa lần cuối:
B

Bunmy

Guest
11/4/16
0
0
0
30
Có bạn nào thi ngạch chuyên viên nghiệp vụ ko? cho mình xin ít kinh nghiệm thi với

Y

yukinguyen99

Sơ cấp
15/1/16
8
7
3
29
ối. Thông tin chính xác không bạn?
Không biết nữa :'( hồi mình thực tập thì chị hướng dẫn hỏi mình đầu năm có thi không? Chị bảo đợt này tuyển về các đơn vị. Sau giờ mất hút. Chắc do Đại hội vs kỉ niệm ngành :(

M

maihuong93

Guest
14/4/16
0
0
0
30
em chào các anh chị, cái mà em cần cơ bản nhất đầu tiên là tài liệu học. (các luật, nghị định)-em chưa cần tài liệu trắc nghiệm hay đề thi, khi nào học thuộc lòng luật đã hẵng hay
trên các diễn đàn có rất nhiều tài liệu, em không biết nên chọn cái gì để học và cái nào đang có hiệu thực (lỡ học mấy cái hết hiệu lực thì mất công)
Những anh chị nào đã thi và đỗ có thể tư vấn rõ cho e biết nên học luật nào, nghị định nào được ko ạ. Em rất cảm ơn ạ

M

maihuong93

Guest
14/4/16
0
0
0
30
các bạn ơi sao tài liệu mênh mông bát ngát vậy ạ.
ai có bộ tài liệu ôn thi MỚI NHẤT VÀ CẬP NHẬT không chia sẽ với mọi người ạ

X

Xxang

Guest
4/4/16
0
0
0
30
Thấy các bạn hỏi đề thi nhiều thế, các bạn vào link này để xem thêm nhé, ở đây đầy đủ rồi mà: http://webketoan.com/threads/146448-tai-lieu-on-thi-cong-chuc-kho-bac/

Hoặc vào đây download bộ mới nhất đầy đủ nhất cho năm 2016: CLICK HERE. Mình mới tải về thấy rất hay, có đủ mọi thứ và đặc biệt là có các luật nghị định qui định mới nhất, về ôn tẹt ga nhé !!!!
Bạn ơi trong hồ sơ thi tuyển có cần giấy khám sức khỏe ko nhỉ. Mình đang băn khoăn; giúp mình với hiii

N

Ngọcktln

Guest
18/4/16
0
0
0
31
Cho em hỏi thi công chức kho bạc chứng chỉ tiếng anh vs tin có cần yêu cầu của bộ ko hay trung tâm cũng đc ak.e ms có chứng chỉ của trung tâm thui ak

N

Ngọcktln

Guest
18/4/16
0
0
0
31
Đăng ký vào kho bạc chứng chỉ tin vs tiếng anh có cần yêu cầu của bộ không ak.em ms có của trung tâm thui

T

Tí Lùn Tẹt

Guest
19/4/16
0
0
0
30
nếu như đăng ký xét tuyển ngạch kế toán viên thì cần chuẩn bị những gì vậy các a/c? phỏng vấn tại tỉnh mình hay sao vậy?

N

Ngọcktln

Guest
18/4/16
0
0
0
31
nếu như đăng ký xét tuyển ngạch kế toán viên thì cần chuẩn bị những gì vậy các a/c? phỏng vấn tại tỉnh mình hay sao vậy?
Mình cũng đang mông lung là ko pít phải chuẩn bị những j.
Mong a.c chia sẻ giúp ak

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA