Thăm dò tổ chức họat động offline Miền Bắc

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi

Bạn sẽ lựa chọn phương án nào trong 2 phương án sau?

• Phương án1: Biển Hải Thịnh

Bình chọn: 0 0.0%
  • Phương án 2: Rừng Cúc Phương

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen Phuong

Guest
Mùa hè nắng nóng đi biển cũng hay đấy em cũng thích biển đi Hải Thịnh nhé các bác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Mr MID

Guest
25/5/06
5
0
0
45
MID
Tôi bỏ phiếu cho HẢI THỊNH, nghe đồn "thiên, địa, nhân" đều đẹp mà chưa đc thưởng thức...

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
cam_to_80 nói:
Chú này có ý kiến hay !
-Máy tính thì nhiều rồi ...
- Chú cứ kiếm anh cái USB kỹ thuật số nhá..
- Projector ... ( ai có thể ???? )
- Kể ra thì mình sẵn có cái loa công suất lớn đẹp lắm nhưng không biết làm thế nào để kết nối máy tính với cô bạn gái mình được ! :wall:

Ái chà tên CamTo này lên Anh mình bao giờ mà chú, chú Anh, anh nghe ngọt quá nhỉ ??!!!:wall:

- USB KTS thì có vấn để gì đâu vài chục ĐÔ thôi mà, tôi nghĩ chắc cũng có mem có rồi chỉ cần huy đông họ cho mượn thì không phải mua thôi.
- Projector không có thì thuê dễ dàng mà
- Loa nếu không có thì về Hải thịnh vào hàng cho thuê đồ đám cưới chẳng nhẽ không có sao !!???

Vấn đề là mọi người có muốn làm như vậy không thôi !!:bigok:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ông Trời ơi, ông mà lo được vụ TV màn hình rộng đó thì tốt quá. Ông lo luôn cả vụ thời tiết 2 ngày đó, đừng có mưa thì tốt nữa:1luvu:

Túm lại là quyết định offline 17,18 nhé các bác.

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
XIANGQIANG nói:
Ông Trời ơi, ông mà lo được vụ TV màn hình rộng đó thì tốt quá. Ông lo luôn cả vụ thời tiết 2 ngày đó, đừng có mưa thì tốt nữa:1luvu:

Túm lại là quyết định offline 17,18 nhé các bác.
Em ơi tổ chức như cũ đi vào ngày 24,25 nhé ! :1luvu: Đừng thay đổi !

Nếu ngày đó trùng với 2 trận đầu của vòng 1/16 WC thì càng tốt chứ, mọi người cùng xem luôn !

Sửa lần cuối:
P

Phạm Vũ Thắng

Guest
18/5/06
30
0
0
49
Hà Nội
Da an choi thi len rung hay xuong bien cung khoai a. Nhung mua he nong buc xuong bien sinh hoat co ve de chiu hon, tinh than sang khoai hon.
01 ve cho Hai Thinh nhe

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
Em thấy mọi người chỉ toàn nói đi đâu thôi mà không nói lên kế hoạch rõ ràng, chuẩn bị như thế nào?. Ví dụ như nếu mọi người đi thì khi nào thì hết hạn đăng ký, đăng ký ở đâu, đăng ký cho ai... Và nữa khâu kinh phí thì mọi người cũng phải có kế hoạch thu kinh phí như thế nào, chuẩn bị những trò chơi gì, về hậu cần cần bao nhiêu người đi mua sắm... Tất cả đều phải chuẩn bị cả, đúng không ạ?

:pepsi: +:dzo:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hanjun8603 nói:
Em thấy mọi người chỉ toàn nói đi đâu thôi mà không nói lên kế hoạch rõ ràng, chuẩn bị như thế nào?. Ví dụ như nếu mọi người đi thì khi nào thì hết hạn đăng ký, đăng ký ở đâu, đăng ký cho ai... Và nữa khâu kinh phí thì mọi người cũng phải có kế hoạch thu kinh phí như thế nào, chuẩn bị những trò chơi gì, về hậu cần cần bao nhiêu người đi mua sắm... Tất cả đều phải chuẩn bị cả, đúng không ạ?

Tất nhiên chuyến đi nào cũng sẽ phải có chuẩn bị rồi. Đây chỉ là topic thăm dò ý kiên quần chúng thôi mà bạn.

Các bác thân mến, với tỷ lệ áp đảo, Biển Hải Thịnh đã được chọn làm địa điểm offline WKT Miền Bắc vào ngày 24 và 25 tháng 6 sắp tới.

Các thông tin về kinh phí, đăng ký và tham gia như thế nào sẽ được đăng tải chi tiết vào hồi 12h pm thứ Bảy mùng 3 tháng 6 năm 2006 trên Box Hoạt động offline.

Để công tác tổ chức hoạt động offline MB được chu đáo, chúng tôi thân mời các bạn tham gia buổi cafe lúc 3g ngày 3/6/2006 tại Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản, Hà Nội để chúng ta có thể gặp mặt nhau và hỗ trợ công tác hậu cần cho hoạt động này.

Rất mong sự tham gia của các bạn.
XQ

D

Duykhanhqn

Guest
21/4/06
1
0
0
Quangninh
Mình bầu cử cho Bien Hai Thinh. chà chưa đến biển đã thấy mát rồi

D

Duykhanhqn

Guest
21/4/06
1
0
0
Quangninh
Cà phê Báo 62 Trần Quốc Toản, Hà Nội à? Mình ở xa lắm các bạn cứ bàn đi nhé. Kiểu gi thì mình cũng bầu phiếu thuận đấy.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cafe Báo hân hạnh chào đón thành viên WKT tham dự hội thảo offline miền Bắc

Cảm ơn em XQ đã tín nhiệm Cafe Báo, để tổ chức hội thảo tiền offline miền Bắc.
Thứ 7 này mời anh chị em, cô dì chú bác có nhã hứng tham gia offline tại biển Hải Thịnh đến cafe Báo để thảo luận chương trình off cũng như đăng ký xuất đi luôn.
Thứ 7 - Cafe Báo hân hạnh chào đón!

D

Duykhanhqn

Guest
21/4/06
1
0
0
Quangninh
boyhappy nói:
Em ơi tổ chức như cũ đi vào ngày 24,25 nhé ! :1luvu: Đừng thay đổi !

Nếu ngày đó trùng với 2 trận đầu của vòng 1/16 WC thì càng tốt chứ, mọi người cùng xem luôn !
Túm lại là đi ngày nào 17.18 hay 24.24/6 để tớ còn gói ghém đồ đạc chứ?:wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Duykhanhqn nói:
Túm lại là đi ngày nào 17.18 hay 24.24/6 để tớ còn gói ghém đồ đạc chứ?:wall:

Bạn ơi ngày đó nè, cứ chuẩn bị đồ đạc đi

XIANGQIANG nói:
Các bác thân mến, với tỷ lệ áp đảo, Biển Hải Thịnh đã được chọn làm địa điểm offline WKT Miền Bắc vào ngày 24 và 25 tháng 6 sắp tới.

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Hì, sắp được ngắm thời trang Bikini của WKT rùi....hì..hì.....!

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
Nhưng như bọn em vẩn phải làm việc buổi chiều thứ 7 không đến được thì có thể đăng ký vào lúc khác được chứ ah. Các anh chị bàn nhau rồi post kế hoạch cụ thể thế nào cho những người không đến được biết với.

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Oe oe!!! Hu hu, cuối tháng 6 mình lại bận làm báo cáo nên không đi cùng với mọi người được rùi, tiếc quá. Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé. Anh em WKT nhớ chụp nhiều hình vào nhé để anh em ở nhà có dịp được chiêm ngưỡng chị em WKT - những cô Tấm ngày nay - qua những tấm hình vậy. Cheer!!!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
hanjun8603 nói:
Nhưng như bọn em vẩn phải làm việc buổi chiều thứ 7 không đến được thì có thể đăng ký vào lúc khác được chứ ah. Các anh chị bàn nhau rồi post kế hoạch cụ thể thế nào cho những người không đến được biết với.

Để công tác tổ chức hoạt động offline MB được chu đáo, chúng tôi thân mời các bạn tham gia buổi cafe lúc 3g chiều ngày 3/6/2006 tại Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản, Hà Nội để chúng ta có thể gặp mặt nhau và hỗ trợ công tác hậu cần cho hoạt động này.

@hanjun8603: 5:30PM vẫn còn làm việc hả bạn? Mọi người thường ngồi đó từ 2PM đến 6PM cơ mà

Sửa lần cuối:
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Mình không tham gia được rồi...mọi người cứ bàn bạc đi nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA