Vui mừng vì hôm nay SN bác ERPVN!?

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hôm nay có phải là SN bác ERPVN không vậy? mà sao hỏng thấy ai chúc mừng hết vậy kà. Thui em chúc mừng bác vậy.

Chúc bác sớm quay lại với người yêu ERP của bác. Chúc bác năm mới làm được nhiều hơn nữa cho người yêu của mình..... Chúc bác vui vẻ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Huy vọng hôm nay đúng là ngày sinh nhật của anh erpvn.
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !:birthday:
Chúc anh bước sang tuổi 30 vững vàng hơn, thàng công hơn trong công việc và hạnh phúc hơn trong cuộc sống anh nhé !
PS> oái 30 tuổi rùi, lấy " vợ" đi anh erpvn ơi.... !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
leloanbt nói:
Huy vọng hôm nay đúng là ngày sinh nhật của anh erpvn.
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !:birthday:
Chúc anh bước sang tuổi 30 vững vàng hơn, thàng công hơn trong công việc và hạnh phúc hơn trong cuộc sống anh nhé !
PS> oái 30 tuổi rùi, lấy " vợ" đi anh erpvn ơi.... !
Trai nhi chí tại bốn phương, chí lớn chưa thực hiện quyết không lấy vợ anh Erpvn nhỉ?

Mà anh không lấy vợ thì anh để cho em gái anh lấy chồng nhá, kẻo tội em nó :mrstraetz

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng SN anh!!! (em ghét ai SN, em chúc mà hỏng dắt em đi ăn lắm đó :wall: )

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Sinh Nhật EPRVN nhìn vào thấy đỏ chói cả mắt. Chị nhảy vào để xanh xanh đỏ đỏ cho em em nhỏ nó ham

Chúc sinh nhật vui vẻ . Chúc ERPVN thành công & sớm quay trở lại với ERP

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Cám ơn các bác nhiều nhé, nhà em xỉn tới hôm nay mới thấy topic này.

Mấy em gái đừng xúi anh lấy vợ nhé! Anh k dại đến thế đâu, thấy mấy ông có vợ cực thấy ớn... như anh PAT chẳng hạn... ốm k nổi haha

erpvn nói:
Cám ơn các bác nhiều nhé, nhà em xỉn tới hôm nay mới thấy topic này.

Mấy em gái đừng xúi anh lấy vợ nhé! Anh k dại đến thế đâu, thấy mấy ông có vợ cực thấy ớn... như anh PAT chẳng hạn... ốm k nổi haha

Hê.......lại Yết kiêu rùi................Sinh nhật rùi Cướp Vợ đê...............:friend: ..............:drummer:

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Anh EPR ơi em thấy mọi người chúc anh SN nên chúc theo vậy! nhưng em thích câu này của bác cothan hơn:"em ghét ai SN, em chúc mà hỏng dắt em đi ăn lắm đó )

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
erpvn nói:
Anh cứ không lấy đi....rùi sẽ bít mình dại cỡ nào....kekeke.

Happy Birthday anh nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA