Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
T

tranvinhtam

Sơ cấp
23/7/13
8
0
0
33
hà tĩnh
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

Mọi người có ai đăng ký lớp học ôn k ạ. E thấy Tanet đang mở lớp 17/7 học. Có ai học k cho e ý kiến vs ạ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoansaigon206

Sơ cấp
21/5/13
17
0
1
37
HCM

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi missyou283 Xem bài
Mình k rảnh ngồi đọc xem có bãn nào share đề thi và đáp án tham khảo năm 2012 chưa nên ngồi tải lên. Nếu có rồi thì mấy bạn thông cảm! [Mỗi lần up chỉ dc 5MB nữa chứ :'( ]

Chắc chỉ post được Tin học với Tiếng Anh, mấy cái khác file lớn quá, nếu bạn nào cần p.m mail. Mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu mình có.

link: http://www.mediafire.com/download/7l..._THUE_2012.rar

Cảm ơn chia sẻ của bạn. Mình cũng đang tập trung ôn thi công chức thuế 2014. Bạn có thể share tài liệu cho mình được không? Mail của mình là hothitrang87@gmail.com Mình cảm ơn bạn

T

tuanphankh

Guest
26/3/14
1
0
0
32
Nha Trang

Em đang muốn ôn tập thi thuế ,anh chị nào có tài liệu về thuế cũng như các dạng bt về thuế cho em xin nhé ,em chân thành cảm ơn các anh chị

Q

quynhnhuktrv

Sơ cấp
4/6/13
6
0
1
34
Vũng Tàu

Đánh dấu để học hỏi các anh chị :)

H

hoang.anhthu.3

Guest

Bạn @missyou283 gửi tài liệu cho mình với, mình cảm ơn nhiều mail của mình: hoanganhthu2@gmail.com

H

hiennguyenptfn

Sơ cấp
23/8/12
19
0
1
35
ha long - QN

Mình ở Hà Nội bạn nhé. Có gì bạn cứ alo cho mình cho tiện

H

hoacomay2410

Guest
16/7/14
1
0
0
33
Hà Nam

@missyou283 bạn cho mình xin tài liệu ôn thi thuế với nhé! cảm ơn bạn nhiều! mail mình là tam.hato@gmail.com,
@missyou283 ơi, bạn cho tớ xin tài liệu ôn thi thuế với! mail tớ là tam.hato@gmail.com, cảm ơn bạn nhiều nhé!

M

minhthuankt

Guest
15/7/14
1
0
0
34
hà nội

@missyou283 ơi, phiền bạn gửi giúp mình tài liệu bạn có với, mail mình là minhthuankt1989@gmail.com. Cảm ơn bạn rất nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA