Họp mặt nhân ngày 30 - 04

• Thread starter ketoangiachat
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phantuannam nói:
Địa điểm nghe quen quen... hình như có ăn nhậu ở đây 1 lần rồi!?

Nhậu tối không biết có ai đưa về không ta?

Nhậu chục lần rùi còn giả bộ: Con nai vàng ngơ ngác dẫm nát cánh rừng già hử...........

Còn nhỡ nhậu tối thì dắt xe đi bộ về, ko cướp của người khác thì thôi.........cứ bày đặt :freddy:

Khóa học Quản trị dòng tiền
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
phantuannam nói:
To vitconlonton : Xung quá ha... không lo về nhà dọn dẹp, cơm nước chờ chồng chờ con mà cứ lo đi chơi là sao?. Đơn ly thân đây. Ký đi rồi muốn đi đâu thì đi cho khuất mắt
hứ, :1nono: ly thân không thèm ký giấy, đợi vài năm nữa ký li dị luôn ah. phải cho tui lon ton kiếm chồng mới chứ :valantine :1nono:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
tungson nói:
Người ta 8x đây còn chưa dám hó hé nè:freddy:

Các bạn cho ý kiến đi, Định offline thế nào? Để còn chuẩn bị tinh thần nữa.
Cothant ơi chúng nó 8x cả rồi có mỗi anh còn 6x thôi hic.
Không biết nếu có khách miền bắc thì có ai đón không nhỉ

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
PHIHUNGVN nói:
Cothant ơi chúng nó 8x cả rồi có mỗi anh còn 6x thôi hic.
Không biết nếu có khách miền bắc thì có ai đón không nhỉ
Hi hi, thì em đang kéo anh lên đây này, trong vòng 2 tuần nữa chắc anh lên được 8x thôi mà.
Khách miền Bắc hả? Hi hi, để xem có xinh hay không thì em mới bố trí tiếp đón được anh ơi. :banana:

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
:dance2: Chào mọi người, lâu lâu lại online thấy có độ đi chơi , hì, cho midu tham gia với, lúc này phải luyện skill nên ít online bên này, Cothant len 11x chưa?trong này nhiều người chơi VLTK nhỉ?/?
P/s, Sao thấy " Bạn không được quyền gởi bài mà vẫn gởi được vậy ta????? " Ngộ thật :error:

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Ới bà con cô bác ơi, hãy làm vào ngày thứ sáu ngày 28/4 đi nha, như vậy may ra HT có thời gian tham dự với.
Mong mọi người đồng ý ha.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
midu79 nói:
:dance2: Chào mọi người, lâu lâu lại online thấy có độ đi chơi , hì, cho midu tham gia với, lúc này phải luyện skill nên ít online bên này, Cothant len 11x chưa?trong này nhiều người chơi VLTK nhỉ?/?
P/s, Sao thấy " Bạn không được quyền gởi bài mà vẫn gởi được vậy ta????? " Ngộ thật :error:
đầu năm đầu tháng quyết tóan xong kế tóan rảnh nhiều quá nhỉ? tòan chơi VLTK không àh, hèn chi dạo này VLTK đông quá, lag hoài. Mà có ai ở Hoàng sơn không đấy? kéo em đi với, em bon chen mãi mà mới có 6x :wall: :wall:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Ôi trời, letmyha ơi, sao mà đi đâu cũng có em vậy nhỉ, chị được bác Giachat kêu gọi phải lên tiếng nên chị phải lên tiếng đấy. Hix, oan nhỉ! (Cothant đâu rồi).
Anh Hồng Tiến ơi, Mina sợ tối ngày 28/4 mọi người tranh thủ về quê rồi hoặc đến ngày hôm đó sẽ lại là một offline khác không nhỉ.
Không ngờ WKT kêu gọi gì lâu hồi báo nhưng gặp nhau thì thành là topic đứng đầu ngày hôm nay. Thua!

T

tho_trang

Guest
23/3/06
12
0
0
tp hcm
Dzui wá.....dzui..wá...có cơ hội gặp các bậc tiền bối rùi..:dance2:
Em sẽ đến địa chỉ mà anh Cothant đã thông báo, nếu có gì thay đổi thì nhắn tin cho em út với nha. Xie xie
:drummer: :drummer: :cool2:

T

Tralipton

Guest
17/2/04
78
0
0
46
HCMC, VN
Truy cập trang
Định làm gì với mấy ngày nghỉ này nhỉ??...
Co ai về MTây chơi không !!! Mình dẫn đi! Xuống cho muỗi chích chơi! hehe.
Chúc các MEM cuối tuần vui ve !!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
oa, vui quá hén, nhưng mà em thấy ít người đi quá à, thôi để dịp khác em đi vậy! Hy vọng 30-4 sẽ có đông đủ hơn, hi hi,lúc đó em sẽ tham gia hén!

Sửa lần cuối:
V

vodanthanh

Trung cấp
28/12/05
126
0
0
40
QuangNgai
để đến ngày 28/04 đi nha, ngày mai em thấy gấp quá mà.... Em cũng muốn đi lắm ( vì chưa quen với ai cả)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Các báo cáo đã qua đi >>>>>>>>>>>>>> Giờ ăn chơi đã tới.

Hò dô ta nào! Hò dô ta nào! Kéo "chúng ta cùng ra quán"!

2 - 3 nào! Ăn chơi là không ngại "gian" ngại khổ!!!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
CHO Em 1 xuất nhưng làm ơn nói rỏ là mấy giờ vậy ta!

Có gì mọi người nhắn tin cho em dc ko? 098.5756.994:Khoa

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
MINA nói:
Ôi trời, letmyha ơi, sao mà đi đâu cũng có em vậy nhỉ, chị được bác Giachat kêu gọi phải lên tiếng nên chị phải lên tiếng đấy. Hix, oan nhỉ! (Cothant đâu rồi).
Anh Hồng Tiến ơi, Mina sợ tối ngày 28/4 mọi người tranh thủ về quê rồi hoặc đến ngày hôm đó sẽ lại là một offline khác không nhỉ.
Không ngờ WKT kêu gọi gì lâu hồi báo nhưng gặp nhau thì thành là topic đứng đầu ngày hôm nay. Thua!
let xin khẳng định lại với chị Mina một lần nữa là....... làm việc gì khó khăn không thấy let đâu chứ còn mấy cái dzụ ăn chơi như thế này thì let không nỡ bỏ qua đâu hihihihi
Chiều gặp lại chị dấu yêu ha
(Cố gắng làm xong việc để chiều về sớm còn ăn nhậu nữa thôi!)

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
dangkhoaquan nói:
CHO Em 1 xuất nhưng làm ơn nói rỏ là mấy giờ vậy ta!

Có gì mọi người nhắn tin cho em dc ko? 098.5756.994:Khoa

ALo, đề nghị mọi người có mặt lúc 17g30 ngày hôm nay (Thứ 7 22.04) Tại quán vườnphố góc Nguyễn Du - Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Đi thẳng vào quán chọn dãy bàn phía bên phải sát hàng rào phía đường NKKN.
Ai vào trước nhớ chọn bàn nhé
Khi đi nhớ mang theo ...... tiền.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
ketoangiachat nói:
ALo, đề nghị mọi người có mặt lúc 17g30 ngày hôm nay (Thứ 7 22.04) Tại quán vườnphố góc Nguyễn Du - Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Đi thẳng vào quán chọn dãy bàn phía bên phải sát hàng rào phía đường NKKN.
Ơ, thế mà em cứ tưởng... bác là nhà tài trợ chính chứ, thế là sáng nay em ra đường mà ko có xin tiền Mẹ đi chơi Bác ơi, giờ sao bi giờ? Hu hu....

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
ketoangiachat nói:
lần đầu tiên đi có được free không bác. hehehe

V

vn7xmen

Sơ cấp
13/3/06
39
1
8
Ha Noi
Thế Hà Nội có ai tổ chức không ạ. Em tìm mãi mà không thấy ai ở Hà Nội rủ đi chơi. Chán quá...

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
cothant nói:
Ơ, thế mà em cứ tưởng... bác là nhà tài trợ chính chứ, thế là sáng nay em ra đường mà ko có xin tiền Mẹ đi chơi Bác ơi, giờ sao bi giờ? Hu hu....
Hichic, thế cũng căng nhỉ. Thôi ai quên mang tiền thì cứ đi rồi Cothant sẽ ghi sổ nợ cho, không sao đâu. Hic hic hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA