Lập kỷ lục mới về số người online, Có ai đồng ý không nào!!

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thời gian tổ sẽ vào khoản buổi trưa, bọn em cố gắng học ra sớm là có thể tham gia được.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hôm nay đã là 12/5 rồi không thấy thông báo gì......................các bác định sao?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
tranh thủ lúc sếp ra ngoài mình online liền vậy mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thời điểm đã được quyết định là vào buổi trưa ngày 19/5/2006, mọi người chờ thông báo chính thức từ BQT nhé. Thân.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Chà, đúng ngày sinh nhật Bác, nên ngày đó là tết trồng cây, lẽ ra phải đi trồng cây mới đúng.
Cơ mà ta thi đua lập thành tích thế này cũng được quá chớ. :cool2:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hy vọng mình cũng tham gia được.................!!!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Lệnh tấn công đã có:

TỪ 12h:00' ĐẾN 12h30'
NGÀY 19-05-2006​

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chuẩn bị tấn công ! Spam ào ạt nào ! :lol:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Tại sao không bắt đầu từ 11h30, bởi vì từ thời điểm đó có những người đang làm việc tại CQ cùng tham gia. Từ 12h hết giờ làm việc mọi người sẽ đi về hoặc ra ngoài nghỉ ngơi!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vì thời gian nghỉ trưa của mọi người có thể không thống nhất với nhau anh à, nếu ai nghỉ trưa lúc 11h30 thì đi ăn xong, quay về công ty cũng sẽ từ 12h-12h30. Còn ai nghỉ trưa lúc 12h thì càng tốt, tranh thủ 5p online vào wkt thế là xong, hi hi.

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Mà sao không thấy chương trình gì để bà con còn chuẩn bị nhẩy. Thời giờ thì biết rồi. Văn thì chưa được thưởng thức. Bình OverAC sao chưa thấy trình làng văn vẻ cho bà con? Sốt ruột quá

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Nguyễn Bình nói:
Mà sao không thấy chương trình gì để bà con còn chuẩn bị nhẩy. Thời giờ thì biết rồi. Văn thì chưa được thưởng thức. Bình OverAC sao chưa thấy trình làng văn vẻ cho bà con? Sốt ruột quá
Vụ văn vẻ này em bàn giao lại cho PhanTuanNam rồi chị ơi.

Ông Phan Tuấn Nam: Sao ông còn chưa post chương trình lên để bà con cùng biết đi nào.

Cothant nói:
Vì thời gian nghỉ trưa của mọi người có thể không thống nhất với nhau anh à, nếu ai nghỉ trưa lúc 11h30 thì đi ăn xong, quay về công ty cũng sẽ từ 12h-12h30. Còn ai nghỉ trưa lúc 12h thì càng tốt, tranh thủ 5p online vào wkt thế là xong, hi hi.
Phải online được nữa tiếng mới chắc ăn chứ người 12g đến 12g5', người 12g10' đến 12g15' thì cũng như không rồi. Bà con cố gắng lên nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Kế hoạch chính thức các bạn xem ở đây nhé

Các vấn đề càn thảo luận chúng ta tiếp tục post ở đây nha.

Tạm thời mình chưa tạo topic để ghi lại dấu ấn kỷ lục. Chăc khoảng 19-5-2006 sẽ tạo để bớt loãng.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
ncxn thì vô tư truy cập (đang thất nghiệp nà) nhưng có vài lời chí chóe choa zdui!
1. Nếu mọi người cùng ủng hộ đợt "phát động" này để coi trên 10.000 mem>>>truy cập trong khoảng 30 phút hihi. không biết chiện rì xảy ra, theo em nghĩ nó cũng tương đương với một trận DDOS xinh xinh chứ hổng chơi đâu. Và nếu khi đó có thông báo đại loại như ri thì các bạn đừng có buồn nha " Error : MySQL error ...because have too connetions this times....Please click on refesh button on your browse..."
2. truy cập không thì không nói làm gì, cao lém cũng như trên trong khoảng thời gian đó thui nhưng nếu các thành viên (giả sử cùng loged in) cùng post bài trong một lúc khoảng trên 500 bài or more xem, không biết liệu cái database (của VBB được xem là tốt nhất hiện nay) có làm việc tốt không nhỉ. có tròy mới biết. Em nghĩ owner group nên backup trước giờ G để dự phòng.
==================
ngoài lề : muốn lập kỷ lục này, đơn giản chỉ cần một query update! hihi
Dù sao hôm đó em cũng mò vô ngồi trong này trước (để vô không được rùi ấm ức)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
nguoiconxunui nói:
ncxn thì vô tư truy cập (đang thất nghiệp nà) nhưng có vài lời chí chóe choa zdui!
1. Nếu mọi người cùng ủng hộ đợt "phát động" này để coi trên 10.000 mem>>>truy cập trong khoảng 30 phút hihi. không biết chiện rì xảy ra, theo em nghĩ nó cũng tương đương với một trận DDOS xinh xinh chứ hổng chơi đâu. Và nếu khi đó có thông báo đại loại như ri thì các bạn đừng có buồn nha " Error : MySQL error ...because have too connetions this times....Please click on refesh button on your browse..."
2. truy cập không thì không nói làm gì, cao lém cũng như trên trong khoảng thời gian đó thui nhưng nếu các thành viên (giả sử cùng loged in) cùng post bài trong một lúc khoảng trên 500 bài or more xem, không biết liệu cái database (của VBB được xem là tốt nhất hiện nay) có làm việc tốt không nhỉ. có tròy mới biết. Em nghĩ owner group nên backup trước giờ G để dự phòng.
==================
ngoài lề : muốn lập kỷ lục này, đơn giản chỉ cần một query update! hihi
Dù sao hôm đó em cũng mò vô ngồi trong này trước (để vô không được rùi ấm ức)

Bác đừng có khéo lo, đây là một sự kiện có tổ chức của BQT đàng hoàng việc liên lạc với Vbulettin cũng như backup database đã có chuẩn bị, bởi vậy mới phải thông báo rộng để chư vị gần xa biết chứ, E nghĩ sẽ ko có vấn đề gì vì nói nhỏ E vào mấy forum xxx (cùng phiên bản với ta) thường xuyên có mặt khoảng 600 đến 700 thành viên mà vẫn ổn chưa nói tới lúc cao điểm

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
nguoiconxunui nói:

Thanks bạn đã nhắc nhở, trong ngày online này thì bộ phận kỹ thuật của wkt cũng đã chuẩn bị một số phương án. Mong là các bạn vào đúng theo thực lực chứ spam hoặc dùng lệnh thì sẻ mất ý nghĩa của việc lập kỷ lục.

K

ketoanmem

Guest
6/5/06
1
0
0
ha noi
Admin ơi! Em thấy ý tưởng hay đó, nhng7 em chỉ sợ sau đó Server mà die thì em bit dzô đâu mà tham khảo nghiệp vụ đây. Bộ phận kỹ thuật chuẩn bị kỹ nha...!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Buổi trưa thì hội online, thế buổi tối có offline không?

Tôi chợt nghỉ ra một ý này. Khôngbiết có nhà tài trợ nào chịu tài trợ không? Đó là quà tặng cho Web Kế tóan, tặng cho CLB Anh Em Tôi làm công tác xã hội. Như vậy ngày hội online vừa vui vì mọi thành viên cùng hẹn nhau online, mà vừa góp phần đóng góp vào quỹ của Anh Em Tôi.

Nghĩ là vậy thôi, nhưng có ai tài trợ mới được chứ!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thật tiếc là không tham gia vào chương trình này được (dù rất muốn). Buổi trưa PHL không thể online.
Hì hì, mong rằng buổi tối, khi PHL có thể online, sẽ giật mình vì kỷ lục mới!
Cheer!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA