Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoai tiep

Guest
11/7/14
1
0
1
35
ha noi
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

-Bạn nào thi công chức thuế 2014 nghạch chuyên viên và kiểm tra viên thuế cho mình xin tài liệu nhé. cảm ơn nhiều!
-Thông tư , nghị định thì down bản mới nhất tính đến 2014 phải không các bạn?
Mình không biết nên ôn tài liệu thế nào , bạn nào có tài liệu thì cho mình và trả lời giúp mình câu hỏi trên nhé, thanks.

Sửa lần cuối:
1

1123456789

Sơ cấp
3/10/12
17
0
0
34
vinh phuc

Các bạn ơi có ai đi ôn ở TANET không>? có bào giảng của cô Cúc chia sẻ cho mọi người với. Hì hì. Mình thấy bài giảng của cô vừa ngắn gọn dễ hiểu,nhưng mà mình lại ko có điều kiện đi ôn :((

D

Dang Thu Loan

Guest
4/8/11
4
0
0
ninh binh

Bạn missyou283 ơi, mình năm nay định thi mà không có tl gì. Bạn gửi cho mình với Dangthuloan89@gmail.com. Cảm ơn bạn nhìu nhìu

D

Dang Thu Loan

Guest
4/8/11
4
0
0
ninh binh

B gửi cho mình xin tài liệu bạn có nhé. Thanks b. mail:dangthuloan89@gmail.com

H

hoanghoa90

Guest
9/6/14
2
0
0
34
Tam Đảo

Ai có TL Tiếng Anh B và Tin học cho mình xin với. 2 môn này mình k bit bắt đầu ôn dư nào cả.hix

T

thuyphamvp

Guest
16/7/14
5
0
1
vĩnh phúc

Mọi ng ơi có tài liệu ôn thi ngạch chuyên viên, kiểm tra viên share cho m với. mình ko biết ôn từ đâu, xin gửi cho mình theo email:thuyphamvp@gmail.com.
thanks!

Y

yenlthvt

Guest
17/7/14
3
0
1
36
ha noi

Mọi ng ơi có tài liệu ôn thi ngạch chuyên viên, kiểm tra viên share cho m với. mình ko biết ôn từ đâu
------> Mình cũng vậy, nhờ các bạn gửi giúp mình vào mail: yen.lth@acb.com.vn với ạ. Mình cảm ơn các bạn nhiều!

C

cxdt

Sơ cấp
11/10/10
14
0
1
36
tphcm

Bạn nào có tài liệu share cho mình với nhé : fuo2605@yahoo.com.vn . Thanks các bạn nhiều.

T

tranqtoan 0801

Sơ cấp
12/7/14
45
0
1
34
thái thụy, thái bình

Anh chị ơi cho em hỏi khi làm thuế tndn có trích dự phòng giảm giá hàng tồn kho nhưng thực tế trong kỳ không có biến động về giá nên ko sử dụng vậy khi làm bài thì em phải xử lý ntn? Vì theo thông tư 123 thì ko dc tính vào thu nhập khác. Vậy liệu có dc trừ vào chi phí dc trừ ko ạ. Anh chị giúp em với em cảm ơn

T

tiendat97vnn

Guest

Bạn ơi bạn gửi giúp mình qua mail linhchamhp@gmail.com nhé. thanks bạn nhiều!!!
@missyou283 chị gửi cho e qua mail: linhchamhp@gmail.com nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
S

Smallsunny

Guest
14/7/14
1
0
0
Tây Ninh

@missyou283 ơi, có thể cho mình xin tài liệu ôn thi thuế được không? Mail mình là nn_trinh2010@yahoo.com.
Cám ơn bạn rất nhiều!!!

T

thanhtuyen2508

Sơ cấp

Bạn Missyou283 ơi gửi mình tl tiếng anh, tin học với, mình dowloa ko dc, Mail mình là thanhtuyen250890@gmail.com, mình cảm ơn bạn nhiều!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA