Họp mặt nhân ngày 30 - 04

• Thread starter ketoangiachat
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Hic hic gặp anh em ngại quá. Anh đừng la em nhé. Xin lỗi anh. Chiều nay em sẽ tạ lỗi cùng anh.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Tiếc quá ... tiếc quá chiều nay mình có độ rồi kg thể tham gia được nếu tuần sau như anh Hồng Tiến đề nghị thì được.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Hay quá - Mãi bây giờ mới biết - cho PAT dự với nhé. Chiều PAT xách thêm ít bầu đá để tuý tiên nhâm nhi nhé

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
ketoangiachat nói:
Hichic, thế cũng căng nhỉ. Thôi ai quên mang tiền thì cứ đi rồi Cothant sẽ ghi sổ nợ cho, không sao đâu. Hic hic hic
Thông Báo, chiều nay đúng hẹn mọi người cứ đến, ai quên không mang theo tiền thì được ketoangiachat tạm ứng, vui lòng gặp Cothant để ký sổ, không miễn phí bất cứ trường hợp nào

D

drama

Guest
7/4/05
1
0
0
in India
Cho em tham gia với....KD ơi, khi nào đi thì ới tui với nha...phantuannam...ui, lần này gặp được em rùi....chẹp chẹp....

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Bà con ơi chuẩn bị về đi nhậu đê....ơi

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tâm sự mỏng trước khi quyết định ở nhà huhu

HaiTam: Chieu co di nhau k ?
phantuannam: dạ hết tiền rồi nên đang phân vân
phantuannam: đang vay tiền
HaiTam: (cười nhăn răng)
phantuannam: mà vẫn chưa ai cho em vay
HaiTam: dung hoi tui (sợ admin thiệt)
phantuannam: em mới đặt cọc mua mát tính
phantuannam: máy tính
HaiTam: 1vo + 2con day (khoe hàng nè)
phantuannam: haha
phantuannam: vay 20.000 cũng được
HaiTam: 200 (hic, giống như cho ăn xin vậy... vay mà chứ có xin đâu!?)
phantuannam: em vay 10ng chắc được 200.000
HaiTam: vay tui tai tro k hoan lai cho 20.000 neu ong chung minh la da vay 180.000 con lai cua 9 nguoi khac
HaiTam: di vay di nhe - tui out co viec day. (Trốn nhanh kẻo nói một hồi cầm lònh không đặng thì tiêu)

(Đấy anh chị xem, có giúp em được không?)

Xin lỗi Drama : Không nhớ mặt Drama. muốn đi lắm nhưng biết làm soa bây giờ!? :wall:

S

soccon

Guest
2/4/06
5
0
0
43
Phủ TH
phantuannam nói:
Các báo cáo đã qua đi >>>>>>>>>>>>>> Giờ ăn chơi đã tới.

Hò dô ta nào! Hò dô ta nào! Kéo "chúng ta cùng ra quán"!

2 - 3 nào! Ăn chơi là không ngại "gian" ngại khổ!!!

phantuannam nói:
HaiTam: Chieu co di nhau k ?
phantuannam: dạ hết tiền rồi nên đang phân vân
phantuannam: đang vay tiền
HaiTam: (cười nhăn răng)
phantuannam: mà vẫn chưa ai cho em vay
HaiTam: dung hoi tui (sợ admin thiệt)
phantuannam: em mới đặt cọc mua mát tính
phantuannam: máy tính
HaiTam: 1vo + 2con day (khoe hàng nè)
phantuannam: haha
phantuannam: vay 20.000 cũng được
HaiTam: 200 (hic, giống như cho ăn xin vậy... vay mà chứ có xin đâu!?)
phantuannam: em vay 10ng chắc được 200.000
HaiTam: vay tui tai tro k hoan lai cho 20.000 neu ong chung minh la da vay 180.000 con lai cua 9 nguoi khac
HaiTam: di vay di nhe - tui out co viec day. (Trốn nhanh kẻo nói một hồi cầm lònh không đặng thì tiêu)

(Đấy anh chị xem, có giúp em được không?)

Xin lỗi Drama : Không nhớ mặt Drama. muốn đi lắm nhưng biết làm soa bây giờ!?

2 mặt của 1 vấn đề.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
PAT nói:
Hay quá - Mãi bây giờ mới biết - cho PAT dự với nhé. Chiều PAT xách thêm ít bầu đá để tuý tiên nhâm nhi nhé
Đây mới là giờ khắc quyết định đấy bác ạ :)
Ôiiiiiiiii! Lại bầu đáaaaaaaaaaaaaaaaaaá

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
cothant nói:
Ơ, thế mà em cứ tưởng... bác là nhà tài trợ chính chứ, thế là sáng nay em ra đường mà ko có xin tiền Mẹ đi chơi Bác ơi, giờ sao bi giờ? Hu hu....
Ông còn không biết tranh thủ về sớm chạy ra ngã tư đèn xanh đèn đỏ đứng. Bảo đảm với ông là chỉ cần 20 phút là đủ tiền ăn chơi cả đêm nay liền hà. vẫn còn thời gian đó ông tranh thủ đi nào :)

be_xinh

be_xinh

Guest
Hixhix,hận đời,hận người và...hận ta quá!!!:wall: Lại bỏ lỡ 1 cơ hội ăn chơi rùi!!Cũng tại vì lười biếng,cả tuần ko chịu online,để giờ ra nông nỗi thế này đây!!!:wall: Trùi ui,sao mình ko online sớm hơn vài tiếng nhỉ??:wall: Bác PAT ơi,để dành bầu đá cho em với!!!:alcon:

W

winter

Guest
13/3/06
46
0
0
Vungtau
hik ! mới tham gia diễn đàn đã thấy có ngưới rủ off rùi . dzui ghê ha. nhưng mà nha em ở VUNG TAU lận , buồn wa' . 30/4 em cũng bận cày lên level . làm sao đây . huhuhuhuhu .

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
be_xinh nói:
Hixhix,hận đời,hận người và...hận ta quá!!!:wall: Lại bỏ lỡ 1 cơ hội ăn chơi rùi!!Cũng tại vì lười biếng,cả tuần ko chịu online,để giờ ra nông nỗi thế này đây!!!:wall: Trùi ui,sao mình ko online sớm hơn vài tiếng nhỉ??:wall: Bác PAT ơi,để dành bầu đá cho em với!!!:alcon:
Rõ là anh PAT biết các cô thích rượu nên hay lôi rượu ra nhằm "dụ dỗ" với mục đích gì không rõ (nhưng hậu quả ra sao thì ai cũng rõ nhỉ!?)

Mà để ý thấy con gái Webketoan máu me cái khoản rượu bia thế không biết.

Nhớ lại tối hôm đó, vitconlonton cứ ai mời là quất luôn 100% (hãi thật)

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
phantuannam nói:
Rõ là anh PAT biết các cô thích rượu nên hay lôi rượu ra nhằm "dụ dỗ" với mục đích gì không rõ (nhưng hậu quả ra sao thì ai cũng rõ nhỉ!?)

Mà để ý thấy con gái Webketoan máu me cái khoản rượu bia thế không biết.

Nhớ lại tối hôm đó, vitconlonton cứ ai mời là quất luôn 100% (hãi thật)
ối trời, chồng với con mà chẳng hiểu gì vợ mình cả. vợ anh mà uống thì bia Hen chẳng khác gì nước lã, uống bia chẳng bao giờ biết say nhé. Mà tối hôm đó vitcon chỉ mong có rượu bầu đá của bác PAT để say 1 lần trong đời mà chẳng thấy đâu, hic hic.
Phantuannam: ông đi dzìa sớm hơn tui mà sao không giặt đồ hả? chén còn 1 đống sao không rửa hả? sao con đòi ăn mà không cho nó ăn hả? đã dzậy sang chủ nhật lại đi cafê cà pháo nửa, hứ. Hư quá nhá, tui đem đồ cho tiệm giặt rùi đấy, chiều về sớm nhớ lấy rồi trả tiền luôn. Dạo này ông đổ đốn quá nhé, cuối tháng tui đến công ty ông lãnh lương + thưởng 30/4 của ông rồi cúp tiền tiêu vặt của ông luôn. 30/4 ở nhà lau nhà, dọn dẹp cho tui đi chơi nghe chưa

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Bà con! chú ý!
Hôm qua chủ nhật ngày 22/04 sau một chầu cafe tại Băc hải em và Ichi,quangtèo,anh Vũ Hòai đức đã thống nhất 29/04 tới sẽ có 1 buổi piníc tại Bình Quới ,bác nào có cảm hứng thì tham gia

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
dangkhoaquan nói:
Bà con! chú ý!
Hôm qua chủ nhật ngày 22/04 sau một chầu cafe tại Băc hải em và Ichi,quangtèo,anh Vũ Hòai đức đã thống nhất 29/04 tới sẽ có 1 buổi piníc tại Bình Quới ,bác nào có cảm hứng thì tham gia
===========> Ăn chơi mang tính dây chuyền!!! Thua. KHóa topic ăn chơi này lại.

Tui sợ Tam ca Bắc Hải (Quang Tèo + Ichinova + Dangkhoaquan) quá!!! :man:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Trong này các bác nhậu nhẹt hoành tráng quá cơ, em đành ngậm ngùi hóng hớt vậy.:wall:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
phantuannam nói:
===========> Ăn chơi mang tính dây chuyền!!! Thua. KHóa topic ăn chơi này lại.

Tui sợ Tam ca Bắc Hải (Quang Tèo + Ichinova + Dangkhoaquan) quá!!! :man:
Tam ca bắc hải hả??? chú Nam nói sai rồi? phải là Ngũ ca Bắc hải chứ (Bác Đức, dangkhoaquan, ichinova, hoangaccountant, và tèo) :dzo: :dzo: :dzo:

M

MinhDen

Guest
20/4/06
54
0
0
43
Ha Noi
Các bác nhà Kế ở Hà Nội ơi, Các bác định tụ tập chè chén như thế nào nói cho em nghe với.Muốn đú đớn quá mà đi cùng các bác Kế phía Nam thì xa quá.
Em đề nghị khi các họ hàng nhà Kế làm ăn suôn sẻ mỗi năm tổ chức đại hội Nhà kế một lần ha!
Các anh chị thấy thế nào?

H

hoangtung166

Guest
8/4/06
16
0
0
Hà Tây
Híc các bạn trong HCM hoạt động Off line kinh quá
Mình ở Hà Nội chẳng thấy động tĩnh gì mới chán chứ
:D