Khắc phục một số lỗi thường gặp khi khai thuế qua mạng.

• Thread starter VTM
  • Ngày gửi
C

COMAY94

Trung cấp
23/10/14
116
3
18
29
mọi người ơi cho em hỏi với. e nộp thuế qua mạng ký điện tử rồi nộp tờ khai thì máy tính hiện lên bảng nay là sao ạ! hiện vậy không ak không nộp được. anh/chị nào biết giúp e với. e cám ơn ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

COMAY94

Trung cấp
23/10/14
116
3
18
29
Cho mình hỏi với khi ký điện tử rồi mình nộp tờ khai nhưng mà nó lạ hiện lên bảng này là bị lỗi gì ạ!, có bạn nào biết giúp mình với. (ảnh bên dưới)
[/IMG]

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,623
619
113
The Capital
T

Thắngcito

Trung cấp
25/6/15
69
19
18
Cảm ơn bạn nhiều nke! mà nó không còn hiện bảng thông báo đó nữa mà nộp vẫn không được, khi nộp tờ khai thì cứ trở về kêu đăng nhập lại.hihi. đúng là rối thật mà.
Bạn chat skype với mình, mình giúp thử xem.
Mà bạn thử mang đi máy khác xem tn? chắc ngon thôi. Còn nếu bắt buộc phải dùng máy này dài dài, mình teamview, cài cho mấy cái khác hỗ trợ xem sao?

• Like
Reactions: COMAY94
C

COMAY94

Trung cấp
23/10/14
116
3
18
29
Bạn tránh giờ cao điểm, đăng nhập lại vài lần là được thôi!
mình sẽ thử lại, cảm ơn bạn nke! chúc bạn có một ngày nhiều niềm vui!

C

COMAY94

Trung cấp
23/10/14
116
3
18
29
Bạn chat skype với mình, mình giúp thử xem.
Mà bạn thử mang đi máy khác xem tn? chắc ngon thôi. Còn nếu bắt buộc phải dùng máy này dài dài, mình teamview, cài cho mấy cái khác hỗ trợ xem sao?
nếu mình nộp máy khác vận ok, nộp được bình thường, vấn đề là Chú kế toán trưởng kêu mình phải sửa để nộp được trên máy mình đang làm luôn, hihi! mà mình mò mấy ngày ời vấn không được. mình là con gái nên mù tịch ln.:D

T

Thắngcito

Trung cấp
25/6/15
69
19
18
nếu mình nộp máy khác vận ok, nộp được bình thường, vấn đề là Chú kế toán trưởng kêu mình phải sửa để nộp được trên máy mình đang làm luôn, hihi! mà mình mò mấy ngày ời vấn không được. mình là con gái nên mù tịch ln.:D
Thế mới nói bạn chat Skype, mình giúp thử xem sao. nguyen.thang.k40@live.com

• Like
hotrokekhai.info

hotrokekhai.info

Trung cấp
16/12/14
154
46
28
Hà Nội
hotrokekhai.info
Cảm ơn bạn nhiều nke! mà nó không còn hiện bảng thông báo đó nữa mà nộp vẫn không được, khi nộp tờ khai thì cứ trở về kêu đăng nhập lại.hihi. đúng là rối thật mà.

hiện tượng hay out khi nộp tờ khai xảy ra phổ biến trên win XP. Để giảm thiểu hãy nâng cấp IE lên phiên bản cao nhất của WINXP là IE 8. Xong vào lại nhớ thao tác nhanh tay. Không được quay ra Chrome, FireFox nộp lại.

• Like
C

COMAY94

Trung cấp
23/10/14
116
3
18
29
hiện tượng hay out khi nộp tờ khai xảy ra phổ biến trên win XP. Để giảm thiểu hãy nâng cấp IE lên phiên bản cao nhất của WINXP là IE 8. Xong vào lại nhớ thao tác nhanh tay. Không được quay ra Chrome, FireFox nộp lại.
nâng cấp lên IE 8 thì không biết có ảnh hưởng gì dữ liệu trong máy không hả bạn?

Y

yeuyeu90

Guest
16/7/15
1
0
1
31
laptop2268
Sao mình không xuất ra file xml được vậy nhỉ..toàn bị lỗi

T

Thắngcito

Trung cấp
25/6/15
69
19
18
Sao mình không xuất ra file xml được vậy nhỉ..toàn bị lỗi
Bạn nâng cấp HTKK mới nhất xem sao? Vào trang thuế, load về cài ra. Chắc sẽ hết lỗi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA