Lập kỷ lục mới về số người online, Có ai đồng ý không nào!!

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Hay là chúng ta online nhân dịp 30/4-1/5 này đi các bác ơi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
hoangaccounting nói:
Hay là chúng ta online nhân dịp 30/4-1/5 này đi các bác ơi.
Chú này nghĩ sao vậy nhỉ, ngày đó bà con nghỉ ngơi và offline thư giãn thì chú lại bảo lên net à, ngày đó chắc forum vắng như chùa bà đanh ý. Nếu ngày ấy chú rảnh mời chú ra Nha Trang chư lên net làm gì.

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Em nghĩ để nhân tiện chào mừng 30/4 và điều đó sẽ gắn liền với sự kiện nên mọi người sẽ nhớ lâu,chúng ta nên online trước ngày này, vào khoảng ngày 27/4 hay 28/4 gì đó.

M

mysterious_girl

Guest
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
phunganh285 nói:
Em nghĩ để nhân tiện chào mừng 30/4 và điều đó sẽ gắn liền với sự kiện nên mọi người sẽ nhớ lâu,chúng ta nên online trước ngày này, vào khoảng ngày 27/4 hay 28/4 gì đó.
ý kiến này cũng hay đấy, quangteo ủng hộ hết minh.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Thống nhất với mọi người là không nên chọn ngày nghỉ. Và đề xuất mấy ngày sau:
1. Nếu trong tháng 5 : thì mình có thể chọn ngày 12/5 đó là ngày Lễ Phật Đản, hoặc 19/5 SN Bác. Đều là ngày thứ 6, và chọn ngày hơi đặc biệt để mọi người dể nhớ

2. Tháng 5 có thể không kịp thời gian để mọi người nắm thông tin về ngày hội online này => chọn ngày 21/6, ngày Nhà Báo VN, ngày thứ 4, . Ngày này về thời gian, hay ý nghĩa thì cũng hay (chỉ có ngày này không phải ai cũng biết nên kho nhớ hơn)

Những ngày trên cánh kể toán dù có bận rộn thì cũng có thể tranh thủ để online được

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Em thấy ngày nào cũng được trừ ngày thứ 7 và chủ nhật!Nhưng các bác làm cho sớm kẻo mọi người cạn hết nhiệt huyết

N

nguyenphucbac

Guest
to:tất cả những thành viên
mình là người mới tham gia nhưng mình thấy cứ để mọi chuyện diễn ra tự nhiên sẽ hay hơn.Mình không đồng ý với ý kiến của Bình đâu
thông cảm nhé

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thien Thanh_ nói:
Chậc, bác chẳng hiểu ý em!
Hồi đó như vậy vì nó như vậy!!! Ngẫu nhiên như vậy, còn bây giờ các bác định đồng tâm lại để lập được hơn 18.000 thì có ý nghĩa gì.
To be hay cuoi & cac mem khac:
Thiên Thanh ko đồng ý phá con số 391, con số này phản ánh đúng thực tế hơn. Nếu các bác lập được con số 18.000 thì nó chỉ là số thành viên tham gia thôi. Ko phải con số kỷ lục online ngẫu nhiên. Và ko phản ánh đúng thực tế.
Đây là căn bệnh . . .
Trên thê giới này có mấy kỹ lục được lập nên một cách ngẫu nhiên? Việc lập kỷ lục là việc làm của cả ý chí toàn bản thân, ý chí toàn tập thể chứ không phải là sự ngẫu nhiên mà thành bạn ạh.
Việc Bình đã nêu ở trên cũng là cách thể hiện sự đồng tâm quyết tâm thực hiện một kỷ lục để là một kỷ niệm cho WKT ta thôi mà có gì mà bạn phải phản ứng gay gắt thế? :babana:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
xuantham nói:
Thống nhất với mọi người là không nên chọn ngày nghỉ. Và đề xuất mấy ngày sau:
1. Nếu trong tháng 5 : thì mình có thể chọn ngày 12/5 đó là ngày Lễ Phật Đản, hoặc 19/5 SN Bác. Đều là ngày thứ 6, và chọn ngày hơi đặc biệt để mọi người dể nhớ

2. Tháng 5 có thể không kịp thời gian để mọi người nắm thông tin về ngày hội online này => chọn ngày 21/6, ngày Nhà Báo VN, ngày thứ 4, . Ngày này về thời gian, hay ý nghĩa thì cũng hay (chỉ có ngày này không phải ai cũng biết nên kho nhớ hơn)

Những ngày trên cánh kể toán dù có bận rộn thì cũng có thể tranh thủ để online được

Chị Thắm ơi để đến chừng đó em sợ ngụi mất! :now:
Thứ 6 tuần này chúng ta lập kỷ lục nhân 30-4 đi, đến tháng 5, tháng 6 ta làm tiếp (nếu có thể).
Luôn chờ đợi đến ngày ấy! :sleep:

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
Mình là thành viên mới. Mình cũng vào trang này nhiều lần rồi và cũng để ý con số kỹ lục này rồi. Thực sự mình mong rằng sẽ có thời điểm con số online sẽ tăng hơn nữa nhưng nếu để mọi người hẹn nhau online thì mình thấy không có hay. Chúng ta phải đối mặt với thực tế chứ, ai lại tạo ra cái mà không có thực chứ. Đúng không các bạn.

" Làm việc tốt sẽ được đền bù "

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
ối giời! Lập kỷ lục là tự nguyện mà vả lại tớ thấy đa số mọi người đều đồng ý ai không thích thì thôi ko nên tranh cãi Đề nghị admin cho ngày giờ cụ thể đi

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
dangkhoaquan nói:
ối giời! Lập kỷ lục là tự nguyện mà vả lại tớ thấy đa số mọi người đều đồng ý ai không thích thì thôi ko nên tranh cãi Đề nghị admin cho ngày giờ cụ thể đi

Em hoàn toàn đồng ý. Nhưng phải nhanh nhanh lên chứ em sợ để lâu tinh thần đi xuống thì chán lắm:wave-smil

L

laohac

Guest
6/2/06
34
0
0
lang vu dai
okê con gà đen, bác cứ cho a chị e lịch, đảm bảo ko đúng giờ... ko lên mạng nữa.

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
Ơ hay nhảy, cái bác này nêu ra mà khôg thấy lên tiếng gì cả làm anh chị em oải quá
Đành nhờ bác Admin thông báo ngày để các thành viên vừa điểm danh và cùng lập kỷ lục mới.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Các bác bình tỉnh, im lặng có nghĩa là sắp có sóng gió lớn.
Thật ra mọi người đang chuẩn bị chờ ngày bùng nổ. Anh chị em đừng lo. Sẽ sớm có thông báo chính thức.

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
các bác làm mọi người sốt ruột quá ......uhm......nhưng nếu tổ chức vào thứ sáu thì Sv bọn em đi học cả rùi.làm seo đây????? Ở đây có ai là sv không nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA