Tổ chức hội thảo

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Hôm nay nhận được phí đăng ký của bạn "TUNG LINH". Bạn cho biết đây là tên hay nick để tiện lên danh sách.

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

winter

Guest
13/3/06
46
0
0
Vungtau
hom nay em đã nộp tiền qua TK ngân hàng ngoại thương cho anh Nguyễn Đưc Huy . ten em là : NGUYỄN THỊ THU HIỀN . Khi nhận dược tiền anh nhớ lên bảng " PHONG THẦN " cho em biet nhé.

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Nguyên văn bởi ziczac:
vợ chửa, con chửa, người yêu cũng chửa
Sao em làm nhiều người " ... " thế này?

N

nhanketoan

Guest
Anh chị ơi, em chưa biết Quyết Định 15 là như thế nào?Vậy anh chị có thể post lên cho em xem không ạh? Vì mình đi dự Hội thảo liên quan đến QĐ 15 thì mình cũng cần đọc qua trước chứ?Đúng ko ạh?
Nếu em nói sai thì mọi người đừng trách em nhé.....(- z -)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
nhanketoan nói:
Anh chị ơi, em chưa biết Quyết Định 15 là như thế nào?Vậy anh chị có thể post lên cho em xem không ạh? Vì mình đi dự Hội thảo liên quan đến QĐ 15 thì mình cũng cần đọc qua trước chứ?Đúng ko ạh?
Nếu em nói sai thì mọi người đừng trách em nhé.....(- z -)

Tội lỗi, tội lỗi quá, Đã biết lúc nào sẽ đi tù chưa?

http://www.mof.gov.vn/Default.aspx?tabid=250&page=3

M

Mam-Mai

Guest
25/4/06
4
0
0
HCM
Cho mình đăng ký 2 chỗ nha, mình sẽ đóng tiền vào TK anh Tâm ở ACB chiều nay:Tên mình là Quỳnh Chi và mình đăng ký cho đứa bạn tên Trúc Phương.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
ziczac nói:
Tội lỗi, tội lỗi quá, Đã biết lúc nào sẽ đi tù chưa?
Hic, anh Ziczac nói sợ quá...:wall:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Zắc ơi, cho Leloan đăng ký 1 suất nhé !
Hạch toán : Nợ 138 (TK Zắc)/ Có 338 (TK leloan):30.000 đ nhé !:)
PS> hì.. sẽ đóng tiền vào CN 28/05.

H

hien.tran

Guest
31/7/05
7
0
0
Cho mình hỏi người trình bày là ai?1 buổi sáng thôi có cover hết không? Bạn nên gửi chi tiết lịch trình & nội dung sẽ trình bày theo thứ tự thời gian, thời gian giải đáp, trao đổi ....
Tất nhiên mình sẽ tham gia 2 suất, tiền sẽ dùng the ATM Vietcombank để chuyển vào, mình sẽ thông báo sau khi chuyển
Rất cảm ơn đã dành thời gian để tổ chức

M

M.Anh

Guest
28/12/05
46
0
0
Bắc Ninh
Buồn thật! Ngoài bắc đến bao giờ mới có đây?
Miền nam được ưu đãi quá!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tính tới 12h trưa nay 17.5.2006 trong tài khoản tại NH Ngoại thương và Tài khoản tại NH Đông Á vẫn chưa nhận được bất kỳ khoản tiền nào.

Tất cả các trường hợp đặt hàng, đăng ký, xí chỗ đều không có tác dụng với ziczac vì zac chỉ ký Hợp đồng với BTC việc thu tiền không có quyền sắp chỗ. Nhưng theo thông tin từ Ban tổ chức thì sẽ sắp chỗ cho những trường hợp nào có tiền tới ban tổ chức hoặc đơn vị, cá nhân được ban tổ chức uỷ quyền (ziczac) nhanh nhất.

Có rất nhiều bạn đăng ký với nội dung "sẽ chuyển tiền vào tài khoản..." hoặc "tới ngày đó nộp" khuyên các bạn là BTC sẽ ưu tiên cho ai nộp tiền trước chứ không phải đăng ký trứơc.

C

cheng

Guest
7/4/06
2
0
0
TP. HCM
Mình vừa chuyển tiền vào TK tai VCB cua Huy. Tên là Hồ Thị Thu Cúc, nick name: Cheng.

P

panda_1202

Guest
3/1/06
4
0
0
Hà Nội
Vậy thì đề nghị web kế toán miền bắc tổ chức hội thảo này sau khi rút kinh nghiệm từ buổi tổ chức của miền nam.
Mình đã tham gia các buổi hội thảo của web tổ chức rồi và vẫn tiếp tục muốn tham gia nữa.

W

winter

Guest
13/3/06
46
0
0
Vungtau
to ziczac : em da nop tien vao TK Nguyen Duc Huy rui do. nhan duoc tien thong bao cho em biet nha

K

ketoandemakho

Trung cấp
15/5/06
76
1
6
anywhere in vietnam
Tôi đăng ký nộp tiền mặt ở địa chỉ này được chứ?
+ Cty Tư vấn - Đào tạo và DVKT Nhân Tài Việt
Địa chỉ: 353/13 Đinh Bộ Lĩnh - Q.Bình Thạnh (đọan đối diện BX Miền Đông)
Thời gian: 9h00 - 11h30 ngày CN 21/05/2006
ĐT: 5113 015

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
xuantham nói:
Chị đăng ký 3 xuất. ZZ cho chị vay tiền.

Hơ hơ Pó hand, vay giữa chỗ đông người thế này à. Thông cảm ko linh động bất cứ trường hợp nào, đề nghị làm hồ sơ vay.

Tính tới 18h00' ngày 17.5.2005 tài khoản VCB của zac số dư tăng 180.000đ tuy nhiên do sự cố máy chưa thể in sao kê nên chưa biết của những ai, sáng mai sẽ cố gắng kiểm tra và in sao kê để biết 180.000đ của những ai. Tài khoản EAB chưa tăng số dư.

Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
ketoandemakho nói:
Tôi đăng ký nộp tiền mặt ở địa chỉ này được chứ?
+ Cty Tư vấn - Đào tạo và DVKT Nhân Tài Việt
Địa chỉ: 353/13 Đinh Bộ Lĩnh - Q.Bình Thạnh (đọan đối diện BX Miền Đông)
Thời gian: 9h00 - 11h30 ngày CN 21/05/2006
ĐT: 5113 015
Bác ơi. Bác cố gắng chuyển tiền hoặc liên lạc với Ziczac để đóng tiền chứ nếu chạy đến chổ bác chắc là Ziczac phải chạy có cờ luôn đấy ạh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA