Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
X

XUXU12357

Sơ cấp
30/6/14
40
0
1
33
hòa bình
Ðề: Thi tuyển công chức thuế 2014

Mình cũng ngóng mbac thi, thi trượt năm 2012 rùi và tỉnh mình còn thiếu chỉ tiêu do năm 2012 k tuyển đủ.........
k bit thi k nữa, sốt ruột quá.......

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thienthanh2511

Trung cấp
18/9/12
117
0
0
Tp.HCM

Gửi các bạn HCM nhé. ai ờ đây tụ tập chừng 10 người hay 20 người gì đó đi. rồi cho SV cái hẹn. mình sẽ đến giúp các bạn học cái gì, ôn cái gì. làm thế nào, ra sao...tóm lại này nọ với sự chính chiến ôn luyện , kinh nghiệm thi 5 cuộc thi công chức và hiện tại làm trong ngành luôn nhé.

Mình kg hứa giúp các bạn đậu 100% vào ngành, nhưng cũng sẽ trang bị cho các bạn đủ năng lực cạnh tranh để đối địch với các lò ôn luyện hiện nay và tài liệu tràn lan trên mạng

Tất cả đều là miễn phí vô điều kiện nhé. (các bạn tập họp lại chọn ngày cuối tuần nào đó tại đâu đó rồi SV sắp xếp sẽ đến)

Chúc các bạn chuẩn bị vào mùa ôn luyện và thi tuyển.

Thân ái !!!

(my mail: s_vo2011@yahoo.com)

Tks bạn SangVo trước nha

Rất cám ơn sự trở lại và giúp đỡ của anh Sang. Các bạn nào khu vực Tp.HCM, tụi mình cùng lập nhóm để được anh Sang chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức nha. Liên lạc với mình hoặc anh Sang để cùng lập nhóm ôn thi nhé! (hoanglien_ktkt@yahoo.com.vn). Thời gian thi cận kề rồi, miền Nam thi trước, thi 3 môn trắc nghiệm trên máy vi tính....loại ngay những ai duới 5đ, bị loại sẽ không đc thi vòng trong (đợt 2) nữa....

bạn fb234 tổ chức lập nhóm nhé, mình hưởng ngay thienthanh251185@gmail.com

Mời các bạn tham gia nhóm Ôn thi công chức thuế 2014

https://www.facebook.com/groups/246832992171601/

Sửa lần cuối:
S

socola love

Sơ cấp
15/4/14
16
1
3
HCM

mọi người ơi. mình vẫn chưa có bằng tin học. Giờ mua chỗ nào đây mọi người. Mua xong họ có kiểm tra hồ sơ gốc ko? tức là gửi yêu cầu về nơi cấp bằng kiểm tra ấy

U

uytxky86

Guest
22/6/14
5
0
1
hà nội

Mấy bằng tin học với Tiếng Anh đơn giản mà bạn, họ cũng biết thừa là như thế nào rồi, chẳng qua yêu cầu cho đủ thủ tục, nên chẳng ai rỗi hơi mà đi kiểm tra đâu bạn. Với bằng tin, TA cơ bản, không có điều kiện thi thì mua cũng được!

X

xuantb90

Sơ cấp
29/6/14
40
1
0
33
Thái Bình

Mọi người ơi, ai có tài liệu tin và tiếng anh hay thì cho mình xin với nhé. Ai có thì gửi qua gmail: daoxuan90@gmail.com cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều ạ :)

thutinhyeu

thutinhyeu

Cao cấp
2/11/09
253
1
16
35
Hà Nội

Mọi người ơi lớp ôn của thầy Hưng năm nay có mở không? Có bạn nào đi học thầy không cho mình xin ít thông tin với.

H

huyhuy87

Cao cấp
21/4/14
799
302
53
Viet Nam

Mọi người ơi lớp ôn của thầy Hưng năm nay có mở không? Có bạn nào đi học thầy không cho mình xin ít thông tin với.

Chắc là ko đâu, gọi cho anh Thành đẹp zai còn có chút manh mối chứ Mr Hưng từ hồi lấy vợ kiêu lắm, bảo là cứ theo dõi trên trang wed tct

thutinhyeu

thutinhyeu

Cao cấp
2/11/09
253
1
16
35
Hà Nội

Chắc là ko đâu, gọi cho anh Thành đẹp zai còn có chút manh mối chứ Mr Hưng từ hồi lấy vợ kiêu lắm, bảo là cứ theo dõi trên trang wed tct
@huyhuy87 : Thế cho tớ xin số mr Thành vậy. Mà mr Thành làm gì mà đẹp giai nhỉ? ^^

H

huyhuy87

Cao cấp
21/4/14
799
302
53
Viet Nam

@huyhuy87 : Thế cho tớ xin số mr Thành vậy. Mà mr Thành làm gì mà đẹp giai nhỉ? ^^

Tớ xin lỗi không thể public số điện thoại của anh ấy đc, và chắc anh ấy cũng ko muốn có nhiều số điện thoại quấy rầy đâu.

Tớ chỉ cho cậu 1 cách nhé, pm cho mh370 là con cháu cỡ bự của cái topic này ( mh370 tự cho là vậy) để hỏi han nhé ! Không biết giờ này còn đang ở vùng biển nào nữa, hay là ra đảo bảo vệ chủ quyền rồi :p

N

nguyen thi hai en

Cao cấp
15/5/13
353
51
18
35
Việt Trì - Phú Thọ

Haiz. Biển học mênh mông mệt quá. Có ai chỉ mình cách học ta hiệu wủa đi

D

Dzu Li

Trung cấp
3/5/14
96
0
0
Thanh Hóa

Các bạn miền Nam thích quá, có anh Sang Vo nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm rồi. Miền Bắc thì sao nhỉ? hix hix, mình muốn ôn mà cũng mông lung quá, chưa biết bắt đầu từ đâu, vì ko biết tài liệu có j thay đổi ko, cũng mới chỉ ôn lại tiếng anh thôi. Mong các bạn miền Nam sau khi gặp gỡ trao đổi nhóm thì cùng share kinh nghiệm với m.ng trên diễn đàn nhé.

M

maithaoacct

Guest
7/6/14
8
0
0
Việt Nam

Khi nào thì có thông báo thi thuế nhỉ?

Sửa lần cuối:
D

dnquynh84

Sơ cấp
28/10/13
26
0
0
Hà Nội

Có bạn nào ở hà nội lập hội ôn thi cho mình ôn với. Nhắn hộ mình tập hợp ở đâu vào địa chỉ này với dnquynh84@gmail.com sắp thi mà ôn 1 mình k có hệ thống ko vào. Năm 2012 mình đươc 335d mà trượt môn tin học đau quá! Hic hic

D

Dzu Li

Trung cấp
3/5/14
96
0
0
Thanh Hóa

Có bạn nào ở hà nội lập hội ôn thi cho mình ôn với. Nhắn hộ mình tập hợp ở đâu vào địa chỉ này với dnquynh84@gmail.com sắp thi mà ôn 1 mình k có hệ thống ko vào. Năm 2012 mình đươc 335d mà trượt môn tin học đau quá! Hic hic

Bạn giỏi thế. Tin thì năm nay b có thể ôn lại dễ dàn rồi. Bạn chia sẻ cách làm bài tự luận để đạt điểm cao đi. Vì mình nghĩ nếu ai cũng chép y sì tài liệu thì chả có gì để đạt điểm cao cả, mình rất băn khoăn chỗ này. Đợt 2012 mình làm bài cũng có trích dẫn thực tế minh họa cho luật nhưng ko ăn thua, điểm vẫn lẹt đẹt :(

H

huynhnga1989

Sơ cấp
4/5/11
40
0
0
PHÚ YÊN

Bạn giỏi thế. Tin thì năm nay b có thể ôn lại dễ dàn rồi. Bạn chia sẻ cách làm bài tự luận để đạt điểm cao đi. Vì mình nghĩ nếu ai cũng chép y sì tài liệu thì chả có gì để đạt điểm cao cả, mình rất băn khoăn chỗ này. Đợt 2012 mình làm bài cũng có trích dẫn thực tế minh họa cho luật nhưng ko ăn thua, điểm vẫn lẹt đẹt :(
uh bạn nói đúng đó phải có thủ thuật làm bải điểm mới cao, bạn dnquynh84 có thể chia sẻ kinh nghiệm làm bài điểm cao tự luận không

D

dnquynh84

Sơ cấp
28/10/13
26
0
0
Hà Nội

Phần tự luận ở môn KTC các bạn nên mạng dowloa phần tài liệu nội bộ dành cho công chức mới là được. Mình đọc ở đó rồi viết ra chứ trích dẫn thực tế k ăn điểm mấy. Đó là y kiến của mình, có thể đúng có thể sai vì mình k pải người chấm điểm( học tài thi phận ) các bạn đừng ném đá nhé!

honglinh222

honglinh222

Trung cấp
24/5/13
184
61
18
34
miền núi

Phần tự luận ở môn KTC các bạn nên mạng dowloa phần tài liệu nội bộ dành cho công chức mới là được. Mình đọc ở đó rồi viết ra chứ trích dẫn thực tế k ăn điểm mấy. Đó là y kiến của mình, có thể đúng có thể sai vì mình k pải người chấm điểm( học tài thi phận ) các bạn đừng ném đá nhé!
bạn ơi,bạn có thể share link or bản mềm phần tài liệu KTC dành cho công chức mới cho diễn đàn được k? mình thấy cái này hơi lạ nhưng tìm không có

H

huyhuy87

Cao cấp
21/4/14
799
302
53
Viet Nam

Bạn up lên đây nhé ?

T

thanhhuong123vt

Guest
7/7/14
5
0
0
37
viet tri

Chào các bạn, mình năm nay cũng định thi CC thuế, nhưng thật sự mình chưa biết ôn từ đâu, tiện cho mìn hỏi mình có bănhg đai học tc tiếng anh thì có can chung chỉ TA nưa ko nhỉ. Thanks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA