Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
N

neverage

Guest
21/10/09
1
0
1
36
hn
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

Bạn @missyou283 cho mình xin tài liệu ôn thi thuế với? thanks bạn nhiều
có bác nào có tài liệu ôn thi thuế thì gửi cho mình với nha, cảm ơn các bác rất nhiều.
mail mình là: viettuan69988@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

ElisaNguyen

Guest
7/7/09
1
0
0
35
Hanoi

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi missyou283 Xem bài
Mình k rảnh ngồi đọc xem có bãn nào share đề thi và đáp án tham khảo năm 2012 chưa nên ngồi tải lên. Nếu có rồi thì mấy bạn thông cảm! [Mỗi lần up chỉ dc 5MB nữa chứ :'( ]

Chắc chỉ post được Tin học với Tiếng Anh, mấy cái khác file lớn quá, nếu bạn nào cần p.m mail. Mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu mình có.

link: http://www.mediafire.com/download/7l..._THUE_2012.rar

Cảm ơn chia sẻ của bạn. Mình cũng đang tập trung ôn thi công chức thuế 2014. Bạn có thể share tài liệu cho mình được không? Mail của mình là huenguyen911vn@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

H

hoangquyen184

Guest
12/7/14
1
0
0
hà nội

Bạn ơi, bạn gửi cho mình xin tài liệu với, mail của mình hoangquyen.neu@gmail.com nhé! Mình cảm ơn bạn trước nha!^^
Mình k rảnh ngồi đọc xem có bãn nào share đề thi và đáp án tham khảo năm 2012 chưa nên ngồi tải lên. Nếu có rồi thì mấy bạn thông cảm! [Mỗi lần up chỉ dc 5MB nữa chứ :'( ]

Chắc chỉ post được Tin học với Tiếng Anh, mấy cái khác file lớn quá, nếu bạn nào cần p.m mail. Mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu mình có.

link: http://www.mediafire.com/download/7lli6f0q78dtv7x/MOT_SO_DE_THI_-_DAP_AN_THI_CONG_CHUC_THUE_2012.rar

V

vuonganh090

Guest
12/7/14
3
0
1
34
Thanh hoá

Mình đăng ký thi tuyển công nghệ thông tin. Có bạn nào có tài liệu share cho mình với nhé.
Mail của mình : anhtv.it90@gmail.com
Cảm ơn nhìu nhìu ạ :)

Sửa lần cuối:
T

thuhak09

Guest
13/7/14
1
0
0
33
tphcm

Anh chị nào có đề tin và đề anh văn không? cho e mượn tham khảo với ạ

Z

zika26

Guest
14/1/11
1
0
1
tp HCM

@missyou283 bạn cho mình xin tài liệu ôn thi thuế với, mail của mình là muaphale_3040@yahoo.com, cảm ơn bạn nhiều!

T

thanhhuong123vt

Guest
7/7/14
5
0
0
38
viet tri

Tình hình là mình thấy ôn môn Tin học thật khó, vì các câu hỏi nếu thực hành trên máy thì dễ nhưng lai ra câu hỏi dưới hình thức trắc nghiệm. Cứ lung tung, mông lung, và khó nhớ kinh khủng ý các bạn ạ. bạn nào có mẹo nào học Tin nhanh không bảo hộ mình với.

Theo quy định thì không phân biệt hình thức đào tạo, vậy mình có 1 bằng ĐH kế toán chính quy và 1 bang Đaih học Tại chức Tiếng Anh của trg ĐH quốc gia Hà nội thì chắc mình được miễn Môn Tiếang Anh nhỉ. hic. Giá mà có cái băng Trung cấp tin thì được miễn cả môn Tin. hic

T

thuhoai87

Sơ cấp
18/6/14
5
0
0
Nghệ An

Bạn ơi phiền bạn gửi tài liệu đầy đủ vào mail chuotchit@gmail.com dùm mình với nhé. Cảm ơn bạn nhiều

link: http://www.mediafire.com/download/7lli6f0q78dtv7x/MOT_SO_DE_THI_-_DAP_AN_THI_CONG_CHUC_THUE_2012.rar

H

Hồng Hạnh 16

Guest

@missyou283 : bạn gửi giúp cho mình với được không. Mail của mình là hanhbeo161@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều nha...

T

tungvd84

Sơ cấp
15/12/12
5
0
1
34
ha noi

Bạn nào có tài liệu ôn thi hoặc biết chỗ nào mua giáo trình không chỉ giúp mình với. Email: danhtung20091990@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA