Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH”

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
phunganh285 điểm danh kịp thời quá!

Thế mà ngày hôm nay mình lại chẳng chuẩn bị câu trả lời cho câu hỏi ngày hôm nay rồi. Thấy mọi người post lên ào ạt, choáng quá! Híc!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Hội họp vui thế này thì cũng phải có mặt Tuấn Giang chứ. Dzô!!!!!!!!!!!

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
1. Bạn đã là người tham gia lập kỷ lục mới! Bạn tên gì nhỉ?
cục kẹo.... bòn bon
2. Bạn nói về bạn bằng câu danh ngôn nào?
tuy mình không cao nhưng mọi người vẫn phải ngước nhìn
3. Bạn hãy nói về Webketoan?
thắc mắc gì thì sẽ có ngay giải đáp
4. Bạn nghĩ gì về các thành viên Webketoan?
thân thiện
5. Trong thang điểm 10 bạn sẽ cho Webketoan bao nhiêu điểm?
cho 11 diểm luôn
6. Bạn nghĩ gì về kỷ lục mới này?
có ý nghĩa,dánh dấu bước phát triển
7. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ số người online lập kỷ lục sẽ là bao nhiêu?
700
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm?
chăc sẽ là một năm
9. Hãy nói ngắn gọn về người bạn mà bạn xem là thân nhất trên Webketoan?
mới chân ướt chân ráo dzô đây hà,chưa có ai để gọi là thân nhất nhưng thấy ai cung dzui dzẻ và gần gũi cả
10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không?
thank you so much,mong rằng ngôi nhà của chngs ta sẽ ngày càng phát triển

L

linhtinh

Guest
Báo cáo, linhtinh có mặt

L
Điểm danh:

12h09 ngày 19/5/2006:

102 thành viên và 56 khách: Tổng số 158 (Em đã bắt đầu thấy lo lo về kỷ lục ... :-(....

Letrans, act, adam_tran, anh0205, Anhchuot, babyan, Bình_OverAC, bebeo, bonbon233, Bui Dang Anh, cafeya, Cao Minh, comay, Dambri_girl, dayenthao, Doanhyeu, duyen, fanta, H2O, H5N1, habibi, hai2hai, handung107, Hồ Lan, HeyJude, hhoanghai, hienaffinage, HienMQ, hoangaccounting, Joe1fat, khanhpq, khuatqthin, khuenguyen.tran, kiennt83, leloanbt, liuly, Long-spclt, luukimchi, mamut, meocon002vn, MINA, minhnhat, moonbrave, Morning Star, mostvisionary, mysterious_girl, NgânGiang, nghia, nguoiconxunui, nguoingoaihanhtinh, Nguyễn Bình, Nguyen hai yen, Nguyen Hien Hanh, Nguyen Tu Anh, nguyenkhuyen, Nguyet83, Nhat Dieu, NhuLan, novthuy, OldNTV, orchidvn, ostar, Pham Thi Kim Oanh, PHAMPHUONGTHAO, phunganh285, PhuocTran, Phuong Dung, phuongvpm, ptdzung, Pushita, redpper, review, SLL, soccon, thanh252vn, thao, Thao Nhi, thasoco, thotrang, tho_trang, Thu Quynh, thuhang81, Tigon-ETC, toilatoi, tranchan79, tranvanhung, Trung An, trungasc, Tuấn Giang, tungson, tuyetmai81, vantruongan012, viet xuan truong, vitconlonton, VuHoaiDuc, Vũ Hồng Giang, WhoamI, xuantham, Yeudoi, zeny, ziczac, Đào Việt Cường

Trong đó: 29 thành viên đang ở
Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH” bao gồm: letrans, Anhchuot, bonbon233, H5N1, handung107, Hồ Lan, HienMQ, hoangaccounting, khuenguyen.tran, MINA, Morning Star, Nguyễn Bình, Nguyen Tu Anh, Nhat Dieu, OldNTV, orchidvn, phunganh285, phuongvpm, thao, thasoco, Tigon-ETC, toilatoi, tranchan79, trung1812, Tuấn Giang, tungson, VuHoaiDuc, zeny

(Liên tục Update...)

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
WKT và Excel Club đã là người bạn đồng hành của tôi suốt hơn 20 tháng qua. Cám ơn WKT và EFC đã cho tôi một tình cảm đậm đà, thân thiết, mong WKT sẽ phá kỷ lục, và chúng ta đang chờ đợi giây phút ấy đây...

S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
43
Ở đây
Tranh thủ ăn bát cơm trưa để vào đây sum họp cùng bà con:)
Chúc WKT chúng ta ngày càng thành công hơn nữa.
Nào cùng hát vang lên bài ca " Nối vòng tay lớn"!

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
12h12
Có 104 thành viên và 59 khách

H2O, act, adam_tran, Anhchuot, anhtuan709, AQ., Ba Tam, babyan, Bình_OverAC, be_yeu, bonbon233, cafeya, Cam Van, Cao Minh, chuteu, CNN, Dambri_girl, darkmoon, dayenthao, Doanh Doanh, Doanhyeu, fanta, H5N1, habibi, hai2hai, HaiTam, handung107, hanhlata, Hồ Lan, HeyJude, hhoanghai, hienleizy, HienMQ, hoangaccounting, Hong83nd, Joe1fat, khanhpq, khuenguyen.tran, kiennt83, lannhu, Lecuong, leloanbt, linhtinh, liuly, MINA, minhnhat, moonbrave, mostvisionary, mysterious_girl, nedved, nguoiconxunui, nguoingoaihanhtinh, Nguyễn Bình, Nguyen hai yen, Nguyen Hien Hanh, Nguyen Tu Anh, NguyenThuHuyen, Nguyet83, Nhat Dieu, NhuLan, novthuy, OldNTV, orchidvn, ostar, phunganh285, PhuocTran, phuongvpm, Pushita, redpper, review, SLL, soccon, soundmax, SuperManager, thao, Thao Nhi, thasoco, Thien Thanh_, Thu Quynh, thuhang81, Tigon-ETC, toilatoi, Tomsusu, Tran Thi Kim Nhung, tranchan79, tranvanhung, Trung An, trung1812, trungasc, Tuấn Giang, tungson, vantruongan012, viet xuan truong, Virgin, vitconlonton, Viva, VuHoaiDuc, WhoamI, xuantham, Yeudoi, zeny, ziczac, Đào Việt Cường

Oái!Con số không nhúc nhích?????????

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
goonways
Món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
Ngôi nhà hạnh phúc
Một chút ánh sáng từ những ngọn nến có thể làm cho đêm không còn tối nữa
Không giới hạn
Một chút ký ức, kỷ niệm có thể hữu ích cho nhiều năm sau
Một chút những viên đá nhỏ có thể tạo thành một ngọn núi lớn
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm?
Một chút những bước chân có thể đạt đến ngàn dặm
Có những niềm riêng làm sao nói hết
10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không?
Dễ là khi đánh giá lỗi lầm của người khác, nhưng khó là khi nhận ra sai lầm của chính mình
go on ways

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
1. Bạn đã là người tham gia lập kỷ lục mới! Bạn tên gì nhỉ? Nhật Diệu

2. Bạn nói về bạn bằng câu danh ngôn nào?---------- Hãy tự mình thắp đuốc lên mà đi!

3. Bạn hãy nói về Webketoan? ______ Nơi ta có thể trốn vào những lúc buồn nhất.

4. Bạn nghĩ gì về các thành viên Webketoan? ______ Như người bạn thân thiết nhất của mình
5. Trong thang điểm 10 bạn sẽ cho Webketoan bao nhiêu điểm? Không thể có 1 tiêu thức nào để cho điểm cả.
6. Bạn nghĩ gì về kỷ lục mới này?______ Dấu ấn thời gian!

7. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ số người online lập kỷ lục sẽ là bao nhiêu?______ Có trời cũng chưa biết
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm? ______Tuỳ thuộc vào tình hình.
9. Hãy nói ngắn gọn về người bạn mà bạn xem là thân nhất trên Webketoan? …....người bạn đó luôn sẵn sàng bên cạnh khi mình gặp khó khăn nhất!

10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không? ______Chúng ta luôn bên nhau nhe!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Hú hồn, tí nữa thì không tham gia được kỷ lục này.:mrstraetz
CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH
sẽ là những gì mà em nhớ về WEBKETOAN :1luvu:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
híc.tại sao mà em vào WKT từ sáng sớm cho đến bây giờ.tên em to như thế mà lại chẳng có trong danh sách của bác Letrans.đính chính lại là có cả em Hanhlata.Chú ý Hạnh là ta chứ không phải Hạnh tá lả đâu nhé

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Nói gì bây giờ nhỉ?! Thiên thanh háo hức vào WKT giờ phút này. Nhưng lại ko biết nói gì.

Sửa lần cuối:
darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Hey, chào mọi người, rất vui được góp mặt để tạo dấu ấn kỷ lục WEBKETOAN ONLINE.
Cám ơn các administrator WKT đã tạo ra một sân chơi để mọi người có thể giao lưu, học hỏi tự hoàn thiện những kiến thức đã học cũng như bổ túc những kiến thức mới những thực tiễn trong cuộc sống.
Chúc WKT OL lần này sẽ phá kỷ lục cũ, và chúc các admin, các Smod, các mod cũng như các WKTer khác vui, khoẻ, trẻ, đẹp như CÔ GÁI HÀ LAN. :)

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Với mình WKT có quá nhiều kỷ niệm đáng nhớ, mình đã nhận được rất nhiều từ đây.

Chúc Wkt càng ngày càng có nhiều kỷ lục đáng nhớ :)

T

toilatoi

Guest
13/10/05
53
0
0
thien dang
Chúc WKT sẽ luôn phát triển và sẽ là một cộng đồng lớn mạnh hơn nữa. Cộng đồng tạo nên sức mạnh

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
phunganh285 nói:
12h12
Có 104 thành viên và 59 khách

Oái!Con số không nhúc nhích?????????
Phải nhấn F5 liên tục thì thấy con số nhúc nhích liên tục, nếu không sẽ bị cooki đánh lừa.

Oài, em nhịn đói để góp mặt đây

S

SuperManager

Guest
20/7/04
10
0
1
Tui đâu cần máy mắn hay phần quà gì , chỉ là để lại dấu ấn để khẳng định mọi hoạt động của Webketoan mình luôn cố gắng tham gia và ủng hộ.
Nguyễn Đức Ninh
Không phải danh ngôn mà câu trong sách kinh phật: "Con người sinh ra để chết, Sống để biết khi nào ta chết và chết như thế nào"
Web là nơi giải quyết các vấn đề tôi thắc mắc về Kế toán, là nơi tìm các tài liệu mình không biết về kế toán.
Còn số nhiều thành viên chưa nhiệt tình
7
Mong rằng với sự có mặt của mình sẽ làm lên một kỷ lục mới
160
1 tháng
Chưa có ai
- Thường xuyên tổ chức những chương trình như thế này.
- Chúc mọi người có sức khoẻ tốt để đảm được được công việc nặng nhọc này.

T

thuhang81

Sơ cấp
7/12/05
18
0
1
ND
Thật tình cờ khám phá ra webketoan. Mọi người rất thân thiện và nhiệt tình.
Điểm cho webketoan: 9 điểm!!!!!!!
Chúc cho webketoan luôn luôn là một "cộng đồng tạo nên sức mạnh"

T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Nguyễn Thái Sơn – Thasoco – Kiên Giang

Thứ tự là công lệ đầu tiên của tạo hóa.

Đây là một trang Web đã giúp cho những ai làm kế tóan hoặc muốn tham khảo kế tóan trao đổi nghiệm vụ, học tập lẫn nhau, giúp đỡ lẫn nhau không phải về kế tóan không mà còn các mặt khác như thư giản, làm công tác xã hội, gặp gỡ giao lưu…nhiều lắm nhưng chỉ biết phát biểu tới đó thôi.

Thành viền Webketoan lớn tuổi có, trẻ tuối có, còn là sinh viên có nhưng mình thấy tất cả đều có điểm chung là : yêu kế tóan, muốn san sẽ những kinh nghiệm của mình cho tất cả mọi người đều biết. Nếu chưa biết thì mình hỏi.

Chín, Chín phẩy Năm, Mười, Mười ( Vâng xin cảm ơn !)

Mình nghĩ kỷ lục mới sẽ làm nền tảng cho nhiều kỷ lục sắp tới mà cộng đồng webketoan thực hiện.

500 hay 1.000 hay 1.500 ( đúng ra Ban Tổ Chức phải có một giải thường dự đóan số người tham gia kỷ lục online này).

Kỷ lục mới rồi sẽ được thiết lập, nhưng thời gian thì mình nghỉ là khỏang 1 năm.

Đã là thành viên webketoan, thì tất cả thành viên đều là thân nhất, bắt phát biểu câu này dễ làm mích lòng anh chị em lắm nhe (yêu cầu BTC xem lại câu hỏi).

Webketoan từ lúc thành lập nay, khó khăn có, buồn có, vui có nhưng vẫn tồn tại và liên tục phát triển đến ngày hôm nay. Không có gì muốn nói thêm, nhưng xin được cám ơn BQT và tất cả các thành viên webketoan những gì các bạn làm, những gì các bạn trao đổi trên diễn đàn là những bài học, những kinh nghiệp quý báu giúp cho những người yêu nghề kế toán ngày càng yêu nghề hơn và vững bước trong sự nghiệp. Và đều cuối xin BQT offline một năm ít nhất cũng phải 4 lần ( một năm 2 lần chưa đủ để thasoco béo này quậy hết cỡ). Xin chúc BQT, TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN WEBKETOAN CÙNG GIA ĐÌNH CÁC BẠN HẠNH PHÚC, VUI VẺ VÀ THÀNH ĐẠT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA