Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
CŨng chưa biết thế nào bạn ạ, vì hơn 1 năm rồi mà? Nếu họ làm nhanh vậy thì chả phải đợi đến bây h mới có tin ấy, vớ vẩn lại lại nửa năm nữa :))
Nhưng gì mà nửa năm nữa ? trong khi nghe dân tình đồn đại quý 1 năm sau thi rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
U OTE="One Love 23, post: 44163, member: 821488"]CŨng chưa biết thế nào bạn ạ, vì hơn 1 năm rồi mà? Nếu họ làm nhanh vậy thì chả phải đợi đến bây h mới có tin ấy, vớ vẩn lại lại nửa năm nữa :))[/QUOTE]
Nêú tin của bạn mà vân còn úp mơ thê
CŨng chưa biết thế nào bạn ạ, vì hơn 1 năm rồi mà? Nếu họ làm nhanh vậy thì chả phải đợi đến bây h mới có tin ấy, vớ vẩn lại lại nửa năm nữa :))
Nếu tin của bạn mà nói vẫn kiểu chờ tiếp không biết đến bao giờ triển khai thì mình cảm thấy hơi nghi ngờ về độ chuẩn xác của tin đợt 2 của bạn đấy.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
U OTE="One Love 23, post: 44163, member: 821488"]CŨng chưa biết thế nào bạn ạ, vì hơn 1 năm rồi mà? Nếu họ làm nhanh vậy thì chả phải đợi đến bây h mới có tin ấy, vớ vẩn lại lại nửa năm nữa :))
Nêú tin của bạn mà vân còn úp mơ thê

Nếu tin của bạn mà nói vẫn kiểu chờ tiếp không biết đến bao giờ triển khai thì mình cảm thấy hơi nghi ngờ về độ chuẩn xác của tin đợt 2 của bạn đấy.[/QUOTE]
Thực ra bạn ấy ko biết chính xác mà, như bạn ấy nói cv đã về btc thì bây giờ có thể hỏi btc rồi, thực ra cũng có nhiều bất ngờ cho kì thi vừa rồi, suýt sang 2016 ms có dstt, còn 1 tháng áp chót. nên bạn ấy cũng lo lắng. Hơn nữa, có bạn baby1 cũng xác nhận tin này mà.

N

nhatminhthanh2001

Trung cấp
29/3/11
126
34
18
hcm
Co thì hãy nói nhé Mn. Nếu ai muốn đem chuyện này ra đùa thì nên dừng lại. Đừng tự biên tự diễn nhé.

B

bibobaby1

Guest
9/10/13
183
103
27
43
hà nội
Đùa, mọi người nên hỏi trên btc để có tin trùng khớp thì hay hơn là đi dò hỏi mình tin từ ai, người nào, nick facebook là gì, sdt là gì, rồi xem lịch sử mình cmt ko đưa tin gì mà h lại có tin từ btc.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Đùa, mọi người nên hỏi trên btc để có tin trùng khớp thì hay hơn là đi dò hỏi mình tin từ ai, người nào, nick facebook là gì, sdt là gì, rồi xem lịch sử mình cmt ko đưa tin gì mà h lại có tin từ btc.
Mình cũng nghĩ như bạn, giờ chả ai lại nêu tên tuổi phòng ban cái người bạn hỏi đc tin cả, trừ khi thân mật lắm. Thay vì hỏi là nguồn ở đâu thì tự mình đi hỏi đi, bây giờ các bạn nói hỏi đc trên btc thì có người quen trên btc thì hỏi, chứ cv đã về tct đâu mà tct biết đc.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Bởi vì mình vừa hỏi người thuộc Vụ thanh tra Bộ TC thì được trả lời là không thấy tin gì về đợt 2 đâu, đây là mình đang trên tinh thần đối chiếu tin để xây dựng chứ không đả kích, đừng hiểu lầm mình, cảm ơn các bạn có tin. Chỉ có điều đừng tung tin thất thiệt làm mọi người hoang mang là được.

Sửa lần cuối:
B

bibobaby1

Guest
9/10/13
183
103
27
43
hà nội
Bởi vì mình vừa hỏi người thuộc Vụ thanh tra Bộ TC thì được trả lời là không thấy tin gì về đợt 2 đâu, đây là mình đang trên tinh thần đối chiếu tin để xây dựng chứ không đả kích, đừng hiểu lầm mình, cảm ơn các bạn có tin. Chỉ có điều đừng tung tin thất thiệt làm mọi người hoang mang là được.
Bạn hỏi người bên tổ chức cán bộ btc nhé

H

huong.ttt

Guest
23/1/16
45
18
2
những thông tin này chắc ở bộ ko phải ai cũng biết. n qtrong vs mình nhưng lại là tin nhỏ tí ti của bộ thôi

• Like
Reactions: lananhhihi
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Túm váy lại năm nay chúng ta có đc nghỉ Tết theo lịch dành cho công chức k mn ?

• Like
Reactions: huong.ttt
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Nếu cv đã về btc thật thì tuần này phía tct sẽ có tin, chúng ta sẽ biết ai là người đúng, ai sai. Bộ nội vụ và btc là 2 cơ quan độc lập nên thời gian sẽ lâu hơn nhưng btc và tct trực thuộc cùng cơ quan chỉ cần btc đưa công văn xuống tct thì có thể 2,3 ngày sau là tct triển khai gọi ngay.

N

nhatminhthanh2001

Trung cấp
29/3/11
126
34
18
hcm
Nếu cv đã về btc thật thì tuần này phía tct sẽ có tin, chúng ta sẽ biết ai là người đúng, ai sai. Bộ nội vụ và btc là 2 cơ quan độc lập nên thời gian sẽ lâu hơn nhưng btc và tct trực thuộc cùng cơ quan chỉ cần btc đưa công văn xuống tct thì có thể 2,3 ngày sau là tct triển khai gọi ngay.
Haiza nhưng vấn đề là ca này hơi khó bạn ah. Đừng đoán nữa thì tốt hơn. Làm gì có chuyện đ2 vào lúc này.

• Like
Reactions: Lampro1010
T

tran k

Guest
22/7/14
24
8
2
31
bắc ninh
Tui cũng được xác nhận là ko có rồi nhé. Tự nhiên không hiểu các bạn lấy thông tin ở đâu. nhưng đùa vậy là đùa ác đó.

M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
Tui cũng được xác nhận là ko có rồi nhé. Tự nhiên không hiểu các bạn lấy thông tin ở đâu. nhưng đùa vậy là đùa ác đó.
Các bạn ấy k có việc gì làm, nên kiếm niềm vui trên sự đợi chờ của người khác thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA