Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Bạn Vueglo, mình mới nhận được tin từ hôm mình đăng đó bạn. Còn triển hay chưa mình chưa biết nhé, và cũng ko nói là ngày nào gọi nhé, mình nói là hy vọng gọi sớm mà bạn, hix hix

• Like
Reactions: Lovely_vanpire
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lovely_vanpire

Guest
24/2/16
19
6
2
35
Ko thấy bạn nào có tin tức gì về chỉ tiêu nhỉ? :(

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Còn giờ các bạn đi hỏi đợt 2 đến đâu rồi, hơi khó trả lời, vì năm nay cuối tháng 9 vẫn gọi bs 2 bạn cơ mà nhỉ? Thời gian thi, có bạn nào khẳng định trong tháng này thông báo thi ko? KHi trong cv viết dự kiến triển khai trong quý 4/2016 nhé.

L

Lovely_vanpire

Guest
24/2/16
19
6
2
35
Sorry bạn, mình ko biết về chỉ tiêu đợt cũ :(
Mh ở HCM nên ko thấy bạn nào đưa thông tin gì hết

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Sorry bạn, mình ko biết về chỉ tiêu đợt cũ :(
Mh ở HCM nên ko thấy bạn nào đưa thông tin gì hết
uhm, những thông tin này đều là nội bộ, không được tiết lộ bạn ạ. Cái cv duyệt thi, có bạn chụp ra và public rất nguy hiểm

• Like
L

Lovely_vanpire

Guest
24/2/16
19
6
2
35
Giờ là chỉ tiêu đợt 2 và chỉ tiêu thi là khác nhau đúng ko các bạn?
Chắc mh phải chăm chỉ học thi thôi, ko đi lan man nữa

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Giờ là chỉ tiêu đợt 2 và chỉ tiêu thi là khác nhau đúng ko các bạn?
Chắc mh phải chăm chỉ học thi thôi, ko đi lan man nữa
2 chỉ tiêu khác nhau bạn ạ. Bạn cứ ôn thi đi, càng nắm vưng kiến thức khi được gọi, nếu lấy ít chỉ tiêu thì bạn cũng đỡ phí time lan man hóng bạn ạ

• Like
M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
uhm, những thông tin này đều là nội bộ, không được tiết lộ bạn ạ. Cái cv duyệt thi, có bạn chụp ra và public rất nguy hiểm
Chả đợi tới các bạn up cái cv đó lên, nhiều người cũng biết. Nếu có d2 thì nhiều người trong ngành đã biêt rồi bạn ạ

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Chả đợi tới các bạn up cái cv đó lên, nhiều người cũng biết. Nếu có d2 thì nhiều người trong ngành đã biêt rồi bạn ạ
UHm, xin hỏi bạn bạn có biết về cái cv xin bnv ko bạn? Bạn Vueglo và bạn lananhhiiii cũng bietes về cv đó nhé bạn.

• Like
Reactions: huong.ttt
M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
UHm, xin hỏi bạn bạn có biết về cái cv xin bnv ko bạn? Bạn Vueglo và bạn lananhhiiii cũng bietes về cv đó nhé bạn.
Thì 2 người đó là chiến hữu mà. Đương nhiên biết=))))

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Thì 2 người đó là chiến hữu mà. Đương nhiên biết=))))
Tóm lại mục đích của bạn là gì ? đợi đợt 2 hay thi ? hay là thành phần dù đợt 2 hay thi thì cũng ko có ý nghĩa ? uhm, bạn nói không có đợt 2, chúng tôi biết rồi ạ.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Còn giờ các bạn đi hỏi đợt 2 đến đâu rồi, hơi khó trả lời, vì năm nay cuối tháng 9 vẫn gọi bs 2 bạn cơ mà nhỉ? Thời gian thi, có bạn nào khẳng định trong tháng này thông báo thi ko? KHi trong cv viết dự kiến triển khai trong quý 4/2016 nhé.
Nhưng có điều là các bạn kia cũng đi hỏi vụ tổ chức BTC nhưng không thấy nói là công văn đã trả về BTC nên mới trở thành cãi nhau thôi

M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
Tóm lại mục đích của bạn là gì ? đợi đợt 2 hay thi ? hay là thành phần dù đợt 2 hay thi thì cũng ko có ý nghĩa ? uhm, bạn nói không có đợt 2, chúng tôi biết rồi ạ.
Chưa sửa được cái tính đấy à? Bình tĩnh, sao cứ phải chồm chồm lên thế? Trước khi nói người ta thì xem lại bản thân bạn trước đi đã

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Chưa sửa được cái tính đấy à? Bình tĩnh, sao cứ phải chồm chồm lên thế? Trước khi nói người ta thì xem lại bản thân bạn trước đi đã
Tóm lại là bạn muốn cái gì ? dù cái bạn muốn là gì thì chúng tôi ko đáp ứng đc đâu ạ.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Dear all, đối vs nick mienque123, nếu cmt trả lời chỉ phí thời gian vô ích. vì vậy, tôi xin phép cho vào ds đen cho nước nó trong ạ.

H

huong.ttt

Guest
23/1/16
45
18
2
Bạn Lananhhihi kệ cho bạn mienque123 cmt đi. Cứ việc mình mình làm thôi. Đã tin thì chúng ta cứ chờ :)

• Like
Reactions: lananhhihi
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Nhưng có điều là các bạn kia cũng đi hỏi vụ tổ chức BTC nhưng không thấy nói là công văn đã trả về BTC nên mới trở thành cãi nhau thôi
Đó là tin của bạn Bibobaby mà nhỉ? Có phải tin của mình đâu. Để bạn ấy vào xác minh với bạn Mienque chứ nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA