Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhoccan87

Guest
17/4/09
8
0
1
HCM
Mình sẽ tham gia với các bạn. Lần trước bận công tác nên không đi offline được. Hẹn gặp lại mọi người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Mina ơi, hôm nay chị đã chuyển 200K vô TK VCB của em rồi nhé!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
K

khoavi

Guest
29/9/09
2
0
0
lâm đồng
Sắp tới ngày rồi mà em chưa sắp xếp được lịch đi ngày đó. Hix buồn quá. Chắc phải viết đơn xin phép xếp đi quá. Giao lưu học hỏi mấy anh chị chứ. Hi hi. Thấy cái menu bụng nó kêu quá chừng...

B

bumkt

Trung cấp
9/5/11
78
0
0
37
hcm
Hix, mình đã đăng ký 2 vé rùi nhưng ngày đó chị em mình ko tham gia được, mình về ăn đám cưới cậu út ở Bình Thuận ùi. Mới tham gia diễn đàn chưa tham dự được kỳ vui chơi nào giờ muốn nhân cơ hội này gặp gỡ mà làm sao đây??? Tiếc ngậm ngùi!!!:011::011::032:

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
e nick "vubinhanduong" đăng ký một suất nha, chiều nay hoặc trưa em tranh thủ ra chuyển tiền nhé, phải nghỉ học đó nha, hxhxhxhxhx..............mới bắt đầu đi học mà đã nghỉ rùi, kaka mình là học sinh ngoan.
Àh tuyển vệ sĩ: Do đoạn đường đi hơi xa xíu mà đêm lại khuya nên em cần tuyển vệ sĩ bảo vệ cho "Thị Nở" nếu ai đi ngang qua đoạn đường Trường Chinh (Ngã tư bảy hiền" thì cho em đi chung nha, gái trai đều được, em sợ đi đêm 01 mình lắm, nhỡ gặp anh "Chi Phèo" làm liều thì chết "Thị Nở" lun.
có ai làm vệ sĩ thì PM Yahoo lại cho em nhé: bebong_dangyeu_136.
hí hú hí hú sắp được ăn nhậu rùi, kakaka 02 chai 3 xị...

T

thinhht

Guest
29/10/08
0
0
0
36
tphcm
alo...em là 1 thành viên acc nghiệp dư,hok biết có tham gia đc hok ta??
Làm thì dở nhưng thấy vui wa cũng ham..hố:dogrun:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
alo...em là 1 thành viên acc nghiệp dư,hok biết có tham gia đc hok ta??
Làm thì dở nhưng thấy vui wa cũng ham..hố:dogrun:
Chào bạn, trong diễn đàn rất nhiều thành viên không biết gì về kế toán.

Mina nhận được 200k từ bạn Phi Phuong, Thanks!

Sửa lần cuối:
The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
@vubinhanduong
ngã tư 7 hiền thì mình nghĩ nhiều thành viên ở khu vực đó lắm. Bạn cứ tham gia sinh nhật đi, đến đấy chắc sẽ có người đưa về thôi.

T

thinhht

Guest
29/10/08
0
0
0
36
tphcm
oke chị, có j thì e sẽ pm sớm....Tại đag tính rủ pé "vubinhanduong" đi rùi về bên em....lun mai zề mà ẻm hok chịu,hic hic:wall:

CHÚC PARTY ZUI ZẺ, THÀNH CÔNG!!

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương
Chị Mina ơi cho em đăng ký 1 suất dự bị thôi có được không, vì đang chờ sự đồng ý của 1 người .... híc híc. Em rất muốn đi gặp mặt mọi người
Đến bữa đó em đến đóng tiền sau. Cảm ơn trước

N

nhoccan87

Guest
17/4/09
8
0
1
HCM
Mình là thành viên của Webketoan lâu rồi mà chưa có dịp gặp mặt mấy anh chị em! Bác Cothant là Đỗ Hữu Phi Ngọc phải không, mình mới chuyển phí cho 2 suất vào tài khoản rồi đó. Nhờ chị Ngọc xem lại dùm nha. Hẹn gặp mọi người

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA