Trà đá Club

• Thread starter ao2day
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
cam_to_80 nói:
Nói với Tuấn Giang 1 câu : ông đã đúc được cái nào đâu mà kết....
Thôi nhân dịp có chủ đề này cam to mạn phép mời luôn các bạn rảnh thì đến quán trà đá bà Hoa Hùng cạnh ngôi chùa đầu ngõ 139 Nguyễn Ngọc Vũ bên cạnh sông tô lịch. Đến đó cứ bảo bạn anh Bình ( trông đẹp đẹp giai ) ý thì chắc bà ý giảm giá 50% đấy.
Còn nhìn bạn ao2day thảo nào các anh trong này cứ xôn xao hết cả .... đến già như mình mà còn cảm thấy ... trà đá kiểu này cũng chả cần cho đường cũng ngọt nước lắm rồi.

Bác Cam đã mời anh em đến đó uống trà đá, thế mà còn kẹo kéo bắt anh em phải trả tiền sao? Bác phải đãi anh em chứ???????

Anh em tự đến đó được giảm giá 50%, còn nếu đích thân Cam to đến cùng, chắc anh em mình được uống free, các bác nhẩy?!

Hà, vụ đúc kết này em không có lời bình nào thêm đâu! :banana:

T

TRẦN TRANG

Guest
ai bít đôi khi "trả đá" cũng ngon dữ vậy nè

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Uống trà đá ở Hồ Đắc Di thì cheap quá!
Híc chẳng lẽ billgate không được quyền thích ăn mì tôm hả tỷ
Đúc kết một câu:
Không tin được!!!
Muội không cần lòng tin của ai trừ mấy anh thuế vụ
Thôi nhân dịp có chủ đề này cam to mạn phép mời luôn các bạn rảnh thì đến quán trà đá bà Hoa Hùng cạnh ngôi chùa đầu ngõ 139 Nguyễn Ngọc Vũ bên cạnh sông tô lịch. Đến đó cứ bảo bạn anh Bình ( trông đẹp đẹp giai )
Muội tên Lan mà huynh lại xui ra chùa sao huynh không tên là Điệp cho rồi

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hôm nay vào mục trà đá thấy tấm hình đẹp quá, ao2day ơi em post lên để dự thi người đẹp qua ảnh hay là hoa khôi WKT đây? Khổ thân các mem nam nhà mình rồi! :alcon:
Sao thứ bẩy rồi ao2day không tham gia "bia đá" với hai hội Cafe nhỉ? :beer:

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Uh đẹp thật Ao2dây ơi ra trình diện web di chứ ngay các mem nữ còn "chầm chồ "nữa là Mem nam nhỉ?

N

NganHuynh

Guest
10/1/06
35
0
6
38
Thi xa soc trang
nghe mấy anh/chị khen hoai mà sao mình không thấy hình vậy ta.muốn biết lắm,áo 2 dây làm ơn post hình hay gửi email cho mình xem với redrose200385@yahoo.com.mình cũng muốn kết bạn với người đẹp lắm lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA