Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH”

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
antu

antu

Mikado
15/5/06
110
2
18
Earthly Paradise
Mình nghĩ có tên hay không , không quan trọng cái quan trọng là tình cảm của mỗi người dành cho WKT , như mình nè , vừa lên , vừa viết , vưà đọc từ 8h30pm cuối cùng tới giờ G bị Out , nhưng mình nghĩ máy móc mà ! Nhưng mình cũng có một ngày như mình nghĩ :" ấn tượng khó phai , niềm vui khó tả" hì hì .......
Chúc các member một ngày giống như mình .....

B

belovely

Guest
13/4/06
57
0
0
VN
Hichic... Từ sáng đến giờ mình mới online được, dù muộn cũng cho mình góp mặt với !!!!

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
Tiếc quá vì vào giờ G em lại không online được. Hy vọng lần sau em sẽ có mặt. Ôi, giờ em vẫn đang tiếc chứ, cứ như bị mất cái gì ý.

T

tranthihai

Trung cấp
27/12/05
85
0
0
40
Tp.Hồ Chí Minh
letrans nói:
Để em tường thuật trực tiếp cái nhỉ:

11h21 ngày 19/5/2006:
Có 85 thành viên và 87 khách đang ONLINE:

02k8, adam_tran, ailinh125, Bình_OverAC, bebeo, bich chi, bokinhvan269, Chicuong, chuteu, comay, Dambri_girl, darkmoon, duyen, duyenkaty, eva, H2O, habibi, handung107, Hồ Lan, hcl _ hn, hha, hien_socola, hoangaccounting, hoanghon, Hong83nd, hungtnguyen1977, huuloi, hvtgroup, HyperVN, Hương, Joe1fat, ketoanhvc, khuenguyen.tran, kidmandang, langthang, letrans, Le Bang tuyen, liuly, Long-spclt, maruko283, meocon002vn, ngahph, ngocanh291182, nguoiconxunui, NGUYEN HOANG HONG THUY, Nguyen Kim Oanh, nguyen mai anh, nguyenmyphuong, Nguyet83, nonliving, npthao66, OldNTV, Phạm Vũ Thắng, phunganh285, Phuongnam, phuongnampacking, phuongvpm, quochung2005, rungtung, soccon, SweetNovember, Thanh Hùng, thanh252vn, thaonguyenmdc, Thien Thanh_, thotrang, thuhang81, thumy, Tieu My, Tina, Tinale, tranchan79, Trang Pham, trankk, trung1812, VanChau, Victoria, vitconlonton, Viva, vsd, VuHoaiDuc, Vương Thị Bích Thuỷ, xitrum, XuanDuc, ziczac, Đào Việt Cường

Trong đó có 17 thành viên đang ở tại
Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH” (bao gồm: Bình_OverAC, comay, Dambri_girl, darkmoon, hcl _ hn, hvtgroup, Joe1fat, nguoiconxunui, Letrans, OldNTV, Phuongnam, phuongvpm, thuhang81, tranchan79, tranthihai, VuHoaiDuc, ziczac)
và 3 khách.

(Update liên tục đến 12h30 ngày 19/5/2006....)

Các bác có thấy nỗi oan của em chưa? Theo tường thuật của letrans thì em không có mặt trên diễn đàn nhưng nick của em lại đang sáng ở trang Dấu ấn kỷ lục "WEBKETOAN Online - CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH".
Thế này thì em biết phải làm sao đây? Chẳng lẽ cứ phải đứng ở Trang chủ mới được thống kê hay sao?

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Thời điểm soạn bài viết :
Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách)
darkmoon, MINA, phunganh285

Trời, nhìn thấy mà buồn. Tiếc là không online thêm nữa, tới giờ em đi học rồi. Chào mọi người và chúc mọi người vui nhé.

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Ơ, lạ nhỉ!!!Lúc trước tâm trang mình diễn biến thật phức tạp, như cung bậc của tình yêu, bây giờ lại khác, tâm trạng này không khác gì tâm trang của mình sau khi trận chung kết giữa Việt Nam_Thái Lan kết thúc ở Seagame22.

Còn WKTmems thì sao nhỉ?

No problem!Dont be afraid of change!Be afraid of no progress!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Có một điều là: số lượng bài nhiều quá, TC đọc mãi mà chẳng biết còn sót bài nào không?
Kỷ lục đã được phá bỏ (nó không được thống kê bằng các con số mà được thống kê bằng sự quan tâm).

L
:wave-smil:

Dẫu sao vẫn đáng uống mừng cho tinh thần Cộng đồng của Webketoan.com
Nào... ta bắt đầu thôi .....

:1351: :drink: :wine_1:

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
Các bác ơi, em thấy kỷ lục cũ được lập vào buổi sáng sớm, giờ đấy mọi người đều thức để online ah?em cứ thắc mắc suốt

Đính kèm

5.4 KB · Lượt xem: 105
Q

Quynh Huong

Trung cấp
13/9/05
107
0
0
46
Hanoi
OldNTV nói:
Mọi người đừng online, post bài rồi để đó, vì không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out, kỷ lục sẽ khó lập. Hoặc ít ra chỉ cần thỉnh thoảng nhấn F5 để nick mình sáng liên tục cũng được
Ui trời. Tôi đang rất kiên nhẫn để tìm xem mình có được điểm danh chỗ nào không bởi vì tôi login từ lúc 10h đến bây giờ và chỉ vì lúc nóng bỏng nhất thì tôi lại phải ra ngoài có việc nhưng cứ yên tâm vì mình vẫn đang login. Đang thất vọng thì được bác giải thích ngay nguyên nhân. Tại sao các bác không nói trước chứ? hu hu hu. Mất công tôi phải đặt cả chuông nữa! Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu Hu hu hu :wall: :wall: :wall: :wall:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
em quen khuấy đi mất sự kiện này thế mới chán. vào Web từ sáng xong đúng lúc đấy lại quên. Em lên by h có muộn ko ạ???

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
hoaanh2912 nói:
Các bác ơi, em thấy kỷ lục cũ được lập vào buổi sáng sớm, giờ đấy mọi người đều thức để online ah?em cứ thắc mắc suốt
Tại muối giờ của mà WKT sử dụng khác muối giờ của Việt Nam đấy thôi!

D

Doremon0321

Guest
17/3/06
0
0
0
Chân trời
Trưa nay mình như con loi choi, chạy từ máy tính này sang máy tính mượn của anh bạn bên cạnh để liên tục nhấn F5 ... nên hai nick của mình luôn được cập nhật..Nếu bạn chỉ dừng lại ở việc login rồi để đó thì hệ thống sẽ tự động logout bạn ra ngoài mà bạn không biết vì khi click mouse xuống phần danh sách online thì vẫn thấy tên mình, nhưng thật ra hệ thống không hề ghi nhận sự có mặt của bạn. Thật tiếc cho rất rất nhiều bạn đã không biết điều này .. Theo mình số người online hơn nhiều so với sự ghi nhận của BTC.

Không sao.. dù kỷ lục trên giấy tờ không đạt được như mong đợi nhưng trong lúc chạy từ máy tính này sang máy tính khác để nhấn F5, mình phải thầm công nhận " Webketoan sống trong thế giới ảo nhưng tình yêu dành cho Web là thật" .. tự nhiên mình cứ mỉm cười hoài từ trưa đến giờ mỗi khi nhớ lại giấy phút đó ! Cảm thấy hạnh phúc !

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
hoaanh2912 nói:
Đó không phải là kỹ lục thật. Theo giải thích của Admin Hải Tâm thì tại thời điểm đó, có 1 số lượng lớn IP nước ngoài truy cập vào website, làm gì không rõ.
Nhưng với kỹ lục cao nhất là 130 member, cộng kể cá visitor là 200 thì cũng cao rồi.
Đúng là vào mà không làm gì thì nó tự out, để không tự out thì bạn phải nhấp tùy chọn "Lưu password" khi login.
Dù sao diễn đàn cũng đông thành viên hơn nhiều, offline mỗi lần rất đông mà, nếu tổ chức nữa chắc là phá được kỷ lục.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
đúng là không đạt được kỷ lục về số lượng thật nhưng cũng đạt được kỷ lục về chất lượng. với lại kỳ này tổ chức hơi gấp nhiều người không biết lắm nên tổ chức lại 1 lần nửa vào ngày đẹp trời nào đó và xi mót nên post bài trước hướng dẫn vào WKT lúc đông người mà không bị out hoặc treo máy mà không bị đá ra.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
To adam_tran: Mình luôn lưu password nhưng vẫn không được... điểm danh! Dẫu sao cái được quan trọng nhất vẫn là tinh thần của các thành viên. Hy vọng các Admin sẽ có bài tổng kết và đánh giá trong lần đáng nhớ ngày hôm nay!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Một cuộc phỏng vấn chớp nhoáng cho biết một số mod do sơ ý nên đăng nhập ẩn, coi như phí của giời.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
ziczac nói:
Một cuộc phỏng vấn chớp nhoáng cho biết một số mod do sơ ý nên đăng nhập ẩn, coi như phí của giời.

Ông xạo vừa thôi, ẩn thì ẩn nhưng vẫn đếm số, làm sao mà thoát được.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Viva nói:
Ông xạo vừa thôi, ẩn thì ẩn nhưng vẫn đếm số, làm sao mà thoát được.

Nhưng chụp hình thì làm gì có tên?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA