Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
chúc cả nhà có 1 sinh nhật thật vui vẻ :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thienban

Guest
22/9/09
0
0
0
38
Tp.hcm
Sinh nhat weketoan

Cho mình tham gia với,kiki năm nay làm hoành tráng không vậy?

M

missvi91

Guest
25/8/11
3
0
0
32
Đà Nẵng
e đang ở Đà Nẵng, muốn tham gia lắm!!! Có cái k rành đường xá trong ấy với lại k quen bt nhiều...làm sao đây?:046:

D

dungdaico

Guest
16/8/11
0
0
0
HCM
e đang ở Đà Nẵng, muốn tham gia lắm!!! Có cái k rành đường xá trong ấy với lại k quen bt nhiều...làm sao đây?:046:
Vấn đề nhỏ nhoi nhu vậy mà cũng phải bận tâm hả bạn,nếu ko ngại mình sẽ giúp

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Đính chính dùm bác Trung voi là: Đi 2 người, giống như năm ngoái không thì mới chắc chắn 50% ;)
Anh tham gia nhé chú Nam và cho anh TK để anh nộp tiền. Ăn chơi với nhóm này vui à có thể là anh đi 2 người như năm ngoài heheheheeh

Thanks

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
phantuannam hiện nay đang nghiên cứu tiết mục này để trình diễn trong dịp sinh nhật WKT lần 9 tại Tp. HCM

Các bạn nam tham khảo nếu đồng ý thì cùng tham gia với mình nhé

[video=youtube;9X_SMjZfRGc]http://www.youtube.com/watch?v=9X_SMjZfRGc&feature=related[/video]
Anh Nam mừ tham gia em bỏ ngoài Bắc bay vào Nam lun ná.

M

mshan

Guest
10/10/11
0
0
0
35
HCM
Em là thành viên mới, em đăng ký 2 suất nhé. Em sẽ chuyển tiền trc ngày 29/10 để dc giảm giá hjhj...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh Nam mừ tham gia em bỏ ngoài Bắc bay vào Nam lun ná.
Thứ 1 : Anh đang nghiên cứu kỹ lại động tác khi trình diễn
Thứ 2 : Anh đã vận động được một số anh sau : Hai Tam, tranvanhung, ThanhNam, KhuatqThin, Cothant, Adam Tran, VTM, NPT, levanton, thanhvunt, TheHoang đăng ký biểu diễn rồi nhá, các anh ý còn táo bạo bảo cái quạt vẫn còn to, kiếm hẳn cái ly nhựa 7 màu thay thế mới kinh đấy!!! :046:
Thứ 3 : Chưa có thời gian tập đội hình

P

pham tran dinh van

Guest
24/12/10
2
0
0
33
bến tre
muốn đăng kí, thì đăng kí như thế nào? Chuyển tiền rồi không nhận được phiếu tham gia gì hết khi đến bữa tiệc sao xác nhận được, mình là thành viên mới chưa biết mong mọi người trả lời giúp

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
muốn đăng kí, thì đăng kí như thế nào? Chuyển tiền rồi không nhận được phiếu tham gia gì hết khi đến bữa tiệc sao xác nhận được, mình là thành viên mới chưa biết mong mọi người trả lời giúp

Xin hỏi tới nơi có phải đem theo UNC hay lệnh chuyển tiền ko BTC? kaka

M

Miskhokho

Guest
13/9/11
1
0
0
HCM
Em cũng là thánh viên mới, đăng ký tham gia 1 suất, mà đk thì phải làm những j hở anh chị?

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Tạm thời mình đăng kí 1 chỗ, còn n chỗ đễ dụ dỗ thêm :d

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Bạn yên tâm, kiểu gì trước khi bước chân vào nhà hàng bạn còn bị "check" thêm 1 lần nữa kìa :004:

Xin hỏi tới nơi có phải đem theo UNC hay lệnh chuyển tiền ko BTC? kaka

Đúng là bệnh nghề nghiệp :004:

@phantuannam : Em quên mất 2 người trong đội hình múa quạt : Lão Việt kiều và Ngoại Gân , hí hí ...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Bạn đăng ký trên topic này và tiến hành chuyển khoản cho BTC (BTC sẽ kiểm tra và xác nhận - tuy nhiên bạn nên chủ động thông báo trên topic rằng bạn đã chuyển khoản để BTC xác nhận trực tiếp luôn)

Em cũng là thánh viên mới, đăng ký tham gia 1 suất, mà đk thì phải làm những j hở anh chị?
Sinh nhật WKT không giới hạn thành viên đăng ký tham gia tham dự nên không có điều kiện gì ràng buộc ngoài việc tham gia thì phải đóng phí tham dự.

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Thứ 2 : Anh đã vận động được một số anh sau : Hai Tam, tranvanhung, ThanhNam, KhuatqThin, Cothant, Adam Tran, VTM, NPT, levanton, thanhvunt, TheHoang đăng ký biểu diễn rồi nhá, các anh ý còn táo bạo bảo cái quạt vẫn còn to, kiếm hẳn cái ly nhựa 7 màu thay thế mới kinh đấy!!! :046:
Em Hết sức mong chờ vào tiết mục này....

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Oa! hot hot hot :yo yo (2)::yo yo (2)::yo yo (2): Em đăng ký 1 suất nhé, bay vào Nam cho máu
Anh coi cái nì nhá, em và con gái cũng rất thích đó.

[video=youtube;olHxqj5AJbM]http://www.youtube.com/watch?v=olHxqj5AJbM[/video]

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận