Phần mềm HTKK 3.1... lỗi phát sinh và hỗ trợ sử dụng

• Thread starter hangimc
  • Ngày gửi
L

lavangkho

Sơ cấp
30/6/08
18
0
1
tan phu
em làm quyết toán thuế TNCN trên mẫu 05ABK của HTKK 3.1.1 xong rồi nhấn "ghi" thì bị treo máy hoài, phải làm sao ạ, giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lauqua09

Sơ cấp
7/12/09
8
0
1
43
hanoi
Ðề: Re: Phần mềm HTKK 3.1... lỗi phát sinh và hỗ trợ sử dụng

em làm quyết toán thuế TNCN trên mẫu 05ABK của HTKK 3.1.1 xong rồi nhấn "ghi" thì bị treo máy hoài, phải làm sao ạ, giúp em với.

Mình cũng bị lỗi như vậy. Có cách gì khắc phục không các bạn.
Với lại mình muốn kiểm tra một lần nữa, có phải trong Chỉ tiêu 11 Tổng số Thu nhập chịu thuế - mình lấy tổng lương thực nhận (take home salary) - tức là phần đã khấu trừ bảo hiểm bắt buộc rồi đúng không? Phần bảo hiểm bắt buộc này ghi lại vào Chỉ tiêu 15.

Tks mọi người

N

ngkim2010

Sơ cấp
16/3/12
7
0
0
tpHCM
Ðề: Phần mềm HTKK 3.1... lỗi phát sinh và hỗ trợ sử dụng

Lỗi khi khai Tờ khai Quyết toán Thuế TNCN - Biểu mẫu 09KK
Khi mở Mẫu 09KK thì ở phần khấu trừ cho bản thân lại mặc định là 4tr thay vì phải là 48tr cho cả năm.
Có bạn nào gặp phải lỗi này không ? Cách sửa như thế nào ?

Vừa qua mình cũng đã download phiên bản 3.1.0 lẫn 3.1.1 ở webketoan và Tổng cục thuế nhưng vẫn bị lỗi này.

Làm ơn chỉ giúp nhé.

Xin cám ơn.
Hưng Nguyễn

Tui cũng vừa tìm được bản update tại đây: http://danluat.thuvienphapluat.vn/p...oi-nhat-fix-mot-so-loi-60880.aspx?PageIndex=3

ghi lại đường dẫn: Các bạn có thể tải lại và cài đặt lại bản Fix HTKK 3.1.1 sửa mới nhất ngày 15/03/2012 tại địa chỉ:

http://www.mediafire.com/?zabpgcik0m9wgzm

N

ngkim2010

Sơ cấp
16/3/12
7
0
0
tpHCM

Tôi làm cho đã , cuối cùng in cũng không được. Không biết phải tự setup máy in hay để chương trình tự động chạy không biết nữa.
Mà font chữ các chức năng không hiển thị tiếng Việt (toàn tiếng giun), có ai biết phải làm thế nào để ra chữ bình thường xin chỉ với.
Tks!

N

ngochajsc

Sơ cấp
17/9/09
25
0
0
HN

cái 3.1.3 của e mới cài lên nó k cho nhập vào chỉ tiêu 27, 28 của tờ khai 01 và nó cũng k tự động nhảy luôn.
e đã cài bản mới ngàu 5/6 rồi mà nó vẫn thế.
hôm nay hết hạn nộp tờ khai rồi bj fai làm sao đây ah. chán qa

D

dinhtrongdung89

Sơ cấp
6/9/12
5
0
0
hà nội

anh chị ơi cho em hỏi là bên phần thông tin MST và CMT nếu nhũng người ko có MST thì mình phải cho vào bên 05B(kể cả họ thu nhập trên 48.000.000) phải ko ạ.có những nhân công thuê ngoài có MST nhưng ko thuộc công ty em đăng ký cấp mà chỉ là cty e có CMT,MST áp cho vào lương thì có thể cho vào 05A ko ạ

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
314
83
Đà Lạt

Mình cài HTKK 3.1.3 vào laptop chạy Windows 8 Pro nhưng không biết cách SET lại font chữ hệ thống, HTKK vẫn chạy bình thường. Có bạn nào biết cách SET lại font hệ thống chỉ giúp mình với, mình tìm mãi nhưng trong Windows 8 không có chổ SET lại font hệ thống là MS Sanserift hoặc VK Sanserift giống như Windows XP hay Windows 7. Thanks a lot.

T

Tran Ngoc Long

Guest
12/8/13
2
0
0
Hà Nội
Ðề: HTKK 3.1.0, Bảng kê 05ABK-TNCN bị lỗi

Loi HTKK 3.1.7 datafile

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA