Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
Nếu cv đã về btc thật thì tuần này phía tct sẽ có tin, chúng ta sẽ biết ai là người đúng, ai sai. Bộ nội vụ và btc là 2 cơ quan độc lập nên thời gian sẽ lâu hơn nhưng btc và tct trực thuộc cùng cơ quan chỉ cần btc đưa công văn xuống tct thì có thể 2,3 ngày sau là tct triển khai gọi ngay.
Bạn chém gió ít thui, thông tin thì k có, toàn ngồi tự biên tu diễn the

• Like
Reactions: Lampro1010
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Chờ thì cứ chờ, chờ có mất tiền qué đâu mà lo, bộ luật thuế có đánh thuế việc chờ ak ? ai có nguồn tin nào thì cứ tin vào nguồn của m thôi. Việc có hay k có thì k phụ thuộc vào các bạn nói có hoặc k.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Đùa, mọi người nên hỏi trên btc để có tin trùng khớp thì hay hơn là đi dò hỏi mình tin từ ai, người nào, nick facebook là gì, sdt là gì, rồi xem lịch sử mình cmt ko đưa tin gì mà h lại có tin từ btc.
CŨng chưa biết thế nào bạn ạ, vì hơn 1 năm rồi mà? Nếu họ làm nhanh vậy thì chả phải đợi đến bây h mới có tin ấy, vớ vẩn lại lại nửa năm nữa :))
Nghe chừng thông tin của các bạn lại không có độ tin cậy rồi , hiii

L

Lovely_vanpire

Guest
24/2/16
19
6
2
35
Chờ vài bữa mà ko có đợt 2 thì học bài mà thi nếu quyết tâm vô thuế =.=
Hai năm mấy rồi, thêm mấy bữa nữa cg ko sao đâu các bạn ơi =))
Đừng càm ràm nhau nữa

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Mình thấy mấy bạn rảnh quá đấy, ai đưa tin lên thì kệ đi chứ ? còn ai tin ai là quyền của người ta, sao cứ bắt người khác phải theo mình khi họ ko muốn. Tôi làm gì kệ tôi có ảnh hưởng đến lợi ích mấy bạn đâu chứ ?

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Nghe chừng bạn thích tin ko có hơn tin có rồi. :)
Bản thân bạn ý cũng đang đợi đ2, sao vì 1 cái "chiến thắng " mà bản thân là người thiệt nhất lại vui mừng đến vậy ? nhưng ai mới là kẻ thắng cuộc còn chưa biết.

Sửa lần cuối:
V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
OTE="bibobaby1, post: 4420356, member: 663030"]Nghe chừng bạn thích tin ko có hơn tin có rồi. :)[/QUOTE]
Không phải, mình là người ủng hộ đợt 2 nhưng thấy tình hình này thấy khó tin thế nào ý, mọi người cũng đi hỏi toàn thấy nói không có gì cả. Mệt nhỉ, ai đúng đây, hiii

B

bibobaby1

Guest
9/10/13
183
103
27
43
hà nội
OTE="bibobaby1, post: 4420356, member: 663030"]Nghe chừng bạn thích tin ko có hơn tin có rồi. :)
Không phải, mình là người ủng hộ đợt 2 nhưng thấy tình hình này thấy khó tin thế nào ý, mọi người cũng đi hỏi toàn thấy nói không có gì cả. Mệt nhỉ, ai đúng đây, hiii[/QUOTE]
Bạn xem cái nick miền quê mới lập và ban đầu đã ném đá rồi nhé , hihii. Còn bạn hay mn hỏi ko có thì mình chịu, sao mình biết được. Mình chỉ biết nguồn của mình bảo có. Mình thấy tin của bạn mới khó tin, hihii

• Like
Reactions: lananhhihi
M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
Không phải, mình là người ủng hộ đợt 2 nhưng thấy tình hình này thấy khó tin thế nào ý, mọi người cũng đi hỏi toàn thấy nói không có gì cả. Mệt nhỉ, ai đúng đây, hiii
Bạn xem cái nick miền quê mới lập và ban đầu đã ném đá rồi nhé , hihii. Còn bạn hay mn hỏi ko có thì mình chịu, sao mình biết được. Mình chỉ biết nguồn của mình bảo có. Mình thấy tin của bạn mới khó tin, hihii[/QUOTE]
Chờ rồi biết bạn. K dám chơi à?

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Lại cãi nhau nhỉ, có cũng cãi nhau, không có cũng cãi nhau, người hỏi được cũng cãi nhau, người không hỏi được cũng cãi nhau. Vậy là sao?? BNV đã duyệt cv của btc gửi sang rồi, và h đã được gửi chuyển trở lại rồi. Còn đợt 2 thì hiện tại chưa gọi, còn triển khai thì chưa rõ, nên các bạn có đi hỏi thì vẫn câu trả lời là chưa thấy gì, và coi như là đã kết thúc do mất hút luôn nhé. Và cv duyệt thi, cũng là mới có cv cuối tháng 10, còn thi tuyển thì chưa triển khai nhé, nên các bạn hỏi có thi hay không, bao h thì? các bạn cho mình chính xác time thông báo hay thi đi? Cái đợt 2 này cũng giống vậy, ko ai biết bao h triển đâu. Nick bạn mienque123, nick trank, nick nhatminh, các bạn có tin gì về cái cv được bnv duyệt không? Mình chưa đả động tới việc gọi đơt 2 , nên có thể các bạn đi hỏi đợt 2 sẽ được cùng 1 câu trả lời giống nhau.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Lại cãi nhau nhỉ, có cũng cãi nhau, không có cũng cãi nhau, người hỏi được cũng cãi nhau, người không hỏi được cũng cãi nhau. Vậy là sao?? BNV đã duyệt cv của btc gửi sang rồi, và h đã được gửi chuyển trở lại rồi. Còn đợt 2 thì hiện tại chưa gọi, còn triển khai thì chưa rõ, nên các bạn có đi hỏi thì vẫn câu trả lời là chưa thấy gì, và coi như là đã kết thúc do mất hút luôn nhé. Và cv duyệt thi, cũng là mới có cv cuối tháng 10, còn thi tuyển thì chưa triển khai nhé, nên các bạn hỏi có thi hay không, bao h thì? các bạn cho mình chính xác time thông báo hay thi đi? Cái đợt 2 này cũng giống vậy, ko ai biết bao h triển đâu. Nick bạn mienque123, nick trank, nick nhatminh, các bạn có tin gì về cái cv được bnv duyệt không? Mình chưa đả động tới việc gọi đơt 2 , nên có thể các bạn đi hỏi đợt 2 sẽ được cùng 1 câu trả lời giống nhau.

Nếu cả btc biết cv đã duyệt rồi thì ngày mai đc gọi rồi ạ.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Lại cãi nhau nhỉ, có cũng cãi nhau, không có cũng cãi nhau, người hỏi được cũng cãi nhau, người không hỏi được cũng cãi nhau. Vậy là sao?? BNV đã duyệt cv của btc gửi sang rồi, và h đã được gửi chuyển trở lại rồi. Còn đợt 2 thì hiện tại chưa gọi, còn triển khai thì chưa rõ, nên các bạn có đi hỏi thì vẫn câu trả lời là chưa thấy gì, và coi như là đã kết thúc do mất hút luôn nhé. Và cv duyệt thi, cũng là mới có cv cuối tháng 10, còn thi tuyển thì chưa triển khai nhé, nên các bạn hỏi có thi hay không, bao h thì? các bạn cho mình chính xác time thông báo hay thi đi? Cái đợt 2 này cũng giống vậy, ko ai biết bao h triển đâu. Nick bạn mienque123, nick trank, nick nhatminh, các bạn có tin gì về cái cv được bnv duyệt không? Mình chưa đả động tới việc gọi đơt 2 , nên có thể các bạn đi hỏi đợt 2 sẽ được cùng 1 câu trả lời giống nhau.[/

Bộ nội vụ đã duyệt cv xin đợt 2 của bộ tài chính gửi sang và bây giờ đã được gửi về Bộ tài chính lâu chưa hả bạn?.Chắc chưa hả bạn? Nếu đúng thế thì cũng ko rõ thời gian triển khai nhưng chắc không lâu lắm nữa đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA