Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
T

thuyduongfa

Sơ cấp
10/7/12
37
2
8
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển công chức thuế 2014

Em cảm ơn a huyhuy87, e sẽ tìm hiểu kĩ hơn về những vị trí này ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Malum129

Sơ cấp
10/4/14
13
0
0
Hà Nội

Hi vọng là Thuế sẽ ko có vòng phỏng vấn như bên kho bạc, hiu hiuu :3

T

thaibinhtb

Sơ cấp
10/4/13
49
0
6
hanoi

Gửi các bạn HCM nhé. ai ờ đây tụ tập chừng 10 người hay 20 người gì đó đi. rồi cho SV cái hẹn. mình sẽ đến giúp các bạn học cái gì, ôn cái gì. làm thế nào, ra sao...tóm lại này nọ với sự chính chiến ôn luyện , kinh nghiệm thi 5 cuộc thi công chức và hiện tại làm trong ngành luôn nhé.

Mình kg hứa giúp các bạn đậu 100% vào ngành, nhưng cũng sẽ trang bị cho các bạn đủ năng lực cạnh tranh để đối địch với các lò ôn luyện hiện nay và tài liệu tràn lan trên mạng

Tất cả đều là miễn phí vô điều kiện nhé. (các bạn tập họp lại chọn ngày cuối tuần nào đó tại đâu đó rồi SV sắp xếp sẽ đến)

Chúc các bạn chuẩn bị vào mùa ôn luyện và thi tuyển.

Thân ái !!!

(my mail: s_vo2011@yahoo.com)
a sag vo oi.a co tai lieu thi thue thi gui cho e xin voi a nhe.ca tieng anh voi tin hoc nua a.mail cua e la han89by@gmail.com e cam on anh a.hjhj

Lisa04

Lisa04

Sơ cấp
22/6/14
44
0
1
hm

Cả nhà ơi cho mình hỏi chút:
+ làm nhân viên hợp đồng cho cơ quan thuế là làm những gì?
+ có chế độ không? và lương có cao không mọi người?
P/S: mình sắp làm mảng này nhưng không rõ quy chế cho nhân viên hợp đồng nên còn đang hoang mang...ai có kinh nghiệm hay biết gì về điều này thì chia sẽ dùm mình đôi chút nhé!...thanks cả nhà :015:

H

huyhuy87

Cao cấp
21/4/14
799
302
53
Viet Nam

Rất cám ơn sự trở lại và giúp đỡ của anh Sang. Các bạn nào khu vực Tp.HCM, tụi mình cùng lập nhóm để được anh Sang chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức nha. Liên lạc với mình hoặc anh Sang để cùng lập nhóm ôn thi nhé! (hoanglien_ktkt@yahoo.com.vn). Thời gian thi cận kề rồi, miền Nam thi trước, thi 3 môn trắc nghiệm trên máy vi tính....loại ngay những ai duới 5đ, bị loại sẽ không đc thi vòng trong (đợt 2) nữa....

Theo mình thì nên thi tất cả các môn trên máy tính, nhất là môn kiến thức chung. Mặt khác, đã thi trắc nghiệm chuyên ngành thì nên bỏ thi viết, cũng là cùng 1 khối lượng kiến thức mà sao phải 2 lần thi làm gì cho tốn kém và mệt người.

Nếu tct thích thì tổ chức thêm vòng phỏng vấn để tuyển chọn những nam thanh nữ tú, ngoại hình đẹp, giao tiếp tốt là oke :)

F

facebook234

Sơ cấp
2/6/14
34
0
0
Tp.Hồ Chí Minh

Hiện giờ mình đã nhận được mail tham gia nhóm ôn thi công chức Thuế của một số bạn, bạn nào ở khu vực Tp.HCM muốn tham gia thì đăng ký sớm nha. Tranh thủ sớm để có nhiều thời gian ôn tập.

Đây là nhóm ôn do anh Sang - thành viên webketoan, bậc tiền bối có nhiều kinh nghiệm thi công chức, đã đậu đợt thi công chức thuế 2012, hiện đang công tác trong ngành, có thiện chí giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm với mọi người trong đợt thi năm nay. Hoàn toàn free nhé! Anh Sang thật tốt bụng!

Bạn nào muốn tham gia thì đăng ký với mình: hoanglien_ktkt@yahoo.com.vn (Liên) hoặc qua mai của anh Sang nha. Nhanh nhanh...nhé mọi người!

L

levis32

Trung cấp
27/8/12
119
9
18
TPHCM

Cả nhà ơi cho mình hỏi chút:
+ làm nhân viên hợp đồng cho cơ quan thuế là làm những gì?
+ có chế độ không? và lương có cao không mọi người?
P/S: mình sắp làm mảng này nhưng không rõ quy chế cho nhân viên hợp đồng nên còn đang hoang mang...ai có kinh nghiệm hay biết gì về điều này thì chia sẽ dùm mình đôi chút nhé!...thanks cả nhà :015:
+ Làm hợp đồng còn tùy vào làm ở đội nào nữa bạn, tùy vào tính chất công việc
+ Lương hợp đồng thì vào đi rồi bít bạn, mình ko dám nói :005:

T

trannguyen12

Trung cấp
16/2/11
138
0
16
35
HCM

Tùy thuộc vào từng đội, ko có chế độ j hết & lương thì ối zời ơi chưa có việc j mà cao như thế

F

facebook234

Sơ cấp
2/6/14
34
0
0
Tp.Hồ Chí Minh

Hiện tại mail của mình và anh Sang nhận được mail của rất nhiều bạn muốn tham gia nhóm ôn thi CC Thuế. Thực lòng thì rất muốn trả lời tòan bộ mail của các bạn trên webketoan đã gửi vào hộp mail, nhưng vì quá nhiều, có cả các bạn ngòai mmiền Nam. Thì Anh Sang kham không nỗi. Và cũng có những mail nói rằng anh cố gắng giúp trên diễn đàn học luôn , đừng phân biệt vùng miền, anh cũng không muốn vậy, vì tính chất công việc bên ngành thuế nên anh không có thời gian thường xuyên lên diễn đàn, mong các bạn thông cảm. Riêng các bạn gửi mail cho cá nhân mình thì mình đều có trả lời lại hết.

Trước mắt mình và anh Sang lập group hỗ trợ các bạn khu vực HCM trước, các bạn khu vực gần Tp.HCM cũng có thể gửi mail cho mình. Sau đó mình sẽ hỗ trợ các bạn trên diễn đàn sau nha.

Bạn nào ở khu vực Tp.HCM muốn tham gia thì đăng ký sớm nha. Gửi mail cho mình là hoanglien_ktkt@yahoo.com.vn
Thân ái!

Hiện tại mail của mình và anh Sang nhận được mail của rất nhiều bạn muốn tham gia nhóm ôn thi CC Thuế. Thực lòng thì rất muốn trả lời tòan bộ mail của các bạn trên webketoan đã gửi vào hộp mail, nhưng vì quá nhiều, có cả các bạn ngòai mmiền Nam. Thì Anh Sang kham không nỗi. Và cũng có những mail nói rằng anh cố gắng giúp trên diễn đàn học luôn , đừng phân biệt vùng miền, anh cũng không muốn vậy, vì tính chất công việc bên ngành thuế nên anh không có thời gian thường xuyên lên diễn đàn, mong các bạn thông cảm. Riêng các bạn gửi mail cho cá nhân mình thì mình đều có trả lời lại hết.

Trước mắt mình và anh Sang lập group hỗ trợ các bạn khu vực HCM trước, các bạn khu vực gần Tp.HCM cũng có thể gửi mail cho mình. Sau đó mình sẽ hỗ trợ các bạn trên diễn đàn sau nha.

Bạn nào ở khu vực Tp.HCM muốn tham gia thì đăng ký sớm nha. Gửi mail cho mình là hoanglien_ktkt@yahoo.com.vn
Thân ái!

Sửa lần cuối:
K

Kieuoanh92

Guest
22/5/13
31
1
3
Thái Bình

CÓ anh/chị nào làm ở cục thuế Thái Bình không ạ? Không biết năm nay Thái Bình có chỉ tiêu tuyển công chức Thuế không nữa?

H

huyhuy87

Cao cấp
21/4/14
799
302
53
Viet Nam

Nếu không có gì thay đổi, 31/06/2014 sẽ có thông báo tuyển dụng công chức thuế 2014 mh370 nhỉ ?

T

thuy ben

Sơ cấp
24/11/13
16
0
0
Hà Nội

Năm nay lớp thầy Hưng có dạy ôn thi ko cả nhà????

T

thaibinhtb

Sơ cấp
10/4/13
49
0
6
hanoi

Het thang 6 rui.thang 7 k bit co thong tin j k nhi

T

thaibinhtb

Sơ cấp
10/4/13
49
0
6
hanoi

Minh vua nge mot chj lam o chi cuc huyen minh noi co kha nang nam2016 moi thj.hic nge xog ma thay chan qua.chag bit co chinh xac k nua.ma nam nay k thj thj mien nam thieu nhieu the lay ng dau ma lam nhj.ai co thog tin j k.cho doi chan qua.

X

xuantb90

Sơ cấp
29/6/14
40
1
0
33
Thái Bình

Mình vừa nghe thông tin là năm nay có thi đó mọi người, mọi người cứ tập trung ôn thi đi là vừa. Chúc cả nhà ôn thi tốt nhé!

T

thaibinhtb

Sơ cấp
10/4/13
49
0
6
hanoi

Mình vừa nghe thông tin là năm nay có thi đó mọi người, mọi người cứ tập trung ôn thi đi là vừa. Chúc cả nhà ôn thi tốt nhé!
mien bac co thj khong ban.minh cug dag mong day

X

xuantb90

Sơ cấp
29/6/14
40
1
0
33
Thái Bình

Có bạn à, chắc năm nay khả năng thi theo cụm gì đó, mình thấy bác mình nói thế. Nói chung mọi người tập trung ôn thi đi cho tốt...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA