Tổ chức hội thảo

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

Dao Quynh Nhi

Guest
Cho em đăng ký 1 suất với..
Em tên : Đào Quỳnh Nhi
Nick: Dao Quynh Nhi
Em đăng ký nộp tiền cho anh Viva.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,382
113
50
TP.HCM
Mình đăng ký 04 suất.
ZZ đến chị thu tiền giúp nhé!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thông báo số 1

- Tất cả các trường hợp chuyển khoảng đề nghị ghi rõ họ tên và nick

- Chừng nào tiền vào tay Zac mới được lên bảng phong thần (chắc ăn)

- Một vài chỉ dẫn về địa chỉ nộp tiền mặt:
+ Đường Hoa Lan nằm trong khu dân cư mới gần đường Phan Xích Long, vị trí nộp tiền là giao 3 quận:Q. 1, Bình Thạnh và Phú Nhuận, phía đông gần Khu chung cư Miếu Nổi - Cầu Bông, phía tây gần ngã 3 Phan Đăng Lưu - Phan Xích Long, Phía Bắc là gần đường Vạn Kiếp (làm vạn kiếp ko xong - chi tiết Báo Thanh Niên) Phía Nam là bờ kênh Nhiêu Lộc khu vực có nhiều quán nhậu với cây cầu sắt nối Quận 1 và Phú Nhuận (có thể đi từ đường Hai Bà Trưng vào đường này). Nhà 20C8 - Hoa Lan gần khu vực các quán cafe và quán ăn lớn cafe Hoa Hồng (đường PXL) cafe Hoa Sứ (đường bờ kè) Quán ăn Phố Xanh (bờ kè) Quán Sao Biển, quán ăn Cát Tường. tới các vị trí đó có thể alô 098 969 3 686 ziczac ra đón.

khi đi nhớ uống nước trước, E lười đun nên sắp hết nước rồi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Viet Huong nói:
Mình đăng ký 04 suất.
ZZ đến chị thu tiền giúp nhé!

Oạch sau 17h E mới rời khỏi nhà, với lại DV E ko có chi phí đi lại chị nhớ bồi dưỡng thêm.

H

hoangtung166

Guest
8/4/06
16
0
0
Hà Tây
HN mà TC họi thảo thì hay biết mấy.ANh em đang rất ­b­­uc súc.
Đề nghị Mod HN cho anh em biết ý kiến với
:D

C

cheng

Guest
7/4/06
2
0
0
TP. HCM
Cho mình đăng ký 1 suất, mình sẽ báo ngay sau khi chuyển tiền. Nhưng địa chỉ 214 Nguyễn Trọng Tuyển là ở đoạn nào vậy, để khỏi mắc công đi tìm đó mà.

Tôi vừa gửi kèm ảnh sơ đồ địa điễm hội thảo. Bạn xem bài đầu tiên nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

NGUYENTHIHOA

Sơ cấp
22/1/06
45
0
6
Đà Nẵng
wetech.vn
Thế còn ở Đà Nẵng thì chờ đến bao lâu hởi các Bác

N

nhanketoan

Guest
Anh Ziczac oi, anh co the cho chung em them thoi gian khong vi 17h den 17h30 thi chung em moi bat dau di lam ve thoi ma, vay thi qua cho anh de dong tien sao ma kip. Anh thong cam nha, cho tui em them thoi gian di nha. Cam on anh nhieu nhieu

Nếu không kịp thì sáng CN tới 21/05 bạn đến VP cty NTV để đăng ký (chi tiết xem ở bài đầu tiên)
Lần sau bạn nhớ gửi bài có dấu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
nhanketoan nói:
Anh Ziczac oi, anh co the cho chung em them thoi gian khong vi 17h den 17h30 thi chung em moi bat dau di lam ve thoi ma, vay thi qua cho anh de dong tien sao ma kip. Anh thong cam nha, cho tui em them thoi gian di nha. Cam on anh nhieu nhieu

cho hẳn tới 18h nhưng bạn phải gõ tất cả các bài có dấu đấy

Sửa lần cuối:
N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
cho hẳn tới 18h nhưng bạn phải gõ tất cả các bài có dấu đấy
Đã rộng thế thì cho tới 20h luôn đi ziczac

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Nguyễn Bình nói:
Đã rộng thế thì cho tới 20h luôn đi ziczac

Tội cái thân E chứ bác, vợ chửa, con chửa, người yêu cũng chửa, bác cũng phải cho E ra khỏi cửa đi kiễm cái gì ăn cái chứ mặc comple ngồi cả ngày chờ thu tiền mà bụng đói nhăn nhỡ nhầm của Nhà nước thì hỏng. ngoài giờ các bác có đến thì alo trước xem E có nhà ko rồi tới cũng được mà đó là địa chỉ nhà chứ ko phải cty.

S

sangjet

Guest
10/4/06
3
0
0
hadong
oi the em o ngoai bac ko duoc du hoi thao sao,hix. anh chi lam the nao de ngoai nay cung duoc du ke chu nhi:1luvu:

S

sangjet

Guest
10/4/06
3
0
0
hadong
em cung dang buc xuc rat nhieu ve che do ke toan moi, co nhieu tai khoan moi ma em cung chua biet su dung chung nhu the nao de hieu qua nhat va phu hop voi hoat dong kinh doanh cua dn minh

N

NGOC CAM

Guest
29/12/05
24
0
1
47
tphcm
Mình cũng đăng ký một suất, minh se chuyển khoản vào tài khoản của Huy.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Cho em đăng ký 4 suất nha, em sẽ chuyển tiền vào TK của anh ZZ

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Có quay phim để đào tạo lại từ xa cho nhà em được không các pác, có ai tài trợ chỗ ăn chơi buổi tối cho mình vô dự cái nhẩy. Dốt quá muốn đi học cho cái đầu nó sáng hơn, cho cái bụng có chữ có số, mang cái chữ về làng mà làm ăn, không phải ngày ngày đi đào củ sắn củ mì, không phải vô rừng bắt con chim con thú. Cho cán bộ vui mừng, cho nhà nước an tâm, em xin hứa có đào được cái trống đồng mang bán sang biên giới cũng nhớ về kê khai thuế thu nhập cá nhân.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA