Bạn nào cần sách dạy lập trình VBA trong Excel

• Thread starter vnposh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Cám ơn overAC, nhưng mà hình như phải dùng Winrar để giải nén ạ? em không biết cài phần mềm đó, bác nào làm ơn chỉ em chỗ download nó với!

1

1008

Guest
Cac anh chi di truoc lam on cho em biet mua sach hoc tin lam ke toan sach nao hay? ten sach ?mua o dau. Em hien o Ha Noi

L

leduchau

Guest
Tớ cũng đang rất cần cuốn sách đó (Sách dạy lập trình VBA cho Excel ấy mà). Gửi cho tớ với nhé. Tớ cảm ơn bạn rất nhiều. Địa chỉ email của tớ: hauldhut@yahoo.com

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Download quyển Vba Excel 2002 Vba Power Programming With Vba John Wiley & Sons.pdf
tại: http://s6.yousendit.com/d.aspx?id=338DF91B5FB6116A4A377E221FB86D28

Nếu hết quota thì mọi người tự giúp nhau nhé. Quyển này hơn 9Mbs đấy

Và còn vô số những thể loại như thế nữa (IT-Books, Non-ITBooks).

Sửa lần cuối:
V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Cám ơn anh hai2hai nhiều nha, quyển này tuyệt vời đó, em đã download ok rồi. Anh tìm giùm bọn em thêm vài cuốn sách nữa đi, nếu có giáo trình ACCA thì tốt quá
Nhân tiện anh chia sẻ cho đàn em kinh nghiệm search ebook đi, sao em search quyển này mà nó cứ đòi mua nhỉ, anh có biết trang nào free thì chỉ cho bọn em biết với

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Thân gửi cam_to_80, Mau Giao, fooly_kid, songngu, meggie_hn, Ngoc Hoa, freeforuser, tớ đã update winrar 206 lên bản 340 rồi và giải nén được file Excel Programming Your visual blueprint for creating interactive spreadsheets.pdf của Jinier Simon, file này khác với file Vba Excel 2002 Vba Power Programming With Vba John Wiley & Sons.pdf mà anh hai2hai vừa up lên. Xin cảm ơn anh hai2hai và bạn vnposh. Cảm ơn OverAC nhé

L

liverbirdvn

Guest
9/6/04
12
0
0
Tôi cũng muốn có một bản, nhưng down về thì không mở được. Bác nào đã down về và dùng được làm ơn cho em xin một bản. Cảm ơn rất nhiều
Gửi cho tôi về liverbirdvn@yahoo.com nhé

Sửa lần cuối:
W

WhoamI

Cao cấp
vongphuc nói:
Thân gửi cam_to_80, Mau Giao, fooly_kid, songngu, meggie_hn, Ngoc Hoa, freeforuser, tớ đã update winrar 206 lên bản 340 rồi và giải nén được file Excel Programming Your visual blueprint for creating interactive spreadsheets.pdf của Jinier Simon, file này khác với file Vba Excel 2002 Vba Power Programming With Vba John Wiley & Sons.pdf mà anh hai2hai vừa up lên. Xin cảm ơn anh hai2hai và bạn vnposh. Cảm ơn OverAC nhé
Phuc co the share cho minh ca hai duoc ko? Minh dinh tai ve roi nhung nang qua tai khong noi! Thank you!

Sửa lần cuối:
T

toclun

Guest
9/10/04
7
0
0
46
hanoi
www.Viettel.com.vn
cac anh cac chi oi lam on chi dum toi trang nao co phan mem ke toan cong no mien phi. Toi cam on va hau ta....

L

lebthuy

Guest
16/9/04
0
0
0
41
HCM
cac ban oi, minh down mai ma ko duoc, ban nao co roi co the gui mail cho minh duoc ko. D/c:bthuyacqn@yahoo.com

A

alen

Guest
luôn tiện cho em xin một bản
email:alen212us@yahoo.com
alen chân thành cảm ơn nhiều

C

cuong2002

Sơ cấp
12/10/03
5
0
1
Minh muon download cuon sach nay, ko biet nam o trang web nao, vao thuvien webketoan online cung ko duoc, ban co the cho dia chi download
email:cuongquangthang@yahoo.com
Excel Programming Your visual blueprint (PDF, 2002), 352 trang, dung lượng: 10.58 MB, Tác giả: Jinjer Simon, NXB: Hungry Minds.

I

ilicvandung

Guest
17/10/04
1
0
0
40
Ha Noi
lam on gui cho minh mot ban duoc khong, minh dang rat can ma tim o cac hieu sach khong thay co, minh cam on rat nhieu, email cua minh la :ilicvandung@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA